Thông báo Bán bùa sát thương cấp 2

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 19/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ra bùa này cũng hay nhưng có lẽ hạn chế bớt khả năng dame lại.
    Chứ nghe mấy ae test nói 1-2 hit die hết rồi thì chán lắm.
    Bá Vương là 1 VD điển hình. Mấy top có đồ ssk đi bem nhau toàn 1 hit vs 2 hit là nằm. Riết rồi chả ai ham hố đi PK nữa vì cứ ló mặt ra cái ăn ngay 1 hit là gục tại chỗ. Nhiều thanh niên mạng kém hơn chút còn ko hiểu tại sao chết vì chưa nhìn thấy đối thủ đã nằm rồi.

Em Về Đi thích bài này.
  2. dạo này a fan bận gì mà topic bão lỗi a cũng không ngó qua 1 cái tại đây ạ http://diendan.gamethuvn.net/threads/bao-li-bang-master-suol-va-sum.923199/#post-8284904
    nhân tiện cái bảng lv thuộc tính này e test cũng ko tác dụng cự thể lv 19 pk con suol 2080 máu nó dúng stt gió. e lên lv 20 tăng thêm điểm vào sát thương thuộc tính gió cũng ko thêm dame nào cả ( ko thêm 1 dame nào) e có ăn bùa sắt thương cấp 2 nhé và e dùng stt gió. nói chung là + thêm lv + tăng điểm ko tác dụng
    còn lỗi của dòng sw3 e đang test tiếp hình như cũng ko cóc tác dụng nhưng bảo trước mấy lỗi này mong a fjx trước đã

3. Ý kiến này được. Tất cả đều 1hít thì ae cần nhiều pon dư làm gì. Ác 60k dư cũng như ác 100k dư thì chán nhỉ vì đều 1hít. Mong bác xem xét lại

4. Tất cả đều 1hít. Thế này cần ác tốp làm gì a fan ơi( tèt tròng điều kiện đồ và lv thuộc tính như nhau)???

chetchua thích bài này.
  5. =)) lạy bác

6. C
    Có gì mà lạy hả em? Mua ác nữa k?

7. Cụ thể bây giờ là sao oy a/e . Mới tái nghiện lại nên ko bít tn .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi