Thông báo Bán bùa sát thương cấp 2

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 19/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dame to giải quyết cho nhanh các bác ạ. Ngồi vừa nín máu vừa chát vừa tốn time điện tiền mạng... Vợ con này nọ hihi

2. Chắc nhiều bác hum qoa đã yêu bùa x2 sợ giá tăng hay ko bán đã ôm mua cả tháng cả năm lại ôm hận roi

0944869996YeuVoNgo đã thích.
  3. Hôm qua Quý nó fang 300 ngày, baoden chắc cũng 300 ngày =))
    Mình tỉnh đòn nhất nói kiểu này thế nào cũng phít, không đâm đầu vào nào là ngọc đổi ruub nữa thì vỡ mẹ alo. Fixx rồi dame lại bt =))

YeuVoNgo thích bài này.
  4. Đc mà anh hơi to thui
    Giảm bớt đi 1 ít
    Làm sao ko có thể loại mnn ôm khiên agi thủ dâm là game hay thêm nhiều
    Game gì mà 60k dư ôm khiên max agi mns tóp 1 bem cũng mis mis bố ai thèm chơi ac tốp làm gì

VtKool thích bài này.
  5. Hoi vanhai xem lão ôm 999 ngày cơ đến chết

YeuVoNgo, Văn HảiBợm. đã thích.
  6. Còi nó to nhất mà :))

YeuVoNgoVăn Hải đã thích.
  7. Có 365 ngày thui theo cu thịnh
    Mai mốt mà thành cs vứt đi thì đòi tiền lõa thịnh=))

YeuVoNgoBợm. đã thích.
  8. Mình mua 1 ngày vì cái cs cũ phải xóa đi mới dùng đc. Cùng một cs mà ngày trước mua dame bé, xóa đi mua lại thành dane to ảo thật.

YeuVoNgo thích bài này.
  9. thảo nào hôm qua đào ngoc bi 1 hít chết vãi ***
    tưởng DK dame giống QB

10. Bùa cũng rẻ mà, mua dùng thủ cái

11. - Trước giờ mặc định đồ full thủ to, đồ sk máu cao. Các ct pk rất cân bằng.
    - Đùng 1 cái ra cái bùa này thì thủ to đến đâu cũng chết, dame lên to đùng chỉ dân mặc sk pc cao là sướng, dần dà rồi thiên hạ đổ xô đi mặc đồ sk còn mấy ai mặn mà đồ full nữa.
    - Pk phải có công có thủ chứ cứ 1-2-3 hit thì ai cũng như ai, ko cần dùng não nhiều chỉ cần nhanh tay là thắng.
    - Vấn đề ở đây ko phải là có tiền mua bùa hay không, mà bùa này gây mất cân bằng công - thủ nghiêm trọng, gián tiếp gây mất cân bằng đồ full và đồ sk. Game mà chỉ 1-2 hit là nằm bất kể ct sẽ rất nhạt.
    Ý kiến của tôi là @fantasymc đã ra bùa tấn công thì phải ra thêm bùa phòng thủ để cân bằng game càng sớm càng tốt, nếu chỉ có mình bùa tấn công thì mặc định nhanh tay là thắng.
    Pk ko chỉ cần công, người ta còn cần THỦ. Pk ko chỉ cần nhanh tay, người ta còn cần dùng NÃO!

Last edited: 21/7/16
    haihang, Em Về Đi*Bùi* đã thích.
  12. thì fan đóng của bùa này rùi mà chỉ đc hôm đầu hôm thứ 2 đâu còn nữa :D hết tác dụng rùi nhé bạn =))

renlynguyet thích bài này.
  13. Có khi nào mua bùa dung đồ cùi sọc thằng đồ full phát chết ko nhi, cảnh tượng đó có lẽ hazz

14. thằng đồ full tức phọt máu bỏ game =))

renlynguyetzDonghiz đã thích.
  15. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

level Thuộc Tính của bạn thấp nên tác dụng cũng ít.

16. Fan xem thế nào chỉnh cho các trận pk trong muhn kéo dài thêm nó mới vui. Giống xem phim chưởng nó cũng phải ra đòn đấm đá tí nó mới ly kỳ.
    Bình thường chưa có bùa sát thương mà cũng toàn one hit, chưa kịp bấm máy quay chiến tích thì đối thủ đã băng hà còn đâu. Giờ có thêm bùa này thì anh em còn về làng nhanh hơn nữa :))

Em Về Đi, *Bùi*renlynguyet đã thích.
  17. đúng nghĩa tàu nhanh mà ban =))

quynhmnls thích bài này.
  18. So mới hôm đầu 1 trời 1 vực mà anh ;)).

19. Cảm giác dame lại bé như chưa từng ăn cs :)

chucvtt90, YeuVoNgorenlynguyet đã thích.
  20. Giờ loạn hết cả lên không biết lối nào mà lần. Không biết mua cái gì rồi để tăng lv thuộc tính như thế nào nữa, nản thật.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi