Thắc mắc Bán bạc nạp thẻ tại chợ ảo

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi nvquang, 26/9/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nvquang

nvquang Hiệp Sĩ

Chào bạn, mình là chủ acc MrBean1 cụm máy chủ Vương Quyền mình gặp vấn đề khi bán bạc nạp thẻ đt . Sáng nay ngày 26/9/2017 mình có bán 1400 bạc lấy 100k thẻ mobi để nạp vào số 0936438181 . Bạn honghn09 là tài khoản nạp thẻ mua bạc của mình ,mình vào wep kiểm tra thấy wep báo xác nhận trả bạc mà trong tài khoản đt của mình vẫn chưa nhận đc tiền thẻ . Vấn đề này hôm qua mình cũng gặp rồi có phải hệ thống nạp thẻ có vấn đề ko bạn .Mong ADM giải quyết giúp mình cảm ơn nhé

2. tonghanh

tonghanh Tân Thủ

chao bạn tôi là chủ ac ongtong cụm máy chủ Vương Quyền, sáng ngày 26/9/2017 mình có mua 1k4 bạc băng thẻ 100k mobi.của chủ thue bao 0936113181 mình đã nạp thành công rồi,nhưng đến hiện giờ mình vẫn chưa nhận đươc bạc, mong admin xem xét dùm cho mình,giải quyét triệt để dể anh em chơi game ko bị ức chứ và mất thời gian. xin chân thành cảm ơn

Các file đính kèm:

3. nvquang

nvquang Hiệp Sĩ

ADM ơi giải quyết giúp mình với

4. nvquang

nvquang Hiệp Sĩ

5. nvquang

nvquang Hiệp Sĩ

6. nvquang

nvquang Hiệp Sĩ

7. minh cũng như chur top bán 700sjc =the 50k cũng ko nhan dc tiền thẻ điện thoại mà wed báo xác nhận dể trả bạc

8. nvquang

nvquang Hiệp Sĩ

mình đã đc ADM trả bạc rồi nhé cảm ơn ADM nhiều nhiều . Đúng là ở hiền gặp lành chúng nó giờ lừa đảo kinh thật mình chưa nhận đc tiền thẻ thì ko bao giơ ấn vào trả bạc đâu mấy anh lừa đảo a

TinhPhai thích bài này.
  9. bạn làm thế nao admin tra sjc lai vay minh cung nhưe bạn bạns sjc ko nhận dc tiên thẻ

10. nvquang

nvquang Hiệp Sĩ

Bạn viết bài theo mẫu như của mình y

11. Sao ông tonghanh và nvquang 2 ông mua của nhau à, sao 1 ông báo ko được nạp, còn 1 ông báo nạp ko trả bạc là sao.

12. nvquang

nvquang Hiệp Sĩ

tôi cũng ko hiểu nhưng có 1 og nữa bảo là đã nhận đc 1400bạc rồi mà .À đấy là lần trước tôi bán 2400 bạc nạp vào 2 số đt thì một số nhận đc 100k thẻ còn số kia wep báo nạp rồi ma chưa nhận đc tiền thẻ . ADM đã trả 1400 bạc cho tôi rồi , tôi lài bán tiếp 1400 bạc lấy 100k thẻ wep báo đã có người nạp rồi nhưng tôi chưa nhận đc tiền thẻ lên tôi lại viết bài này . Kinh nghiệm là các bác bán bạc nạp thẻ như tôi là phải kiểm tra tài khoản điền thoại trước rồi mới trả bạc cho người mua nhé . Cũng rất cám ơn ADM đa quan tâm đến ae .Bác nào cũng bị như mình thì vào dd viết 1 bài theo đúng hướng dẫn mới đc giải quyết nhé .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi