Bán Ác CongTuMU v OWEN DK Top 1

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CongTuMU, 15/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vậy anh bảo thằng em anh chơi con ACAC xem lại cách cư xử, em định điện hỏi mua đồ của anh nhưng giờ hết hứng rồi.sáng em vừa chửi nhau với nó

2. Bán đồ từng set riêng , ai cần j gọi vào SDT hay PM nhân vật trong game xem đồ . ring pen thì cực nhiu > Bán = VND DG tại HN . đồ +13 vip nhất sv ai nhanh tay :D . xl mình nghỉ vì chuyện riêng tư ko thể tiếp tục chơi đc nữa . xl mọi người

3. em chỉ quan tâm dến con mèo của anh thôi....có bán thì pm em nhá...trông nó mũm mĩm thịt nó thi` ngon phai biết ý nhờ...làm bữa rượu thì không phải nghĩ....phê như con dê...phê như con dê...thậm chí còn như con tê tê luôn....bán thì pm nha(con mèo trong avatar ý)

4. xompro

xompro Cư Dân

sặc GM đã nói rùi thua keo này ta bày keo khác ở lại chơi đê bỏ làm zề hả??? ở lại còn phục thủ những con chó già chứ :))

5. hehe boy ak em ko để ý sao anh để sẵn chai rựu bên cạnh con mèo đó . thix là bụp luôn :D hôm trước jo CTC chụp đã rửa ảnh chưa . nhanh ko mốc . cố gắng chơi chắc cũng chỉ hết năm . sang năm cưới vợ rùi chơi sao đc .èo :D

6. LeQuangKy

LeQuangKy Hiệp Sĩ

híc anh sao anh lại nỡ bỏ như vậy chứ.Lúc em mất đồ nản muốn chết mà anh còn động viên em chơi tiếp cơ mà.Sao anh lại nỡ bán acc đii vậy nản quá.Acc anh định bán nhiu vậy nếu có thể em sẽ mua để giữ gìn những kỉ niệm đẹp lại .Huhu tui không muốn sống nữa.

7. ông giỏi thì đi tự tử đi...nói với năng...ma anh CTMU đừng có như vậy nữa.ở lại chơi với anh em được bao nhiêu hay bấy nhiêu..anh xem lúc acc Bao_Ngọc bán acc có ai cản đâu... anh xem tình cảm anh em danh cho anh như thế cơ mà...ở lại đi.khi nào có vợ thì tính sau hehe

8. ặc nói thế tức là mình không quan trọng ,mình không tình cảm với anh em, cái gì đấy hả
    nói thì nói thật đi Kore nhá, Lúc Bảo Ngọc bán ACC là chỉ có Mình Ngọc Bán nên khi thấy có mình Ngọc đi thì không ai ngăn, bây giờ thấy mọi người ẩm ầm bỏ đi, nên mới níu kéo đây, nói thì nói thẳng ra đừng có mà nói cái kiểu Bảo Ngọc không tình cảm với anh em nhá

PM CongTuMU : em gọi điện cho anh rồi, em ở xa anh thông cảm, có gì PM HAY PHONE cho em cũng được 0974111181

Last edited: 16/11/09
  9. ê ê.nói gì thế...Boy không có ý chê Bảo Ngọc là không có tình cảm với anh em Bá vương đâu nha....đừng có suy nghĩ lnh tinh.Boy chỉ bảo là tình cảm anh em dành cho CTMU bạn có thù cũng có thì anh ý đừng có bỏ anh em mà đi thôi mà.Trí tưởng tượng bay cao và xa quá đấy

10. mà con mèo của bảo ngọc cũng được đấy...bán cho Boy để Boy nhắm rượu nào

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi