Góp ý bản 2 d khi nâng cấp lên ss8

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi rongdat2003, 18/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hiện tại đa số anh em chơi game có nhiều acc, tuy nhiên nếu chạy nhiều acc máy sẽ nặng, chạy chậm và dẫn đến nhanh hư máy. Vi thế admin có thể xem xét tạo cho anh em phiên bản 2d thôi. Như hiện nay có bản mini (thực ra là chỉ bỏ phần âm thanh nên cũng không nhẹ được bao nhiêu).
    Nếu Fan trích xuất bản 2 d, rồi bỏ phần âm thanh đi thì máy giờ chạy 1 acc có thể chạy được 2 acc. Mong adm trích xuất bản 2d cho các máy yếu dùng.

2. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

@rongdat2003 vấn đề xuất thêm bản 2D sẽ kéo theo rất nhiều điều phức tạp kèm theo, tôi e là không thực hiện được khi còn rất nhiều việc sắp tới phải làm.

3. theo mình nghĩ đó là bản trích xuất cho client có thể cho ra bản 2d và 3d. 2d nhẹ hơn 3d rất nhiều nên nếu có có thể giúp máy anh em nhẹ hơn và ít tốn đường truyền hơn 3d.

4. Kiểu như Võ Lâm Truyền Kỳ có 1 phiên bản tính tiền, 1 phiên bản free.

5. 2D thì còn gì là đẹp nữa, mất thú vị MU :)

6. 2d thì nhìn vẫn như hiện tại có điều không xoay chung quanh nhân vật được thôi, chứ mọi thứ vẫn giữ nguyên nhé

El Gringo thích bài này.
  7. Máy mình yếu có bao giờ mình xoay 3d đâu . hi . xoay 3d giật .

8. cứ chay dc 2 acc là dc roi. 1 acc cày 1 acc nhăt rac^^

9. ngồi mà nhặt phải 5 acc nhặt mới thích

10. Cậu phải chạy theo xu thế xã hội chứ, xã hội ko có chờ đợi 1 ai đâu, cậu nên nâng cấp máy để chơi vì nhiều ae khác còn muốn MU này có cả bản HD, chứ mọi thứ thay đổi mà độ phân giải vẫn từ xưa tới giờ đó! ^^

11. Có người chơi không ngắn chỉ có cầy mục tiêu là sao cho máy chậy được nhiều acc nhất.

12. Em thích chơi MU bởi vì hình ảnh 3D sống động đẹp mắt hihi :), đúng là cũng tuỳ từng người thật, nếu có bản 2D khi nào cắm log nhiều acc cũng tiện

13. vote ,có bản 2D thì cũng tốt,đa số cầy cắm...mà lúc cần ngắm cần đẹp thì lại dùng bản đẹp...có nhiều lựa chọn bao giờ cũng hơn

14. vote 1 phiếu cho chủ tp máy e cũng cùi :D

15. chơi game là phải max đồ hoạ của game thì nó mới hấp dẫn chứ, bạn lại cứ thick quay về thời kỳ tiền sử nhỉ

16. máy mà ngon cũng chẳng lon xon về đồ hoạ đâu, nên nghĩ cho cả ae thiếu điều kiện nữa chứ

17. minh thích nhìn con đằng sau con sum khi nó nhảy như thế nào :D

18. Mình góp ý là thêm bản 2d nữa, tức là có 2 bản 2d và 3d, 2d chỉ dành cho máy cấu hình yếu và muốn cchạ nhiều acc, còn anh em nào muốn xoay lung tung thì xài bản 3d

19. Theo mình bác Fan cho thêm phần tải về 2D nữa thay vì 3D như hiện tại.vị mình thấy rất nhiều A/E kêu game nặng đẫn đến máy giật(cày cuốc hay pk cũng khó)

20. game đồ hoạ + deo diện game đẹp thì mới có hứng chơi chứ.......................bác nói thế khác gì đang đi SH lại muốn quay lại Wave

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi