bài này hay và ý nghĩa

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Lịch, 21/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chào Anh Em ! Tối nay có lẽ khá nhiều Anh Em chơi DL hoang moang về việc Admin Fix lại Dame các chủng tộc trong đó DL là chịu nhiều ảnh hưởng nhất, mình thấy Anh Em ai cũng có ý kiến gay gắt về vấn đề này ! Mình thì chơi Dk_mình cũng chưa hiểu biết nhiều về chủng tộc DL và MU cho lắm nhưng qua vấn đề này mình có quan điểm ntn , chỉ là quan điểm suy nghĩ của mình về cách chơi và cách suy nghĩ của các bạn, nếu có gi sai thì mong cả nhà góp ý !
    Với MU PH hiện tại, mình thấy cơ bản là khá hay, chơi đc ! Nhưng đúng thật vấn đề Dame giữa các chủng tộc chưa cân bằng, bằng chứng rõ ràng nhất là Chủng Tộc MG gần như là tuyệt chủng_ Giờ nói về vần đề Hot nhất bây giờ là Dame nhé ! Các bạn có thấy là thời gian qua, chủng tộc DL đc hưởng quá nhiều sự ưu ái ko ?? Quạ lv 4x chỉ cần solo cũng đã đủ KS cả 1 Pt , Săn Boss thì gần như vô đối, mình thấy các bạn cứ lên nói Dame quạ khi chưa Fix là 3x K dame với con Rắn , và sau khi Fix là 2x K dame , vậy mà nhìn qua Chủng Tộc Dk _ mình thấy hay thật, mình rs 12x, Top 4 Dk, xọc gió con Rắn dame là 301 _ Combo là 6K __ Ặc ặc , 1 sự cách biệt, cả 1 chủng tộc Dk mà thua 1 con Quạ __ Ko biết các bạn có để ý ko ? Nhưng mấy ngày vừa qua có khá nhiều Anh Em, trong đó có cả Top MU PH này, đồng loạt chuyển qua Chủng Tộc DL vì thấy rõ ràng sự ưu ái + khủng của DL, vậy tại sao lúc đó các bạn ko kêu lên là Trời ơi DL khủng quá, chơi sướng quá Admin ơi ??? Tại sao các bạn ko kêu cho các chủng tộc yếu đuối khác với ??? Mình thấy các bạn còn suy nghĩ hơi ích kỷ, xin lỗi mình nói thẳng_ Việc Fixx dame quạ theo mình là 1 quyết định quá đúng đắn và hợp lý của Admin nhưng sai lầm trong chuyện này là Admin Fixx 1 lần hơi mạnh tay, khiến Anh Em choáng, nhưng nếu Admin tỉnh táo hơn thì theo mình hãy Fixx 1 ngày 1 ít thôi, từ từ, đến lúc hợp lý là dừng thì sẽ ko có chuyện Anh Em phải nhao nhác lên như đêm nay__ Chuyện này khá tế nhị, ai cũng muốn bảo vệ cho Chủng Tộc của mình, nhưng liệu các bạn có nghĩ rằng là theo xu thế, chủng tộc này đc ưu ái rồi Anh Em chuyển qua hết --> mất sự cân bằng trong Game--> chơi mất cả sướng
    Còn nhiều điều mình muốn nói nhưng có vẻ Topic hơi dài rồi, với lại 5h sáng rồi, muốn ngủ nữa, ,mình viết đến đây thôi, mong anh em đọc và hiểu 1 cách khách quan nhất___
    Còn về phần Admin, mình thấy bạn còn hơi thiếu quyết đoán, lập trường __ Bạn nên xem xét nhanh vấn đề Dame của các chủng tộc__ Liệu bạn có thấy MG đã gần như tuyệt chủng < với phiên bản MU HN đầu tiên năm 2004, MG là chủng tộc ưa chuộng nhất > __ Liệu bạn nghĩ quyết định cho 1 ngày thay đổi chủng tộc miễn phí đã hợp lý chưa ??? Mình đi ngủ đã ! Cảm ơn cả nhà đã đọc bài này ! Thân

2. hay.đọc qua qua thôi.nhìn nhìu chữ quá.nhưng chốt đc 1 câu.

3. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Phục Hưng thì qua đó post đi =)) ước gì ss4 đc săn rắn như Phục Hưng

4. TuanHanu

TuanHanu The Climb

thấy MG kêu quá trời mà sao ở x5 vào DV7 MG đông như kiến chạy ầm ầm có ai ks đc nó đâu =))=))=))

5. Bản 4.8 này hầu như các chủng tộc đều bị tác động đặc biệt là DK bị giảm 30% dame khi pk tôi chơi x5 nên rõ nhất, giảm xuống để cân bằng với các chủng tộc khác thôi kêu ca làm cái gì khi mình đã quá mạnh, hiện giờ DL vẫn là chủng tộc vượt trội hơn hằn về pk và train

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi