8 về game bác nào có thẩm quyền vào giải quyết

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi KhenhDZ, 18/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

cuối cùng thì cũng biết nv đang chơi là ai.
    XL bạn từ chó nó chưa nặng = từ cầm thú đâu.
    Ông anh tôi bị gài cầm cái acc sum của tôi, nói đúng 1 câu " ô tiến chó vàng" và bị lôi ra diễn đàn kiện, có VVH luôn trong nháy mắt.
    Thử hỏi các ông chơi trò đấy vs tôi được tại sao các ông nghĩ các ông không làm sao?

Tôi xin lỗi nhé, ảnh nó chỉ là 1 ví dụ thôi, cái thằng mồm như cái đít vịt như ông, trong game còn spam nhiều. Cảm thấy ngượng rồi thì im lặng đi, đừng để đến lúc ng ta lại đáp thẳng 1 đống ảnh vào mặt rồi lại cứng hết cả họng. Chơi được thì chịu được, ok!

IvandaMUTManhvaemct đã thích.
  2. cứ cắn và ẳng nhiều đi =)) có mod đứng sau lưng nên bạn RẤT văn hóa =))

OngTienSuTuVang thích bài này.
  3. Trông mặt có vẻ thư sinh ko đến nỗi nào nhưng bản chất thì ... =)) . Ko pk đc người ta thì phải cố gắng chứ chơi cái bài cùn ko pk đc đi chửi thì chỉ có về team tiến móng vàng thanh hóa 36 thôi :)) Toàn guild XaQue đào tạo ra sợ thật .

4. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Lộ bản chất =)). Tưởng thế nào hóa ra cũng chỉ là hạng vớ vẩn thôi.
    Chửi thì hay lắm nhưng cũng lại không dám nhận =)).
    Nếu các bạn không có mod game sau lưng chắc tôi cũng chả bị vvh = 1 câu nói. và nếu các bạn cố tình giả ngu thì nên nhớ lúc đó người cầm acc tôi là @™Wý Tử™ . Tôi văn hóa hơn đứt cái loại như bạn.

5. Từ ngày ae PH qua, vui thì có vui :)) cơ mà phe phái loạn hết cả rồi. Chỉ còn mỗi TA vẫn giữ nguyên đc lập trường. 1 mình 1 phương trời @@ ae chửi nhau vừa thoy đừng vụt xà quá. Tớ đau hết cả đầu rồi :D

6. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Nhìn mặt mũi không đến nỗi nào đâu sao tâm hồn nham hiểm thế bạn,dựng chuyện để vu cáo người khác thì tội đó không tha được đâu.Khi nào kiếm được đầy đủ chứng cớ là Mod đứng đằng sau lưng người ta bênh vực kiểu vô lý thì thu gom lại rồi kiện lên TTH nhé bạn.Giờ tôi cứ tạm tặng cho bạn cái thẻ vì tội ăn nói hàm hồ dựng chuyện vu cáo cho Mod,mong bạn chú ý đến lời ăn tiếng nói của mình hơn khi nói người khác.

7. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Chắc có nhóm người được mod bảo kê sau lưng rồi, nên nghĩ ai cũng vậy đó ku à!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi