8 về game Bác GangterMu Trở Lại Vẫn Im Lặng :(

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi boydep, 18/8/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bạn này sốt sắng về 1 sv mới thế nhỉ , càng đợi càng không thấy đâu đâu , thả thíng khắp nơi , sv cũ còn chưa ra đâu vào đâu !

2. bạn có đọc là tôi cần sv mới chưa dang nói adm online co gi mới VQ không chứ đang max max cấm PO thả thính lúc nào thế chỉ tại đây thôi ma

3. cậu viết topic và viết trên cập nhật cá nhân bao nhiêu lần rồi :)) còn bài mà ! mà chả biết bạn cần gì thêm mà im lặng !

4. đúng là viết nhưng k hẵn là sv mới rõ ràng adm quan tam mem cần event gì thêm đi nát rồi bác con bác muốn biết như nào chịu khó lên GP mà xem topic ae bán ac nghĩ game đã mod k tìm hiểu trả lời linh tinh

Dark Night thích bài này.
  5. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Xóa comment cảnh cáo của em trên trang cá nhân :)).
    Họ không thấy nhưng em thì thấy :)).
    Cậu ta sốt sắn đòi server mới lắm. Chả hiểu nổi.

Dark Night thích bài này.
  6. Vì bạn viết chưa rõ ràng ! Game để chơi , nên vui vẻ . Admin họ vẫn đang làm việc bạn nhé

7. làm việc thì có nhưng âm thầm thì k nên tất cả mem cần câu trả lời từ adm chứ không phải 2 mod :D

8. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

1.Hiện tại bạn thấy game nó như nào?

2. Tôi vẫn liên lạc thường xuyên với các admin, tôi biết rõ admin đang làm gì!

3. Tôi thấy bạn luôn miệng đòi server mới, lí do?

4. Tôi cảnh báo bạn, các bài của bạn không khác nào spam nhảm, gây hoang mang dư luận.

5. Bạn sai khi không cần câu trả lời của các mod. Thông thường admin vắng mặt, bạn tung tin sai sự thật gây mất ổn định, mod là người đứng ra trấn an dư luận và xử lí người tung tin đồn. Nếu không vậy sinh ra mod để làm kiểng?

Tôi không muốn thấy bất cứ một bài viết nào của bạn về ý dẫn dắt anh em suy nghĩ theo hướng tiêu cực. Bạn cũng từng chửi admin nữa mà! Lần sau sẽ không phải là cảnh báo, mà là cảnh cáo.

9. tóm gón liên lạc đc gì rồi k cần sv mới chỉ cần event mới cho VQ thế thôi còn bạn nói tôi chửi adm là bạn nói bừa 1 số mem ức chế họ lập cả đóng topic trên GP s bạn k lên coi tôi người còn đang chơi nếu k rãnh bỏ thời gian lập topic làm gì gi :)

10. ai cũng muốn có sv mới để quay lại cày cuốc cho thú vị mà :V

MasterPie thích bài này.
  11. sao phải cần server mới để quay lại, thích chơi thì mua acc rs cao rồi chơi , cày lại từ đầu ko thấy mệt à

thanghv96MasterPie đã thích.
  12. ac rs max max cấm PO kìa thánh chơi cái gì nữa ?

13. cấm PO là sao

14. rs max max mt 800 train *** gì nữa?

15. thì mua acc Ko max mà train

16. cùi bắp ngáo ak :))

17. bh Gangter cho rs MT thì nhộn nhịp ngay ý mà

boydep thích bài này.
  18. chĩ cần thế thôi đủ sever sống lại r :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi