Thắc mắc Bác FAN vào giúp.Đang đập thì sever lag mất đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Ấm Poor, 27/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kính gửi bác Fan:
    Vào lúc:11h07' ngày 27/09/2014
    Tại : Noria phòng 6 cụm máy chủ Hà Nội.
    Tên acc: liokocode
    Char : AelitaA
    SĐT : 0985xxx290 (đã nt cho bác Fan)
    Em có đập 1 quyển Fantom FULL lên +10 (có sử dụng bùa chống mất đồ) nhưng do server lag lên đập xong nó hiện ra như hình ảnh và ko lấy lại đc đồ về.(dự có điều không lành lên em đã chụp lại hình ảnh)

Sau khi vào lại thì món đồ đã biến mất. Mong bác @fantansymc vào lưu ý và giải quyết giúp em.

Last edited: 27/9/14
  2. nhanh còn kíp không vào xọt rác giờ:))

3. Tội nghiệp đập mất mấy k bạc chưa lên giờ lại còn mất đồ. Anh FAN vào giúp người ta với :)

4. cho mình xin cái link để tham khảo với

5. khổ thân quá nhọ ! bác fan giải quyết giúp bạn ấy với

6. chúc bạn may mắn lần sau. :))

7. Lấy số điện thoại đăng ký gửi tin nhắn đến bác Fan.

Ấm Poor thích bài này.
  8. bạn nghĩ tôi cố tình làm mất đồ để lấy lý do cầy xzen ah. nếu tôi spam mod có thể xóa hết xzen thôi ko than phán 1 câu

9. ss8 dễ lag vs dis hơn ss6 nhiều, còn nhớ ss6 rút dây mạng ra cắm lại MU vẫn k bị dis kaka

10. Trước mình đập SW3 DL cũng bị như bạn, xong cũng đc kiểm tra rồi trả lại. Bạn yên tâm đi, viết bài đúng nội dung như mẫu ad hướng dẫnvào.

Ấm Poor thích bài này.
  11. vâng số của bạn quá nhọ chắc mùng 1 ăn thit vịt rội nên mới hãm vậy chia buồn chúc sớm lấy lại đc

12. Uh. cảm ơn bạn đã nhắc nhở. mình ko tìm đc mẫu. nhưng mình cũng đã sửa lại bài viết cho rõ ràng và đầy đủ thông tin hơn

13. Quả này thì mệt rồi dơi Fan giải uyết hơi bi lâu đấy
    sao không thấy dòng chư thông báo kết quả ép đồ ở ảnh 2 nhỉ.

14. .
    Bị lag ko mất nguyên liệu, ko lấy đc đồ ra, chụp ảnh rồi out vào ktra lại thấy ko còn mới chụp tiếp cái ảnh 2 mà bạn.

15. mong chủ thớt sớm đc giải quyết. uppppppppppppppppp

16. hôm qua vừa than phiền mất vài k bạc m,à chưa lên đc 13
    hôm nay lại xảy ra cơ sự này.

nặng quá.

xin chia buồn !

17. Tổng thiệt hại Tầm 6 k bạc ko lên nổi 13 mà đồ thì bh ko biết nơi nào 942677_624089354286360_1593153012_n.jpg

18. Vụ này căng

19. chờ mãi Bác FAN chưa vào giải quyết cho. từ hôm đó chán thỉnh thoảng vào gane kiểm tra chẳng muốn chơi :(

20. cầu chúa mang may mắn đến cho bạn, cơ mà fan già không theo Thiên Chúa thì phải. ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi