8 về game bác fan ơi em thấy trong game mu điều gì bác cũng làm được :D liệu điều này bác có làm đc ko ạ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ZzsuolzZ88xx, 8/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 8000 lv khả năng đồ sk lại lên ngôi

2. :D ss8 bác fan hạn chế skill là để kích thích ae chăm rs hơn .:D nhưng theo mình thấy tình hình ko hơn là mấy .mà lại còn bị thiệt hại về cashop vì ngày xưa nhưng người đi làm ko rs đc thì vẫn cày ttd và ttd vẫn có giá nhất vẫn chăm chỉ ăn cashop cày skill .vì đc sở hữu 1 char rs thấp mà vẫn khủng :D .các đại gia có tiền và có tg thì ko tính chăm chỉ rs và mua nvp để cộng dồn để rèlife .:D giờ ko cộng dồn đc phải chịu khó cày .còn những người đi làm thì :D giờ skill ko cày đc .rs thì tranh thủ rs mà cày như mình đi làm ko phải dân văn phòng mà làm nghề ko đc mang máy tính đi làm .:D đi làm từ 8h sáng đến 9h tối mới về :D thì rs 1 đến 2 lần .:D tháng đc 60 lần thì tính ra 1 năm rs đc 700 lần .:D trời nnĩ mà nản .:D .nếu có đc rs thế này thì rs nó sẽ thuận tiện hơn :D vừa kích thích đc ae rs .và nhất là cày poi vc :D cho mg ttd để kéo nv chính .:D các bạn theo rõi chợ ảo thì biết .bán acc rs thấp mua acc rs cao.và acc rs thấp mất giá vì rs quá thấp ko nhiw ss6.rs càng thấp càng yêu .:D .nếu ko là mg ttd thì chắc khó bán .vì lý do cày rs rất là khổ :D các thánh cày thuê rs cũng rất ít vì rất mệt .:D .chỉ có cày skill thì nhận rất nhiều vì cày skill ko mệt như rs :D .tại sao ko thể tìm ra một phương án kích thích ae chăm rs hơn :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi