8 về game bác fan ơi bác cho em thắc mác về đổi chủng tộc QB

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ZzsuolzZ88xx, 13/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. image.jpg em ra wed đọc cái này :D đổi chủng tộc sang qb :D ở tôp sự kiện của bác bác ghi trừ 10% số lần rs .và 500 bạc để giữ 50% poi vc .ko nói đến skill .và ko có phần nộp bạc để giữ poi vc .:D .nhưng em ra wed đọc .thì thấy thế này .( chỉ bị trừ 10% rs ....) em ko thấy ghi về poi vc và skill :D có phải bác cho đổi giữ nguyên tất cả và chỉ bị trừ lần rs ko bác .:D nếu đúng để em phẫu thuật con dk của em sang luôn :D

2. 500bacj để giữ lại 50% pon vk con skil thi chắc à mất bạn a

3. :D cậu đọc cái câu trong khoanh vùng bác fan ghi ko :D .ở trên ghi đổi chủng tộc sẽ mất poi vc nv3 .nhưng trong khung bác ghi đổi sang chủng tộc qb .(cái câu: chỉ bị trừ 10% rs ) nó bao gồm nhiều nghĩa lắm :D .mà nghĩa đúng hơn là chỉ bị trừ rs còn đâu poi vc và skill giữ nguyên :D .vì nếu như top bác fan ghi thì ngoài wed bca sẽ ghi rõ là mất skill hay phí giữ poi vc ra chứ ko ghi chung là chỉ bị trừ 10% rs :D. neen hơi thắc mắc .đang muốn sang qb :D

quangteo34 thích bài này.
  4. co ji dau ma cung như đổi chủng tộc ngoài wed mà nhưng bác fan uu tiên QB nên chỉ chừ 10% so lần rs +500bacj để dữ lại 50% pon vk còn nhưng kais khác giống hệt ngoài wed

5. mất điểm master :)

6. thắc mắc mỗi cái từ trước có sự kiện gì bác fan ghi rất rõ ràng :D .cái này lại chỉ ghi ( chỉ bị trừ 10%)nên làm ae hơi thắc măc :D

7. chắc ko mất đâu khi nó đã đc ưu tiên như thế...muốn thử thì lấy 1 acc bất kì đổi sang là biết mà

8. nói như bác thì e đã sống 400sk ak,thế thì top đăng bài hỏi làm gì.vkl WESTLIFE?=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi