Thắc mắc Bác Fan không có Relife hay do lỗi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MrTrungQN, 21/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Relife dành riêng cho hàng khủng

1. Bạn được phép relife sau khi reset tối thiểu 2000 lần, có ít nhất 20.000 point dư
    2. Sau khi relife, bạn sẽ trở về 500 lần reset và có thêm 4000 point dư. Số lần reset thừa (lần reset thực - 2000) sẽ được quy đổi : 10 point dư / 1 lần.
    3. Nhân vật sau khi relife chỉ có thể cộng dồn lên 1000 lần. Từ lần thứ 1001 trở đi bạn phải tự cày
    4. Mỗi khi relife, bạn sẽ có 1 cơ hội đổi chủng tộc miễn phí.
    Nếu bạn chọn đổi :sẽ không mất phí bạc, không mất lần rs, không mất nhiệm vụ, nhưng phải độc thân mới đổi được. Skill master còn lại (nếu có) sẽ được cộng lại miễn phí

Nếu bạn có level master trên 400 và đồng ý đổi 400 skill sẽ được thêm 2000 point dư. Phần Exp Master còn thừa sẽ được giữ lại và quy đổi thành level tương ứng

Account : tien_tau86Tên hàng khủng muốn relife
    Chọn nhân vật
    Lựa chọn cách thức relife

• Chỉ đổi 1500 lần reset lấy 4000 point dư, giữ lại skill
      Đổi 1500 lần rs + 400 skill lấy 6000 point dư
    Lựa chọn đổi chủng tộc mới miễn phí

• Lưu ý chọn đổi: Phải độc thân + Phải cất hết đồ trên người
    Mật khẩu ưu tiênclick vào đây để lấy mã ưu tiên mới" style="margin: 0px 0px 5px; padding: 5px; width: 100px; border: 1px solid rgb(153, 153, 153);"> click vào đây để lấy mã ưu tiên mớiMã xác nhận (gõ đúng ký tự viết HOA) [​IMG]

Bạn chưa chọn nhân vật

Như thế này là thế nào A/E .Mình Relife toàn thông báo Bạn chưa chọn nhân vật mặc dù trong acc chỉ có 1 nhân vật rs 2k cái này do lỗi hay bây giờ không RL được nữa.nếu do lỗi mong bác Fan sớm sửa lỗi để em cày cuốc tiếp. acc tien_tau6 nhân vật DontGame sdt dăng ký 0984336801. Mong bác Fan kiểm tra giúp Em

Bianconeri thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi