8 về game Bác Admin vào đọc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi OnlyC, 28/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em đã viết mấy Topic + nhắn tin vào số điện thoại của a rồi mà vẫn không có hồi âm là sao.
    acc: thuhang198 char lyhang ngày 26/9 có đánh lô Skill con 74 với 144SK mà sao hôm nay 28/9 vẫn chưa được cộng SK.cho e 1 lời giải thích

2. đợi chờ là hạnh phúc

3. có lẽ đánh nhậm lô ko cậu nếu chúng chưa đày 30p là co thưởng ngay mà làm gì mà lâu ko trả thế

4. Những Top như thế này mong a Fan sớm có câu trả lời cho các bạn ý

5. có cả NKGD có nhầm được k

6. Chụp lên nào chụp lên nào

7. Dòng bôi đen nhé T/y

8. Chắc chậm trể tí thôi mà ^^ trúng là đc rồi :-?

9. có bao giờ chậm thế đâu.sắp 2 ngày rồi.hic

10. đây là chủ top đánh lô 74 = 1 triệu zen chứ có phải đánh lô skill đâu mà đòi được skill ^^

11. chán acc bị block nợ bạc nt đến 5 lần 7 lượt để chả bạc mà không đượcmeep12

12. hay đồng hồ chủ TP sai vì sau 17h là ko nhận lô SK mà

13. Hay là bác nhìn nhầm thật ra trật cmnr :))

14. bạn cẩn thận quá giờ nhé 17h là hết chứ không như lô nngoà đời hoặc lô bạc đâu lô skill là 5h là hết. Hqua tớ định đánh con 26 mà thấy 5h10 lên không đánh nữa tối nổ phí quá hôm nọ mất 423 skill :((

15. chắc dạo bận quá nên k xem tn đc :))

16. bác fal làm ăn lề mề lắm .lấy mã ưu tiên từ trưa hôm qua mà đến sáng nay mới gửi. chẳng biết nói gì :(

17. mắt ông bị mờ à.k đánh mà bị trừ SK.ông cứ thử đánh lô rùi xem NKGD xem có bi trừ 1m k

cậu xem NKGD thì biết.16h55 tớ đánh nhé

Last edited by a moderator: 28/9/14
  18. hôm qua tôi đánh lô 400 skill QB có bị trừ 1m zen đâu

19. thứ nhất là cậu xem lại NKGD tớ đánh lúc 16hh55 là giờ của QLACC k phải giờ của máy tính tớ.
    thứ hai: trong mục đánh lô Skill ADM ghi: Thời gian cược bắt đầu từ 0h đến 17h mỗi ngày. Mọi lệnh đặt ngoài thời gian trên sẽ bị từ chối.
    Nếu tớ đánh sau time thì sẽ bị từ chối nhé

20. thế ông có đọc được dòng chữ mục đích chi kia k.tỏ ra nguy hiểm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi