Bố yêu con gái lắm !

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Achiko, 18/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Vậy là chỉ còn 6 tuần nữa thôi là bố được gặp em rồi. Bố mong chờ ngày đó lắm. Dạo này bố hay đưa mẹ đi mua đồ sơ sinh cho em, nhìn mẹ chọn đồ bố cũng thích lắm. Cứ tưởng tượng ra cảnh em Miu của bố mặc những món đồ xinh xắn đó là bố cứ tủm tỉm cười mãi thôi. Thích lắm !
    Bố thích những buổi chiều được về sớm để đi đón mẹ. Chở mẹ đi ăn, mẹ ăn thì em cũng ăn mà.
    Bố thích những buổi tối đươc đưa mẹ đi dạo trong sân trường Y, mẹ bảo sau này em lớn tối cũng đưa em ra đấy tập thể dục đấy.
    Bố thích những lúc em đạp, em xoay trong bụng mẹ lắm. Bác sĩ bảo em bé đạp nhiều là khỏe mạnh mà bà nội lại bảo là vì giống bố nên mới nghịch như thế đấy. Nên tin ai con nhỉ ? Thôi thì bố con mình tin cả 2, tin là em giống bố nên khỏe mạnh thì mới nghịch được chứ ^^!
    Hôm trước mẹ phải đi siêu âm một mình vì bố bận đi làm không nghỉ được, bố nhớ em lắm. Lần trước đưa mẹ đi khám, bố cũng được vào phòng xem. Nhìn thấy em rồi nhé. Nghịch lắm, nhưng mà yêu. Nghe nhịp tim em đập bụp bụp mà bố cũng thấy tim mình đập nhanh hơn hay sao í.
    Tết này nhà mình vui rồi. Sẽ đón chào 2 thành viên mới, cô Phương tuần sau sinh rồi, em trai nhé. Vậy là em Miu chưa ra đời đã được làm chị rồi. Làm chị là phải gương mẫu đấy nhé! Tất nhiên rồi em nhỉ :)
    Hôm nay bố với mẹ vừa đi mua đồ. Gặp mấy chú 141 đứng ở ngã tư bị chửi chắc là do bắt người quá đáng nên mẹ bảo sau này không cho em làm Công an giao thông đâu, mẹ bảo làm để bị chửi à. Bố mẹ thích em làm bác sĩ cơ. Nhưng nếu em muốn làm công an thì chắc là bố mẹ cũng sẽ đồng ý thôi, vì bố mẹ yêu và sẽ ủng hộ em hết mình mà.
    Giờ này không biết em ngủ chưa nhỉ, mẹ thì đi ngủ rồi nên bố vào diễn đàn game bố hay chơi. Thấy bác Hi có event này nên bố tâm sự mấy dòng với em. Hy vọng sau này em lớn sẽ đọc được.
    Bố yêu 2 mẹ con!
    Tặng con gái yêu bài hát "3 ngọn nến lung linh" nhé ^^!

[video=youtube;aHEEUX6fqb0]http://www.youtube.com/watch?v=aHEEUX6fqb0[/video]

2. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

Chúc vợ tròn con vuông nhé!

Achiko thích bài này.
  3. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Tks bạn. Lớ ngớ thế nào vợ tóm được TP này. Cho lên Face nhiều người like làm mình cũng thích quá !

4. Lâu không hỏi thăm tình hình bạn bè. Hôm nào có điều kiện Pm mấy Anh em trà đá nhóe

5. Chúc mừng chúc mừng cảm giác Yomosh lắm..mà làm nghề gì chẳng bị chửi bác sĩ còn bị chửi nhiều hơn ấy :D

6. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

Thằng so nát dạo này chết đâu rồi?

7. Chúc mừng anh Thanh có thêm thành viên mới

8. Em chưa lấy vợ chưa có con nhưng em cảm thấy cái cảm giác này nó thật là khó diễn tả.em chỉ biết chúc gia đình anh hạnh phúc và sắp tớ mẹ tròn con vuông nhá

9. sau này em sẽ biết cái cảm giác đó là thế nào.
    @: mình cũng như chủ TP mỗi lần đi xa là nhớ 2 mẹ con lắm :D . chúc gia đình bạn HP

10. Viết rất hay.chúc gia đình cậu hạnh phúc nhé

Achiko thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi