Thắc mắc bị xoá bài đổi thẻ vt lấy bạc tại box chợ trời

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi babyplay, 31/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình mới chơi lại ae cho hỏi sao vừa đăng bài đã bị xoá nhỉ. trước admin cho dổi vô tư mà.
    tiêu đề mình đăng bài như sau : vt km có ít thẻ muốn đổi bạc .
    nội dung : như tít vt km có ít thẻ muốn đổi bạc ai cần pm mình. lại quay lại cái máng lợn ngày xưa.
    ae cho mình hỏi sao lại bị xoá nhỉ. a nhiên @gamemuvp vào giải thích giúp em cái

tungkute thích bài này.
  2. A mua bạc ko e bán cho đổi chác làm j?

FaTheOFTGbabyplay đã thích.
  3. dạo này cày rác kiếm bạc à. bày cách anh cái. dc anh cũng đi cày rác kiếm bạc cho nhanh

tungkute thích bài này.
  4. Cày rác k6 :))

FaTheOFTG thích bài này.
  5. Mình cũng bị xoá. Lập top thì được giải thích là giao dịch không qua trung gian nên bị xoá top =)).
    Lần sau lập top bán thẻ thì nhớ thêm câu chốt "AI MUA CHỊU PHÍ TRUNG GIAN" là được nhé =))

tungkute, Mai Toànbabyplay đã thích.
  6. mua thẻ đt trung gian có bán thẻ ĐT vừa nhanh mà an toàn, các ông rao lên chợ ảo gặp người tốt k sao gặp kẻ lừa đảo lại kêu ầm lên .

Nhân viên Thuế thích bài này.
  7. mình xem top của bạn rồi. hình như bạn viết là ai mua thì bạc trước thẻ sau hay bạc sau thẻ trước. bị xoá bài vì viết câu đấy đúng không. mình chỉ viết là ai cần pm . chứ chua nói là bạc trước hay thẻ trước. nêu viết chịu thuế qua trung gian thì đổi bạc làm gì nữa .

Mai ToànNhân viên Thuế đã thích.
  8. bán cho dân đen thì 100k lời ra dc 100 bạc mà

9. ngày trước trung gian chưa bán thẻ = bạc thì còn rao đc, giờ TOP nào muốn đổi thẻ hay bạc đều bị xóa hết nhé b.

Nhân viên Thuếbabyplay đã thích.
  10. khả năng muốn không bị xoá thì phải gd qua tg

11. Kiểu thâu tóm thị trường thôi mà. :))
    vừa chơi game, vừa làm trung gian, vừa làm mod. :)

tungkuteMai Toàn đã thích.
  12. bạn sang chợ trời xem mình lập top thế dc chưa :))

13. Đúng rồi nhé. Mua bán phải đúng quy định diễn đàn như thế nhé, cứ vậy mà phát huy. Còn ai bảo thẻ không giao dịch qua trung gian được thì...

Cách thực hiện nạp tiền: *136*Số-điện-thoại-cần-nạp*Mã-số-thẻ#OK

Ví dụ: Bạn muốn nạp thẻ cho thuê bao: 0984111XXX với mã thẻ là 2092044567XXX bạn thực như sau

*136*0984111XXX*2092044567XXX#OK

Khi nạp thẻ trong thời gian khuyến mãi thuê bao nhận cũng sẽ được hưởng ưu đãi nạp thẻ như cách nạp thông thường.
    đồng thời với cách nạp này trung gian có thể dễ dàng kiểm soát thẻ đã nạp chưa, và có nạp đúng số điện thoại không. Vì khi thực hiện lệnh, hệ thống sẽ hỏi có đồng ý nạp hay không, và khi nạp thành công cũng có thông báo
    =))
    p/s: chú ý tất cả các giao dịch phải qua trung gian hết nhé.

Last edited by a moderator: 31/5/17
    babyplay thích bài này.
  14. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

trong top của bạn tự thỏa thuận giao dịch vi phạm quy định:

babyplay thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi