Thắc mắc bỡ ngỡ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vu thanh an, 18/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chả là e có nghỉ game dc vài năm bây giờ quay lại nghịch bỡ ngỡ quá khi rs vẫn lên Elbeland3 đánh vài con quái đợi đủ 20lv như trước lên devias2 để cày cho nhanh mà lại mất đi sân devias2
    như này các bác chạy rs tầm 50lv đến 70lv thì đánh sân nào ạ lostTower7 cũng ít quái hẳn ko như xưa nữa kay lv để lên k3 là hơi đầu lâu
    các bác đánh sân nào cho e biết vs để kay rs cho nhanh ạ e cảm ơn !

zzbaokezzgjahao đã thích.
  2. gõ lệnh /move devias2 nha.

zzbaokezzvu thanh an đã thích.
  3. bạn xem lệnh đó ở đâu vậy mình làm thử có đc đâu :P

gjahao thích bài này.
  4. cần giúp đỡ hoặc cày kéo. alo mình 01667828882

tieutroixanh thích bài này.
  5. Ấn enter lên đánh /Move Devias2
    Hoặc đánh lên lv20 ấn s lên vào sự kiện stadium (mỗi ngày có 30p)

=DapVoMom=, zzbaokezzvu thanh an đã thích.
  6. bạn đừng có bảo thủ. người ta chỉ thì làm theo rồi hãy bảo không đc.
    các nhân soul,ef,sum,dk cần 20 lv để lên devias2
    mg,rf,dl cần 13lv để lên devias2.
    đủ lv yêu cầu thì bạn bấm enter rồi gõ /move devias2 rồi enter là bay nhé... còn không biết chữ thì về devias rồi bật map lên mà tự chạy

tieutroixanhOsaka1208 đã thích.
  7. chào bạn mình cungc mới chơi lại dc 2 tháng, nghỉ cũng dc 3 4 năm rồi. lúc dầu cũng khó khăn lắm nhưng h quen rồi m chỉ bạn cách như sau :
    chạy lv lên 20 ấn nút S lên vào sự kiện stadium . vào đấy bạn có 30 phút/ngày. bạn train cho đủ lv lên map 1 cách nhanh nhất có thể. nếu ngày bạn chỉ rs 6 lần thì thoải mái, nếu rs nhiều hơn thì bạn phải căn từng phút nhé.
    còn để ks quái thì bản này mg ko còn là độc tôn nữa. bản này ks quái số 1 là ef số 2 là mua băng tuyết của soul ... bạn cứ làm con ef ttd tầm 6 7 k dư 300 skill là ks ngon, giá tầm 5 6 k bạc thôi. đồ thì chỉ cần w2,5 và đồ ex là ks ngon. có tầm 3 con là ks quái ngon. và quan trọng nhất bản này là phải lì mới có bãi. cứ lên vip k3 mà ks :)

8. cái này hay này ae ơi...

9. vâng e cảm ơn bác :D

zzbaokezz thích bài này.
  10. ô thế bây giờ cave như sum MG ko ks nổi ef hả bác e đang tính mua con MG làm cave bác nói làm e mất hứng quá

11. ô thế bây giờ cave như sum MG ko ks nổi ef hả bác e đang tính mua con MG làm cave bác nói làm e mất hứng quá

12. mg thì train vẫn nhàn hơn bạn ạ. nhưng để ks nhau cướp bãi thì ef uy tín hơn

zzbaokezz thích bài này.
  13. hôm qua mình đánh chữ vài lần như thế ko dc thật đêm hôm như mù hóa ra là viết sai :D bây giờ thì dc rồi

14. cũng có cái đúng ạ nhưng cũng tùy theo vào lần rs và piont dư dc buff tốt thì ks đẹp

15. kay kéo ví dụ như nào ạ

gjahao thích bài này.
  16. ah. là cày lev ý. mình có team party thì mình kéo cho lên lev nhanh thôi

17. bạn nhiều tiền thì cứ fang max poi của ttd và đồ là dc mà. bh cave ai chả thế. phải ks dc mới cướp dc nãi chứ, còn ko ks dc thig đứng bãi cùi thôi bạn ạ

18. à hay quá nhưng acc mình vẫn cùi để làm cái nv3 đã rồi cắm thoải mái :D

gjahao thích bài này.
  19. cũng là 1 bài học e cảm ơn bác mà bác mới chơi lại dc lâu chưa :D

20. mà cách nhận biết dc đâu là ttd và đâu là ttx vậy các bác nó ko có chữ tân thủ như trước nữa các bác nhận biết thế nào vậy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi