bộ mặt thật của PeThaoAnh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cuti, 10/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. PeThaoAnh là 1 kẻ lừa đảo anh em cẩn thận nhé yahoo no là ruahot89_ne
    hôm nọ thấy ông thạch bảo tôi là có người kiện cậu thì tôi vào tố cáo mới biêt anh em xem thử nè : http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=27231
    tôi đã thấy lạ lạ và sau đó pm yahoo của nó nó bảo anh lùa em con trai mà đi lừa con gái 20k bạc sau đó đòi mượn pass để kiểm tra nhật ký DG tôi đồng ý và đưa pass. sau đó lại đòi vao vn trong game de xem có đồ bị mất ko vì chính nó trade đưa đồ cho cuti, thế là tôi thấy nghi nghi. nó còn bảo tôi lừa của thang ku em traingheo trong G 5 con sói tôi thấy ngạc nhiên. hôm nay gạp traingheo tôi hỏi và được biết bị PeThaoAnh lừa mất 5 con sói.
    để biết thêm chi tiết về char PethaoAnh tự nhận mình là con gái và đang o canada "trồng cỏ :D" thì vào tiếp đây :http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=27540
    vì nó mà mình phait thay đổi pass cuti làm bây giờ mỗi lần vao game lại nham pass vì cuti 1 năm mới đổi pass 1 lần :P

massenger thích bài này.
  2. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Phải cẩn thận với những con dog Linh ah.

3. heodam1904

heodam1904 Chiến Binh

dung tin nhung j con PeThaoAnh no lua lay cua to 5 con soi day

4. thudoi

thudoi Cư Dân

con này no tính lừa tui một lần rồi cũng lừa theo kiểu này nhưng mà không được vì acc của tôi chỉ có mình tôi chơi nên bị tôi chửi cho nó out lun

5. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Nó chết rồi, lên diễn đàn làm sao được nữa.
    Post bài tố cáo Linh cuti xong ra ngoài bị xe bò hôn và đè lên rồi.

6. còn này còn có nv là MyLove203 ở x2 nữa ngày trước tôi chơi với nó,1 time sau vắng bóng không thấy nó xuất hiện ở x2,rồi đến hôm vừa rồi tôi lại gặp nó,nghĩ chơi với nhau lâu,đang hết bạc để rs vì còn chờ AMD trả thưởng nên vay nó ít bạc,nó bao add nick chát,tôi đồng ý và ra chát với nó,nó bảo khóa bank nên mai chuyển cho,tôi cũng ừ,rồi nó bảo mượn acc DK của tôi để đêm nay vào nghịch,her her,nó nghĩ mình lag gà chắc,thằng này là PeDe chứ gái trai *** gì nó,D...C...M,trông avar yahoo thì lừa tình vãi,nó bảo ở nhổn,gặp đc thằng này bem chết 3` nó đi

7. zOneLovez

zOneLovez Chiến Binh

*** kekek thế la Linh CuTo lừa đảo =)) tý nửa thì bảo nó lấy mình nó xin pas lai đưa cho thì tèo kekeke Thông báo Cường Đại Ka Final dùng nik Diễn Đàn mới:))

8. Đúng rồi đấy, ** con chó chơi PeThaoAnh lừa đảo mạo danh nick thằng em _LatVat_ lừa sạch đồ của tôi rồi/ Mẹ nó xe đâm chết chưa ko bít? nó lấy đồ của tôi về để lên bàn thờ mẹ nó hôm sau mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi