Bị mất KuBin anh em vào chia sẻ nỗi buồn..

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi 25Tuoi, 17/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sếp Bắc là đại gia lên nó là số nhỏ..em bộ đội không có nhêều tiền..

2. Mình thì ngược lại ban mất tình để đc 400 củ :(( còn bạn đc tình thì mất tiềnddooisd lập quá

25Tuoi thích bài này.
  3. Nghèo Mà Sĩ

Nghèo Mà Sĩ Cư Dân

Thằng Cường nát chém gió à >:)

Essance thích bài này.
  4. Thằng nào đấy có cần tao chụp ảnh nên đây ko hử

5. @ lapmaihokdc mở mồm nói từ ngắn não mà không hiểu ntn à? Đừng có học đòi theo các anh. Ko đú được theo đâu!

6. Nghèo Mà Sĩ

Nghèo Mà Sĩ Cư Dân

Chụp luôn đi, đừng để anh tìm được cái địa chỉ nhà chú nhé, dù chú có ở Nhật anh cũng cắt cm gân đấy :>

@ Mắt Xanh : Chú xin con mẹ cái địa chỉ nhà nó + SDT bàn xác nhận cái danh tánh, anh lên cắt cm gân cho :"> chú không cần phải nóng nhé :x

7. @ 25Tuoi mày là thằng nào mà giả danh chủ KuBin thế nhỉ?

8. Nghèo Mà Sĩ : dd là nới chia sẻ buồn vui cha này có vẻ là người suy nghỉ có vẻ Nùn quá

9. Nghèo Mà Sĩ

Nghèo Mà Sĩ Cư Dân

Nhờ cả công an vs xã hội đen tìm =)) hài :))

10. à luôn và ngay đê h này chỉ cần thằng nào đến cướp mà éo có heheheh hiẹn tai chủ acc The End cũng đang đòi cướp và ThienMinh "SUOL XiangNi" cũng đòi cứop khả năng mình phải đặt bom trong nhà thôi =))

11. Ai nói giả danh chủ kubin..có bảo là tôi là chủ kubon bao giờ đâu ko được chụp mũ người khác nhé

12. Nghèo Mà Sĩ

Nghèo Mà Sĩ Cư Dân

Cường ảnh đâu, ảnh dứt tình có 400 củ của cưng đâu post lên đây anh coi :">

13. 1 Cách làm cho TP hot đó mà ;));))
    Chia buồn cùng chủ TP !

14. Tao cũng hem hiểu chúng mày phán xét gì, chê bai người này óc lùn óc ngắn tao thử hỏi óc ngắn mà sở hữu KuBin??? Nói chung là lắm thằng ghen ăn tức ở vào chém bố láo bố lếu. Close topic giùm cái Hi ơi???????????

15. Nghèo Mà Sĩ

Nghèo Mà Sĩ Cư Dân

21 củ mà mua được KuBin à =)) kêu mất kubin. KuBin 21 củ tôi cũng sút về del cho nó oai =))

16. @ Ngeo Ma Sỹ tao biết mày là thằng nào rồi tổ bà mày hum qua chính thức chia tay người iêu uống rượu đi đánh bạc thế éo nào hót 1 phát 150 man "1 man x2tr7 150man x2tr7=???" =)) đúng là ssen tình đỏ bạc há há

17. Nghèo Mà Sĩ

Nghèo Mà Sĩ Cư Dân

Tóm lại là chú Cường cho anh cái địa chỉ của chú ở Nhật Bổn :x

Essance thích bài này.
  18. Cha thái này có vẻ nóng nhỷ thôi để sủa thành mất NguyênBao ( chác cha bảo ko ý kiến gì) chứ không Cha Thái tìm tới nhà chém thì chết..anh đừng giang hồ quá em sợ lắm..

19. Lại xoắn rồi :)) :)) :)) :)) :))

20. à có luôn đang sv 1-2 đàu k3 tên char The End vào anh cho chú địa chỉ =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi