Thắc mắc BỊ KẺ GIAN HACK VAY BẠC ACC TRONG KHI KO CÓ MUT MỜI A FAN GIÚP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi namphong89, 28/4/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dạng IP từ xa này mình áp dụng 4 năm lại đây, người cầm hộ biết mk2, thì họ vào tk web cũng IP bình thường như ở máy chính của bạn thôi, do vậy, khả năng này bạn truy hỏi những người đã từng đc bạn thuê, mượn, nhờ cầm acc hộ xem :)

tinhyeuMUHN thích bài này.
  2. Số điện thoại đăng kí acc và đăng kí telegram là 2 số khác nhau vẫn được.

Em Về ĐiLeQuyet987 đã thích.
  3. Cái này đúng, vì mình đang áp dụng.

tinhyeuMUHN thích bài này.
  4. Tóm lại chủ top nhiều anh em cây khế và anh em quần què quá :D

5. Cũng may gặp được Trung gian tốt
    Và admin tốt

LeQuyet987 thích bài này.
  6. Vụ này kết chưa vậy? ko để ý diễn biến

7. Chưa tìm ra người trộm bạc
    Còn lại đã xong

LeQuyet987 thích bài này.
  8. Ngày xửa ngày xưa. Thời em còn là sinh viên nhờ mụn giờ em được làm cty grap là một tập đoàn thế giới. Hồi đó em cũng chơi eif cũng sét full. Hồi đó em nhớ fan đảo quái liên tùng tục như atlan có quái kalima loreb có quái tận.. Có 1 cậu xin cày acc hộ cũng vào đêm mưa gió cậu ấy mượn điện thoại 1 lúc rồi trả hôm sau cậu ấy chuyển phòng. Thế là e đăng nhập acc ko được nhập mail vào lấy mut báo là không đúng. 1 acc và 1 dàn đồ ra đi. Sau đó cũng bị dính 1 số lần nên nghiệm ra rằng. Trời hiu hiu se se gió lạnh là thời điểm dễ lừa đảo nhất. Hoặc là góp đồ chơi chung. Sau đó nghiệm ra rằng. Của mình mình giữ.
    Giờ gây dựng lại cũng gọi là đủ chơi. Kể cả bạn ghostG lừa tôi con tm. Không phải tôi không nhớ bạn chơi acc khác không phải tôi không biết là ai. Có điều mỗi người 1 suy nghĩ. Khi bạn lừa tôi thì nếu tôi giàu nó chỉ là 1 điếu thuốc. Nếu tôi nghèo bạn thì những tai nạn cuộc đời tôi bạn sẽ gánh cho tôi ít nhiều.
    A E chơi game nên cẩn thận game gì tôi ko rõ chứ game này tôi cũng hiểu được 40 đến 50%. Trừ những người quen biết. Còn lại quen của quen hay.. Tự dưng tốt nhất next. Biết là trước lạ sau quen . không đáng là gì nhưng mang cục tức già đầu còn ngu .:D. Nếu các bạn thuộc diện trộm cắp vặt bỏ đi làm lại thì cái lợi nó lớn hơn nhiều. Trước kia tôi chơi tôi biết họ còn cho bạc 1 đống nhưng ko lấy vì đủ đồ. Họ bảo vay lúc nào có thì trả nhưng ko vay vì không có khoản nào để nhìn vào để trả . nói nhân quả thì hơi quá. Nhưng đồ mình kiếm được bằng cách nạp thẻ hay cày kéo nó quý giá hơn lừa đảo rất nhiều. Đừng vì ít đồng lẻ mà ra đường cúi mặt mang tiếng cả đời

fantasymcSao0nline9x đã thích.
  9. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Trước mình cũng dính lừa đảo 1 lần và nó cũng bán bạc cho Trung gian nên lấy lại được (sau khi mình chứng minh được là mình bị lừa đảo). Quá may cho top là nó bán cho Trung gian và Top phát hiện kịp thời.
    Ở đây cũng nhắc lại 1 điều khi giao dịch với Trung gian anh em ai cũng muốn nhanh gọn, nhưng Trung gian phải "Delay" 1 thời gian để xem nguồn gốc của vật mua bán có sạch hay không mới hoàn thành giao dịch được, nên sau này trung gian có chậm 1 tý thì cũng đừng hét lên nhé các Bạn :D

10. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Cái tiên sư nhà Hà, hay đớp trung gian lắm mà nay lại cắn lưỡi 360* thế =)) .

11. Từ lúc chuyển bạc là 12 tiếng trở lên là được

12. Đớp TG chỉ có tín chó thôi
    Chứ tao ko hề nhé
    Tao với nghĩa biết từ năm 2009 tới giờ

13. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

"Sau khi nhận được bạc, Trung gian có thể sử dụng 1 vài hình thức xác thực đề phòng bạc đen, yêu cầu các bạn hợp tác. Ngay sau khi hoàn thành bước cuối cùng Trung gian sẽ tiến hành chuyển tiền" - trích quy định của Trung gian trong mua Bạc. :D

14. Vậy top đã nhận mình đưa mã ut cho ng khác chưa, hay vẫn cứng đầu

15. Dùng SDT đăng kí sms đến sdt trung gian xác nhận bán bạc

16. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Hà có đớp đâu, hÀ chỉ log cả dàn clone vào đớp thôi =)) , mõm hà có đốm lưỡi không ? =)) .

Trai38Ht thích bài này.
  17. nhà hà chắc có nghề làm bánh tráng gia truyền, lật nhanh lắm :D

stevetuanbui, Trai38HtEm Về Đi đã thích.
  18. Nịnh bợ cày rác đêm khuya

19. Hà chỉ dùng duy nhất 1 id này nhé Tín
    Mày ngậm ứt phun cây à

20. 100% là nháy vào cái ảnh nào đó lạ từ zalo và bị keylog :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi