Thắc mắc BỊ KẺ GIAN HACK VAY BẠC ACC TRONG KHI KO CÓ MUT MỜI A FAN GIÚP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi namphong89, 28/4/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lại bú cu bợ ít rồi

2. upload_2020-4-28_22-12-27.png upload_2020-4-28_22-12-27.png
    Không cần giải thích quá nhiều với tnien lịch sử anh hùng bàn phím dày đặc nhu thế nay làm gì cho mất thời gian.

3. hà thi ghê rồi mõm chỉ để nổ và sủa

4. MrCuBap

MrCuBap Chiến Binh

K thấy vị đại hiệp nào lên bảng phong thần nhỉ. Có lẽ nào ????

5. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Kịch bản thế này:
    1. Ngày xửa ngày xưa, bạn cho ai đó mượn acc hoặc thuê cày. hoặc khoe đồ .... >> người kia xin mã ưu tiên đúng 1 lần để đăng ký IP hoặc làm gì đó mà bạn thấy xuôi tai, dễ đồng ý.
    2. Người kia thay vì sử dụng theo đúng mục đích ban đầu, đã dùng mã đó để đăng ký Telegram và nằm chờ cơ hội.
    3. Hôm nay đẹp trời, lúc 12h25 đã dùng Telegram lấy mã ưu tiên >>> 12h28 vay bạc đem bán.
    May là mấy món ring socket vĩnh viễn, nếu không nó cũng huỷ đem bán luôn rồi trốn !

6. xin chia buồn cùng chủ top giờ lấy lại sao dc nữa

7. Vâng là do e bất cẩn từ lúc nào đó mà ko để ý. Đã có rất nhiều bạn bè ae động viên hỏi fan giúp mình. Cẳm ơn tất cả mọi người. Vụ của e coi như xong. A đóng giúp e với ạ.

8. Mình lấy lại được r

9. Muốn biết ai là kẻ cắp thì pm zalo a fan xin lại thời điểm đăng ký tele rồi nhớ lại xem ae bạn bè nào rồi sẽ ra thôi =)) mấy thằng mượn nick săn boss đêm là hay làm trò con khỉ đó lắm

tinhyeuMUHN thích bài này.
  10. Cái vụ ông mua bán w4 với ông gì ở Nhật
    Anh chẳng comment như này để ae chơi hiểu đc là do đâu
    Chắc cùng chung lý do

11. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Kiểu AE thân thiết thân ai người ấy lo sểnh ra là đớp bạc đớp đồ =))

12. sao a ko cho lấy MUT bằng SDT chính chủ mà tele gg rắm rối

13. Cấm đưa acc cho ai ngoài e nhé =))

14. LeDuyTu

LeDuyTu Cư Dân

Xin chào ae. Tôi chính là người cày thuê cho acc của ông bạn bị hack bạc và là nhân vật vị tình nghi nhất trong vụ này . Chính tôi cũng không hiểu chuyện gì đang xảy ra
    Tôi chơi MU tính đến hnay chắc được 1 tháng vài ngày gì đấy thì có mua 1 acc F chạy skill từ hôm giờ vs ông anh chơi acc DK Kutin ( Nói là ae thôi nhưng cũng là chạy dv bc vs nhau thì quen nhau thôi)
    Chạy đến khi còn gần 1 tuần nữa hết tháng ( tầm 23) vì sang tháng fix hết 15% Gens V nên ông anh mới bảo tôi ae mình chia nhau chạy ngày chạy đêm lấy 1 tuần và nhận thêm 2-3 ông 50% nữa chạy cho nhanh + ae có tiền phụ thêm cắn pa
    Tôi chạy đêm còn ông anh chạy ngày. Thì ngoài 2 acc của 2 ae tôi nhận thêm 2 acc nữa . 1 acc dw của ông chủ top và 1 acc RF giá 2k bạc 20h/1 ngày . 2 acc này tôi biết mk cấp 1 và cấp 2 ( để chuộc tm và rs cho acc chủ top ngày 4 lần )
    BT mọi hôm chỉ cần ae huỷ ip để tôi vào chạy pt đc 50% là đc . Đến hôm qua thì chủ top tự đăng kí ip từ xa cho tôi ( cái này tôi k đòi hỏi và cũng k để ý và không cần để làm gì) và có nói vs tôi.
    Đến hnay thì 8h30 ae tôi đổi ca và tôi đi ngủ. Đến 5h chiều dậy thì thấy sự việc như thế
    Xem lịch sử ip truy cập thời gian gd thì lại là ip máy của tôi. Sau khi nhờ Fan can thiệp thì đc biết là mã ưu tiên được lấy bằng telegram
    NHƯNG vấn đề ở đây là trong 1 tuần qua chu top chưa từng đưa mã ưu tiên cho tôi bao giờ và trước đây thì càng không vì tôi mới chơi đc mấy bữa đâu mà quen biết hay nhận chạy skill gì, thì làm sao tôi có thể thay đổi tk telegram?
    Điều thắc mắc ở đây là trong khi tôi đang ngủ thì ai có thể sử dụng máy tính của tôi để đăng nhập vào web thực hiện gd đc ? ở 1 mình, cửa khoá trong khoá ngoài
    AE tôi đã thống nhất vs nhau là không nói chuyện này nữa và sau đó may mắn thì chủ top cũng lấy lại được bạc, không rõ sự việc như nào
    Nhưng tôi vẫn thắc mắc là vì sao thời điểm đấy ip trong lịch sử truy cập là trùng vs ip máy của tôi và tôi chưa bao giờ nhận 1 mã ưu tiên nào từ chủ top làm sao tôi có thể thay đổi tk telegram?

15. Tele nó đăng ký từ ngày sửa ngày xưa rồi bạn ạ bạn k có mut thì loại bạn ra 1 bên nhé vì thằng này nó cầm acc trc khi bạn quen lão này.
    Lão ý đưa mut cho nó và nó đăng ký tele và ấp ủ âm mưu trộm cắp từ lâu rồi ( hoặc cay cú vì k đc mượn acc nữa,hoặc thua lô đề,cờ bạc,bóng bánh .vv.vv muôn vàn lý do).
    Nay nó lấy mut qua tele ( đó cũng là lý do mã ut của chủ acc k còn cái nào sử dụng đc vì nó lấy mã mới ).
    Vì nó thực hiện thao tác vay bạc,mua đồ trên wed(đăng nhập wed = mut) nên chả liên quan gì đến game nên chả cần kick acc ra nên thời gian gd nó trùng vs ip của bạn là chuyện bình thường bạn k cần suy nghĩ đâu vì vốn chuyện này chả liên quan j tới bạn cả.
    Vẫn là câu nói cũ AE ton tặc mà thôi ahihi =))

16. LeDuyTu

LeDuyTu Cư Dân

Không phải bạn ơi. Mà thời điểm đấy mình k onl mà. Nhưng lịch sử truy cập lại là ip máy mình bạn ạ

17. LeDuyTu

LeDuyTu Cư Dân

Địa chỉ IP lúc đăng nhập web gd lại là của e mà đại ca. Trong khi e mới chơi đc hơn 1 tháng. Mới quen chủ acc chưa nổi 1 tuần và cũng chưa từng nhận đc mã ưu tiên nào

18. Bảo vệ ip máy bạn mà thôi còn thằng kia nó thao tác trên wed thời điểm đó vào kiểm tra ip đã đăng nhập là biết nó báo đăng nhập wed = mut
    Vẫn còn lịch sử đó vaog là biết liền mà.

19. LeDuyTu

LeDuyTu Cư Dân

Trong lịch sử nó báo là IP của e truy cập bác "WebLogin_IP" . Vậy e mới thắc mắc là liệu có phải thằng lấy bạc nó fake ip máy nó giống ip máy e k hay là do hệ thống của Fan nhầm lẫn gì

20. e thấy mã telegram đấy k đúng sdt đăng ký sao mà gửi dc anh ơi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi