Thắc mắc BỊ KẺ GIAN HACK VAY BẠC ACC TRONG KHI KO CÓ MUT MỜI A FAN GIÚP

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi namphong89, 28/4/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. CHÀO CẢ NHÀ
    Khoảng 12h28 hôm nay mình vào quản lý acc của mình thì bất thình lình thấy Acc bị vay bạc trong khi mình ko hề đưa MUT cho 1 ai mà acc mình trước giờ toàn IP từ xa . Mong A fan làm rõ giúp e ko hiểu tại sao e lại bị tình trạng này .Hiện tại e đang rất hoang mang, mới mua thẻ nạp cho event giờ nhìn thấy thế nay đúng toang. Trong khi muốn vay bạc thì phai co MUT. Mọi thứ trong bank vẫn còn nguyên, mà nó vào nó vay bạc xong phắn @@.Tất cả MUT của mình khi thử bảo hiểm lại đều ko dùng được nữa.
    Mọng a fan và mọi người giúp mình. E hoàn toàn chịu trách nhiệm về việc chả lãi.
    upload_2020-4-28_14-20-24.png upload_2020-4-28_14-21-23.png

Last edited: 28/4/20
  2. Tất cả các mut hiện tại của e đều ko vào được

3. hoang mang

4. truy thang nhan vat ban enter kia la ra ma

5. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

bubi1 vodoi +230,000 bạc Mua Shop: Ngọc hỗn nguyên (CHAOS) 1 Viên 12h31 28/4

mình xin

6. hay nhi

7. toang thật rồi ông giáo ạ

8. Rõ ràng là ko đưa mut cho 1 ai fan cứ khăng khăng bảo minh đưa mut. Thôi nghỉ , game bảo mật như .. !

9. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Đừng trách BQT MUHN Hệ thống anti MUHN với MUT thách bố con thằng hack đc đó bạn à ( bạn tìm hiểu lại cơ chế xuất MUT ra như nào sẽ hiểu sao tôi nói vậy )

Bạn phải xem lại trong 2 tháng gần đây đưa mã UT cho những ai ?
    Vì sau khi đưa MUT thủ phạm sẽ tranh thủ thay đổi ID Telegram
    Mà ID Telegram mấy ông top ít chú ý đến hàng ngày xem qua có bị đổi ko
    Sau khi đổi ID telegram nó thoả sức lấy mã UT khác để trộm tiếp ==> dẫn tới các mã UT đang nằm sẵn trong máy bạn bị vô hiệu hoá
    Trù khi bạn thao tác lại lây mã UT ( nhưng phải sau thằng hack hoặc xoá id telegram kia đi mới đc )

10. Fan có lịch sử lấy MUT, bạn cãi làm sao được? Acc bạn thực hiện lấy MUT xong vay bạc, vậy ai là người thực hiện việc đó, ai cầm sdt của bạn? Ai đăng kí ID telegram hoặc mã google? (nếu có) Nếu ko phải bạn thì cũng ae của bạn ăn bạc của bạn thôi, chứ ai mà hack đc?

11. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

ông chủ thớt đang thuê chạy skill BC DV Arena chắc vô tình gửi 1 mã UT cho bên chạy thuê Thế là toang rồi......

Hoàng Việt, tungkuteEm Về Đi đã thích.
  12. mới tối qua đăng ký ip từ xa sáng nay mất luôn. Trong khi đó kcc 1 tuần liền ko bị sao. Người chay chỉ biết pass 1 va pass 2 ngoài ra ko co MUT

13. Từ trc đến giờ mình ko xai telegram hay mã google. Nhưng khẳng định là ko đưa MUT thì lsao co mã mà kích hoạt.

14. Bác kiểm tra lại tầm 10 ngày gần đây xem có cho ai mã ưu tiên không?.
    Xem lại trong phần thông tin tài khoản, mục Email/Telegram ID có đăng kí sdt nào lạ không? Lần cuối sửa thông tin là khi nào?

15. Mà khổ nỗi nếu nó có MUT , trong bank còn bạc sao no ko lấy nốt . Đồ trong acc còn, mà vào vay bạc thôi ấy chứ.

16. báo fan ngay block acc ko để kẻ gian tiêu thụ bạc

17. hoang mang rồi đây

PhuTrungNet thích bài này.
  18. no tiêu thụ rồi, sáng bán cho a ngnĩa rồi bạn. Xài zalo ảo

19. Bạn ko xài nhưng kẻ trộm nó xài :))

20. AE ai biết người này ko ?

Các file đính kèm:

Kích thước:
      35.9 KB
      Đọc:
      455
      Kích thước: