Bị hack đồ v nhân vật mong ADM v anh GT giúp

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi khac, 26/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ac truyennhan của em bị hack vào trưa nay khi out ra đi về chiều đến thấy nick trắng đồ v nhân vật . bị hack ker del mất 2 nhân vật trong nick là dw truyennhan v dk khac , đồ em mất là set rồng đổ WS +9 1 w2 dk luck+9 và 2 kiếm robo 1 cái +9 1 cái +13 v khoảng 50b + 50s zen khoảng 350m . mong ADM giải quyết dùm em . và cho ác hack đồ lên bảng phong thần(*)

2. bọn ăn cắp giờ còn chơi cả del nhân vật <> anh GT giải quyết dùm sớm dùm nó đi để a e còn cầy kéo chứ . < Cái tên > Nói lên < Câu chuyện >

3. Acc hack đang nằm ở bảng Phong Thần. Yêu cầu diệt Keylog , hoặc cài đặt lại máy. Sau đó đổi toàn bộ thông tin acc.
    - Thứ hai: Nhân vật bạn hãy RS để nhận lại Point
    - Thứ ba: Đồ bạn muốn nhận lại thì phiền bạn đọc kỹ luật lệ Bá Vương đặt ra

4. kieu nay di tong 1 so do rui âcc thoi co ma chiu khong kheo cai ROBO +13 la nhin nhan lai rui

5. Nếu tôi koi nhầm, thằng này là [Baby]Kute, thằng MG ấy, hnay thấy nó rao bán đồ rd ws+9 va 2 RD ẽl+9 va +13. Nó đã từng hack acc của Cau2SonLa 2 lần rồi, luc 1000Dong chủ G, nó vào G và tuyên bố cả G coi chưng nó hack đồ. Đây là thông tin 9 xác 100%. còn acc ADM block chỉ là acc gà để nó trade thoai

6. em đã đọc luật lêh BV rùi mong anh lấy lại 25% đồ dùm em . giúp em lấy lại 2 cây robo +9 v 13 v w2 dk+9 nha anh . giá mà giúp em lấy đc B v S thì em cám ơn nhìu .

7. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Làm ơn hãy cài đặt lại máy và đổi toàn bộ thông tin acc. Vụ án kết thúc.
    Hãy chờ dịch vụ bảo hiểm Items trong 2 tuần nữa. Đảm bảo 100% Items của bạn ko bao giờ bị hack

8. thewind8X

thewind8X Guest

choi cung voi nhau sao HACK do` dc nhi????

9. BYvschjp

BYvschjp Cư Dân

nói lại đi biết ai hack đâu nhé tao deo nghéo đên lỗi pải đi hack đồ đâu tao la ngươi bi lừa chư *** pải người # đau tao mua toan bo đô đay voi gia re như bùn dang sương điên người thì pai noi lơi tu biệt mu BV tôi ko sai 1 lan nua toi tuyen bo thang nao hack thang đó làm chó T bỏ vào mu nay hon 1 trieu ma gio cha kon kai deo j 200 nghin mua acc 800 nghin tien mua do^ thê ma giơ cha kon j ka? anh em dung hieu lam toi neu co chui chui thang quanmcsl1 ay no la trum hack do^ by nay chi song vi chjp chu ko muon lam hai ai bao gio ca mong AE thong cảm toi ko hack do cua anh em mong moi nguoi hieu cho BY nay

10. Chjckenpro

Chjckenpro Chiến Binh

thế ông ko biết làm gì được thằng đó à . đến đòi tiền nó va cho nó 1 trận , hay là cùng 1 bọn với nhau . bị blog ko oan đâu , chấp nhận đi. ở đây chỉ có 1 người thiệt thôi , đó là khổ chủ : Khac

11. XinLoiEmYeu

XinLoiEmYeu Guest

thằng này giỏi thật tớ cũng bị no hack hết đồ 1 set RD+9WS và rất nhiều B và S . đồng cảnh ngộ rùi. đã vậy nó còn del 4 nhân vật nữa chứ.

12. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Cẩn thận với acc : quanmcsl và xienxien. Hai tên này ko chơi Mu BV nữa , sau vụ tôi Block toàn bộ Acc liên quan đến phòng nét này, với 3 lần hack đồ và del acc người chơi khác. Họ cay cú luôn bám riết theo Mu chúng ta mà phá đám.
    Họ gửi những đường Link mang đầy vẻ màu mỡ gì đó , đưa cho anh em chơi MU . Khi nhấp vào coi nhưng bạn mất hẳn acc của mình.
    - Ko ai có thể bảo vệ các bạn được . Bạn phải có sự khôn ngoan cần thiết và tránh bị lừa bởi các từ ngữ từ các Link. Hãy bảo vệ chính mình
    - Dịch vụ bảo hiểm Items 100% sẽ sớm ra đời. Trong thời gian hãy cố gắng đừng nhấp lung tung Link trên mạng

13. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

làm thế nào để phát hiện có keylock trong máy nhỉ?

14. Thế mà là SV IT đấy ;))

15. BYvschjp

BYvschjp Cư Dân

toi biêt no nhưng deo ngơ toi la la người tiêu thu hang an cắp sr anh em nhiêu toi bi mat ac toi kung ko noi j tôi chi hơi hối hận thôi nhưng ma ko sao anh em chơi vui vẻ nhé kon thăng kia ko cân pải nói toi dánh no rôi đòi dc 50% tiền rôi kon chô kon lại xi cho no kái loai cho như the tôi déo noi lam j ka?

16. Chjckenpro

Chjckenpro Chiến Binh

17. BYvschjp

BYvschjp Cư Dân

tôi rất chi la buôn vi pai chia tay vối mu ba vuong lay nhưng sư thật giơ ko muón chơi nưa kon vê vu viêk hack đô kia tôi hoàn toàn vô tội tôi đã đòi đc 50% so tiền của tôi thât lòng tôi kũng là 1 người tham lam nhưng tôi chỉ có 1 tội la tiêu thu hang an cắp thât lòng sr khac nhiều tôi ko mong viec lay sảy da nhưng tôi kung chịu hậu quả đắt rồi tôi mat 500k chi lay dc co 1 nua so tiên đã mua nick vơi đồ tôi quêt đinh choi mu 1.0 ko chơi mu nay nưa anh em chơi vui vẻ nhé BY yêu chjp nhiêu that sư by sr Chjp nhiều mình mãi mãi la 1 TY đep avantar la anh cua BY nay vs chjp moi nguoi chuk phuc cho toi nhe !

18. vê ka nờ khoe người yêu à :-"

19. BMVV

BMVV Guest

Khac mất đồ thật hả?
    Điều này cũng đâu có lạ đó là chuyện muôn thủa cua MU hà nội
    Ngày xưa mới có MU hà nội BMW chơi còn bị quét đồ nữa,mơi mua mà vẫn bị quét như đồ dupe.chán lắm phải tự mình bảo vệ mình thôi.
    Mất cái gì lên dđ kêu oan mệt lắm,tất cả đều tại mình mà ra,chơi được chịu được mình chẳng bao giờ kêu.chấp nhận số phận mua đồ chơi lại thôi. Chia buồn với { KHAC } ^^

20. Gui anh em BacNam va amind

Em là Khac xin chân thành cảm ơn anh amind đã lấy lại cho em công bằng. Đã cày lâu lắm rồi class3 mới thành công một nửa đang đi quãng đường thì đứt gánh. Bây giờ còn nhân vật cũng tốt hơn là bỏ MU. Đã đầu tư vào MU rất nhiều cả tiền bạc và công sức. Nhân đây cũng xin cám ơn congtuMU đã chỉ dẫn cho và giúp cho trong việc xin lại đồ của Khac. Cảm ơn anh em BacNam đã giúp đỡ tớ rất nhiều. Chỉ biết thế sau này sẽ chung sức cho BacNam. Còn việc Hack đồ tớ thật sự không hiểu nếu biết được thủ phạm tớ xin xử nó theo luật giang hồ kể cả 1 mất 1 còn.... Mong anh em biết thì chỉ rõ hắn cho tớ cũng không ngại chạm chán một thành phần nào nếu ở HN. Cảm ơn mọi người đã chia xẻ cùng tớ!!!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi