8 về game Bị Ăn Chộm Đồ Fan Vào Giúp E Với

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thomoc, 20/3/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chia buồn cùng gia quyến>:D<

thomoc thích bài này.
  2. Sao mà vẫn chưa có câu trả lời cụ thể nào nhỉ :-??

3. @fantasymc bỏ mặc làm ngơ ae rồi.

4. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thật ra khi đã ko đăng ký bảo vệ IP theo khuyến cáo xảy ra mất mát thì Fan có quyền từ chối can thiệp, anh em nên cẩn thận hơn thôi. Như bản thân tôi thì 100% acc luôn đăng ký chính chủ máy đó, đến thời điểm hiện tại đến đăng ký IP bảo vệ từ xa còn không đăng ký chứ đừng nói là hủy IP.

nguoidepOnlyC đã thích.
  5. vẫn chưa thấy người được tag vào xem , chờ thêm xem sao vậy bạn o:-)

6. hóng vụ này xem nào :D

nguoidep thích bài này.
  7. cái chính là e ko cho ai mượn acc bác àh.nó lấy lúc 9h28 xong e đổi pass.đổi pass rồi mà lúc 10h18 nó lại vào đc.có lẽ nào có hack

Em Về Đi thích bài này.
  8. Up cho chủ top
    Nghi ngờ thì lúc ấy nên dùng onekeyboard đi chứ.

9. là dùng cái gì vay bác

Em Về Đi thích bài này.
  10. chắc lại dính viris như thời ss4 rồi

11. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Dễ dính keyloger rồi .

12. Bàn phím ảo thì keylog vô tác dụng.

13. Không ai biết ngoài chủ thớt thì chắc chỉ còn lý do bị keylog ...

14. có thể bị giống mình. cũng bị bay 25k sjc chưa kể ngọc ngà châu bấu trong acc. đến bjo cũng chưa bít ts bị mất do teamvie hay do đâu nhg fan cũng đã giúp block acc trộm và trả lại 20k sjc. mn fai rơi vào hoàn cảnh của ng bị hại mới hiểu. rất a cay và muốn tìm ra kẻ trộm và các acc lqan bị sử lý. mong a fan giúp đỡ bạn này phần nào. k lấy lại đc đồ thì cũng fai trị mấy acc trộm cắp cho họ nhớ để còn răn đe nhg ng khác.

15. gần đây thấy nhiều vụ mất đồ 1 cách vô lý mời fan vào xem xét xử lý và tìm kiếm kẻ trộm cắp để anh em yên tâm cày cuốc

16. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

chả có gì vô lý cả. huỷ bảo vệ IP, cho mã ưu tiên hoặc cho IP người khác mới dẫn đến mất thôi.
    toàn anh em nhà cả

nghoandd, MotLanThoiEm3012 đã thích.
  17. cái này thì sao hả bạn

18. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

cứ từ từ có nguyên nhận cả. ai cũng nói không cho và chỉ 1 acc mà acc chả có đồ gì ngon sao vẫn mất trong khi người khác 1 đống đồ giá trị lại không bị nhòm ngó

nguoideplovegirltb đã thích.
  19. toàn anh em quen biết ăn trộm của nhau,từ lòng tham mà ra cả chứ chả có cái keylog gì ở đây cả.đ ịt mẹ lũ ăn cắp của bạn bè

thomocwebzen đã thích.
  20. tôi cũng biết nó là 1 thằng bạn.để đây xem nó sử thế nào.điều tra ra ai lấy rồi.

MeotoraEm Về Đi đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi