Offline Bị 1 bạn 30t lừa 2k bạc.. Nhưng làm được sét này cũng vui vui

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BaBykool1, 3/6/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chả là có bạn bán acc sum rs 700l đồ tạm với giá 6k bạc.. bạn này ở hạ long 30t.

SDT: 0165.992.9388.. mình chuyển toẹt cho 2k trước đợi lấy acc thì chặn fb mình :D

ae ai tìm fb bạn ấy thì xem có cái statuss nào hay hay comet hộ em vài dòng giúp ạ :D.. và trước đó em đã giúp

bạn này rất nhiệt tình trong game cũng như trao đổi trên fb ( sẽ chụp ảnh trao đổi và hỗ trợ bạn ấy trên fb cho ae xem sau ạ).. đây là chuyện buồn còn chuyện vui thì đây ạ :D

GameThuVN(06_03-23_51-0000).jpg GameThuVN(06_03-23_51-0001).jpg GameThuVN(06_03-23_52-0002).jpg

2. Ở Hạ Long á ? chỗ nào vậy a ???

BaBykool1 thích bài này.
  3. Sét lụa phải không ml :)

BaBykool1 thích bài này.
  4. Nghe đồn ở ngã tư loong toòng nhé .

Đinh Thế TrungBaBykool1 đã thích.
  5. hòn gai bác ạ.. chả là bạn đó có bảo là chơi lại game.. em hỗ trợ tất cả mọi thứ giúp. :D thế mà hihi.. chắc nghiện rick hoặc gì đó bác ạ.. 2k ko làm gì mà chán thanh niên 30t quá.. bác cứ tìm fb là biết mà :D

Mai Toàn thích bài này.
  6. phải sét lụa luck 30% zen đó thím.. hihi

Tay Thép thích bài này.
  7. Nghiện rích chắc lại KHO CÁ rồi ^:)^ sao bác lại có chuyện vui gì em k hiểu :D:D

BaBykool1 thích bài này.
  8. đen đen đi lây ngọc xoay sét lụa luck zen đang +11 với 12 lên 15 hết ko xịt phát nào ạ :D

Đinh Thế Trung thích bài này.
  9. Đây nhé . Lúc rao mua acc . Lúc rao mua bạc. Giờ lại bán acc . Thế mà vẫn bị lừa

Các file đính kèm:

BaBykool1 thích bài này.
  10. Thơm thế này cũng bù đắp 1 ít cho cái 2k bạc rồi

BaBykool1 thích bài này.
  11. @@ em làm đồ chỉ trang trí thôi ạ :D

nguoidep thích bài này.
  12. Em còn chưa 18 bác xưng "Em" em tổn thọ mất :D:D mà thằng lừa bác là bên Bãi Cháy chứ k phải Hòn Gai đâu bác ;;);;) Chỉ là cùng ở Hạ Long thôi :D

BaBykool1 thích bài này.
  13. image.png Mình cũng ở hạ long ngã tư loong tòong. Nhưng bạn đã kiểu tố cáo thì nên căng đét ra. Để ae còn biết mà tránh chứ đếu biết tí tởn rủ quân lừa đảo vào nhà chơi nó khiêng cmn bộ pc thì mất cái chơi thì chết ah

BaBykool1Đinh Thế Trung đã thích.
  14. Thím là thím nhanh tay vãi thế lại dc sét ef trang trí nhé lam cái w1 lên 15 đi thím

BaBykool1 thích bài này.
  15. Đối tượng này chắc muối mặt ,ae choi mu ngày càng ít ai lừa nhau . Với tôi Ok mấy lần , mua đồ trả 4,5 tr tiền mặt và 1,2 chục k bạc trước xong người ta vẫn đưa trade đồ bình thường ( ko quen biết gì nhé )

BaBykool1 thích bài này.
  16. bản thỉu nhỉ
    mang tiếng QN

BaBykool1Whitesands đã thích.
  17. 2k bạc vào rik đáng bao nhiêu rik 1 ngày 20m , 30m 5 phút bay luôn ấy chứ :)

nguoidepBaBykool1 đã thích.
  18. Thế mới hay em ạ
    Thằng kia chắc đang mất n x 2k bạc vì một lý do nào đó rồi ^^

BaBykool1babyhs1102 đã thích.
  19. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

2k bạc thật ko sứng đáng.

20. sđt đẹp nhỉ

BaBykool1 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi