Thắc mắc auto tự động

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TapPKSV10, 2/7/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như trên mọi người cho hỏi liệu có auto chạy về chỗ cũ ak
    vd: k3 p16 luôn có 1 team em suol dame chết xong n tự chạy về chỗ cũ + vừa nhìn thấy tm pk cái tm lại tự động biến mất ( liệu lại có cả auto đeo tm chăng?? )

dtn12Em Về Đi đã thích.
  2. Autu chết move ra bãi. Autu pk. Autu bán đồ. Autu reset. Autu đào ngọc .Vân vân và mây mây đang tràn ngập mu nhé. Cảm thấy chán mu dần đều

3. mình cũng thấy pk 1 con DL p8 nó cũng tự đeo TM tự cất TM thì phải nể vãi =))

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  4. @fantasymc a vào xem thế nào chứ phòng pk mà để auto được như vậy thì mở ra phòng pk để làm gì ạ...!

5. Gặp ở p16 nhiều, pk mỏi cả tay k hết =))

6. t thấy điển hình có mỗi con suol đứng vip dưới k3 thôi

7. T thì gặp nguyên cả team, cứ vụt cả team đi 1 vòng lại ra đủ. chạy về đầu k3 thì thấy 1 đoàn nối đuôi nhau và ngược lại

BaBykool1 thích bài này.
  8. có 1 thánh pro tự viết cái tool chơi cho ông ấy thôi, đào đâu ra mà tràn ngập. vì ông này cũng chỉ là đang chơi game nên Fan chưa xử lý, nếu ý đồ auto để nhặt rác, kiếm lời thì ra đảo lâu rồi.

9. Ôi vê lờ thế có cả auto cất tm à :))

10. Hôm qua dạo k3p16 có 2 team như vậy... Đáng sợ thật

11. hiện tại theo em biết thì có 5 người đang xài bản auto tự động ra chỗ...2 người thuê viết code và 3 người tự viết...còn vô số nữa chưa được biết chứ không phải 1 đâu ạ...

Mantis247Em Về Đi đã thích.
  12. @-) thế thì không ổn rồi, bác Fan vào cuộc sớm tránh để chuyển biến thành VQ.

13. Vạn thất chứ k phải 5.bạn sang vương quyền mà xem

Em Về Đi thích bài này.
  14. Team Cyber gì đó phải không bác .
    Bác này còn auto bán đồ nữa nhé !
    Có 2 e Cyber trên k6p2 nhặt tất cả đồ xuất ngày đêm :)))

Em Về Đi thích bài này.
  15. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

P3 nữa nhé, auto tự nhặt đồ tự phi này có lâu rồi nhưng do chiếm chuột quá nên số lượng acc auto ko dc nhiều trừ máy khủng, với auto này nguyên nhặt đồ phi shop thôi 1 acc 1 ngày thu dc 1 tỉ.

Pollodtn12 đã thích.
  16. Mà mấy con của bác Cyber này nhìn yếu yếu sao quái vỗ không chết nhỉ . E 35k agi mà quái còn vỗ chết .
    Có khi nào bác ấy còn có thêm công cụ :D

Em Về Đi thích bài này.
  17. D
    Bác có k em với bác ăn chia.

Em Về Đidtn12 đã thích.
  18. Anh em làm cái video hương dẫn cho HN thành vương quyền đi =D>=D>=D>
    Rồi 1 vài tháng nữa thông báo đóng cửa sv =))

19. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Có mà=)) trước dùng rồi cũng kiếm lắm nhưng sau chiếm chuột quá, với lại phi shop hơi lâu, chắc update thêm khả năng ok, dọn rác toàn sv khỏi cần rs vẫn kiếm =))

dtn12 thích bài này.
  20. Hôm nào update xong teamview sang e bác vs e 50/50 =D>=D>=D>

Em Về Đi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi