8 về game Auto End của Sum

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ♣Ñgµyêñ¤Tµyền♣, 20/11/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ae có ai bị như mình không? Mình kẹp End cho Sum dùng Bão đỏ. Vậy mà khi chết triệu hồi lên thì lại không tự đánh nữa, trong khi đó nhân vật khác cũng kẹp End thì vẫn đánh bình thường. Ae cho hỏi hiện tượng đó giải thích thế nào ạ..

2. Chắc lúc triệu hội con trỏ chuột bị chỉ vào những chỗ làm cho nhân vật không tự đánh

3. mình cũng đã nghĩ như bạn, và mình cũng chỉnh lại cho end xoay tròn rồi. Lúc triệu hồi lên chỉ thấy nv xoay người thôi chứ không thấy đánh.

4. Vậy thì phải chờ cao nhân vào giải đáp thôi

5. đó là kiểu như bị lag thôi.sang nv khác thì nó vẫn đang xoay bt.kiểu như MG end bão ánh sáng no chi giãy giãy nhưng vẫn hien dame qoai

6. Đúng rồi bạn này nói mình mới nhớ, dw mình kẹp quẫy rồng thỉnh thoảng nhìn từ acc khác chẳng thấy rồng đâu nhưng sang acc đó thì vẫn ra rồng

7. mình cũng nghĩ như vậy.. Và đã thử test rồi. kết quả như thế này, nếu bạn bật cửa sổ của sum nên thì nó lại dama bt. nhưng nếu vẫn ẩn cửa sổ đó thì nó không có dama. như kiểu là khi th lên lại phải auto lại như auto home ý, chứ không như nv khác được

phanthanhduong thích bài này.
  8. Bão đỏ có KS quái được với các tộc khác đâu mà vẫn dùng thế? chuyển sang chơi nhân vật khác thôi :D

♣Ñgµyêñ¤Tµyền♣ thích bài này.
  9. vấn đề không phải là để ks bác à. Vì Sum của em damage chính nên mới cắm thế. Nhưng triệu hồi lên nó lại đứng im thì em mới thắc mắc nhờ cao nhân giúp đỡ mà

10. còn vấn đề nhìn từ acc khác không thấy skill của những acc kia là do bác ẩn H rồi thì chỉ nhìn thấy skill của mình thôi. Còn vấn đề của mình là nó không tự đánh ý

11. Ý mình là acc DW kẹp quẩy rồng ẩn H nhưng lúc đầu sang acc DK vẫn nhìn thấy rồng, sau 1 thời gian thì không thấy rồng nữa. Không biết có phải do game làm như thế để đỡ tốn bộ nhớ máy không nữa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi