AriGato quá bản?

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi †»DLProVI«†, 22/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. éo ngờ mày bẩn đến thế có QuangTuyen pt với DK Ener mà mày bảo DK ENe bus máu cho live. mày hết máu bảo thằng DL BomNeet bem live chết hài!

2. Để tao pôst ảnh đầy đủ cho

3. bos luôn vào đây đi!!! tao ko chụp được cái ảnh nó bem thằng Live

4. chúng mày đi sao ko gọi tao :((

5. Tao ko thấy cái ảnh nào thang quangtuyen co pty với energier cả.chỉ thấy chốc chốc thang dk lại gồng máu.đã solo công bằng sao dk ra đứng đấy làm gi???vào đấu trường thì bảo bố gọi.^^chua7 kể cho dk đi thử tớ trước rồi về rs+diểm lại.cho dk pty roi la to no 45k máu.hài

6. ối dời thua thì cứ bảo nói gì cho lắm

:)):))

7. đã thua đâu nhỉ.^^ chỉ biết kẻ đã bỏ chạy trong đấu trường là liverpool

8. d.m thằng TUyến nó phải làm cái trò mèo ak??? nó ủng hộ ông bem win thằng Bựa còn gì hài!

nói tóm lại game ảo éo cần biết đến hài!

9. tớ chẳng tin ai cả.việc gì ko đứng bên trong cổ vũ???sao lúc lên đấu trường lại bỏ chạy.^^

10. đứng bên ngoài chứ có làm gì đâu :|:|:|

11. nếu chỉ đứng bên ngoài sao lâu lâu gồng máu.????

12. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

thằng nào chửi tao đấy , vả vỡ alo bây giờ , QuangTuyen và Energizer pt từ davias cơ , sang loren vẫn pt mà

Last edited by a moderator: 22/8/10
  13. cảnh đấy cậu chụp lúc chiến xong ak ?sao cậu ko chụp lúc đang chiến nhau???

14. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

thì đã có thằng nào nằm đâu mà chụp tiếp , lúc 2 thằng bem nhau thì tôi ngồi ăn bánh , uống nc chứ hơi đâu mà ngồi chụp liên tục :)) lúc solo cậu có thấy trên đầu liverpool có quầng sáng màu vàng ko mà cho là nó đc DK buff :))

Last edited by a moderator: 22/8/10
  15. tôi éo phải bênh bên nào cả
    nhưng đã solo ở ngoài thì mấy ông vào mẹ trong đi đừng có thằng nào chạy ra ngoài.
    giống mấy thằng lovely solo 1 vs 1 song thế là cả lũ lao ra rồi buff rồi 3 4 phem 1. hài vãi.

16. Chán thật Dk gồng máu mà không phân biệt được thì nghỉ mu nhá bạn hiền :))

17. hoho mấy thằng này solo chán nhỉ mai pt gông máu cho cả 2 nhá.

18. nói làm éo gì nữa tự nhiên lao vào là live bus vào đánh nó hài!

19. tôi thì gà trong cái khoản nhìn thấy sáng hay ko.thế sao vào đấu trường nó lại bỏ chạy????

chẳng có gì phải nghỉ.chưa biết thì học.nhưng cố tình chơi xấu mới đáng nghỉ.cầm cả dk combo cả buổi ko chết hoảng quá kêu nó rs lại nên mới trễ.gà

20. Ene mua sói rồi à. hay nhỉ tý tao lại cho nó chết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi