Arena dậy sóng

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi songvedem1, 31/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. -Tình hình là liên minh ma quỷ : BuomDem, NgocDy, SunRise... đang tụ tập quá nhiều thành phần hiếu chiến và khát máu, chúng nó còn tuyên bố là ko có người PK sẽ bỏ game :((. Thôi thì chiều các em mình, cũng đánh dấu sự trở lại MUHN sau hơn 1 năm vắng bóng bằng 1 ý tưởng điên rồ: Liên Minh ma quỷ sẽ xâm lược bất kỳ bãi Arena nếu liên minh cảm thấy thích
    -Cuộc chiến này chủ yếu là thoả mãn niềm vui khi chơi Game thôi chứ ko phải để mất tình cảm anh em. Thế nên trong Game có thể là mỗi người 1 chiến tuyến nhưng ngoài đời vẫn là anh em. Đề nghị anh em liên minh ma quỷ trong quá trình PK ko chửi bậy xúc phạm, hãy là những người đàn ông chân chính: chỉ hành động chứ ko dùng mồm ^^
    -Liên minh ma quỷ sẵn sàng tuyển thêm những thành viên hiếu chiến để cân cả MUHN SS8 nhé. G nào xin đối địch anh em liên minh nhận hết nhé
    -Game là vui vẻ hy vọng các bạn đừng quá ức chế: hãy để mình chơi game chứ đừng để game chơi mình
    -
    -

Last edited: 31/10/14
  2. Đọc tp nhàm vãi chả buồn pk nữa

khanhtrinh thích bài này.
  3. Nhất trí với liên minh chủ :"> Game phải bem nhau nhưng lịch sự tuân theo văn hoá game và diễn đàn tý. AE tích cực bệm nhau vui vẻ, giao lưu. Vì 1 đấu trường máu lửa :P Từ nay songvedem bem đâu thì ae theo đấy :P

khanhtrinh thích bài này.
  4. Thế bổ xung để anh viết, đã bảo mày rồi mày hiếu chiến nhất để mày viết

5. Bổ xung gì thì kệ nó, mỗi người có ý kiến riêng. Theo quan điểm của G NgocDy thế là đủ rồi, ai muốn thêm bớt gì tự thêm, quan trọng giờ là chủ LM muốn bem G nào trước lên tiếng, đã lập topic phải có tiếng nói có uy nhé :D nói 1 câu xem nào !

6. Bãi nào Vip Ảrena nhất hiện tại xúc luôn :)

7. em á..thật ra là e rất là ngoan..k hổ báo gì:">
    nhưng được rủ rê xúi dục là sướng :v..thôi thì các a bảo sao e nghe vậy ^^

LuaGai a ơi:)) vip số1 arena

songvedem1 thích bài này.
  8. Lập toppic hổ báo quá dễ bị khóa toppic lắm em à

9. Sao có cả SR mà không phải Ver1, Anh3mTao, hay Guild nào đó vậy anh. :">

10. :)) cho G Bắc Ninh Liên Minh vs a ơi =))

11. Đã nổ là phải nổ thật to . Nhà thằng Bợm buôn thuốc nổ mà nổ bé thế nó cười cho :))

12. chỉ hành động chứ ko dùng mồm ^^

BF Daiza có câu nói rât nổi tiếng *** mà không liếm lôz thì vứt . h PK không đùng mồm thì chán nhỉ ^ ^

13. Ăn chơi quá anh nhỉ... Bem bem bem nào

14. A sóc câu hay vãi :)

15. nghỉ game tìm vợ đi lão

16. Chửi nhau nhiều mất văn hóa :))

17. Sắm đồ đạc cho thật đẹp, đồ khủng, víp ngắm mãi cũng chán. CHIẾN THÔI

songvedem1 thích bài này.
  18. Quá chuẩn

19. thắc mắc gì à:)).

20. Chuẩn bị xuất quân nào ............ :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi