8 về game Arena bớt đi 1 sát thủ chuyên nghiệp :))

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DaiGiaNgheo, 15/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bạn có chút nhầm lẫn chăng, bạn có là hàng top đi chăng nữa mà có thù với mình thì có đem bao nhiêu TM lên arena đeo cũng vậy. Đã bém là phải cầm con nào mạnh nhất vào phang, không cần vào nvp rồi giả tên thằng nọ thằng chai =)) như vậy người ta gọi là đập thẳng mặt không giống như kiểu đớp sau lưng thấp hèn :">

2. sao toàn sư tử thế :D

3. nhầm cái **** gì tao chơi MG ttd + xanh
    có hàng tóp mượn như mày đâu

4. Nói chung đã bém thì chẳng cần phải giải thích, pk = tay chứ có phải = mồm đâu ^_^ càng kêu thì càng phải bém, đôi khi là bém nhầm 1-2 mạng nhưng vì ghét cái thái độ kêu gào lên càng phải bém mạnh :"> nhưng giờ thì mình nghỉ rùi ko bém nữa :P

5. Tiếp tục chém gió nào ae!

6. Cứ lần lượt nghỉ thế này thì hỏi còn những ai chơi, buồn quá

7. em ra đi thì a đi với em vậy.

8. vãi cả mấy a tôi @@

9. anh cũng nghỉ luôn đi cầm MG TTD mà đi cày cho vui.

10. kiếm cái bãi nào mà cắm chuột tối làm con lô :)) a chuẩn bị đi cà phê với thằng Hoàng đây :">

11. uhm. mà tối quá em quên mất không nhá máy nó cho vợ nó chửi

12. Nếu không nhầm bạn này từng cầm con dl laosoi111 lúc bị người khác bem cứ bảo người ta bẩn tính . Giờ mới hiểu ra à: chơi game phải bem nhau mới vui

13. DL laosoi111 là từ 1.0 ss4 và đầu ss6, đến cuối ss6 thì bán acc nghỉ rồi. Lúc mình cầm DL đấy chưa xoắn bất cứ chuyện j, chỉ có đam mê pk, không có chuyện bị người khác bém mà nói nọ nói chai vì ae quen biết đưa rất nhiều acc khủng để bém lại :))

14. lại ra đi à?? chán nhêy

15. arena hôm nay có vẻ ko PK như mọi lần

16. 1 ngày x2 được bình yên, ngoài sự mong đợi còn gì nữa bạn :P

17. em kêu a Hiếu off để em kiểm hàng tí mà trốn 2 tháng nay không thấy đâu. G thì có mỗi mình lên cho các bạn BN hành :)) pk thì chẳng ai vào DT :( bém ở ngoài thì rửa tội tốn zen, cắm chuột rửa tội thì ko có bãi cắm vì toàn map nonpk.

18. để đấy a cầm vậy:D

19. a vào mà cầm đi giờ sat thủ rửa tội vỡ mồm

20. Toàn sát thủ xung quanh bảo vệ :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi