8 về game Arena bớt đi 1 sát thủ chuyên nghiệp :))

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DaiGiaNgheo, 15/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GameThuVN(11_15-07_12-0001).jpg Qua nhiều thay đổi của Fan, tình trạng không có phòng pk và số zen pk tăng, bãi rửa tội không có chỗ trống....zen khó kiếm => vì 1 games không có pk, nay mình xin rút lui quy ẩn :)) đợi ngày trở lại vì 1 games giải trí đúng nghĩa như cái thời 1.0 ss4 và ss6 như mình biết. Có lẽ việc mình rút lui ae cho rằng chẳng ảnh hưởng nồi cơm điện nhà nào, việc rút lui của mình chắc chỉ có các ae đang có chiến sự với NT và LamPh0ng vui :)) vì time mình cầm LP vui chơi với ae rất nhiều, các ae khác đều có công việc nên ít ol nếu có ol được chắc cũng ít giao lưu với các bạn.
    Trước khi rút lui ra diễn đàn hóng gió mình chúc các ae chơi games vui vẻ không phải chịu ức chế. ^_^
    p/s: bức ảnh khi còn ol vào games

2. nv mới lập à :))

3. chắc uống nhầm thuốc mà không được quảy đây :P. a off thì ai là người cầm LP.

4. chắc uống nhầm thuốc mà không được quảy đây :P. a off thì ai là người cầm LP.

5. Acc ngon thì ai chẳng muốn cầm hả em :)) nói chung có nhiều việc không được như mong đợi nên tìm đường đi mới, games là để giải trí... chơi mà không thấy vui thì mất cái ý nghĩa giải trí rồi.

6. uhm. a rảnh em chán lắm thèm chơi mà không có thời gian. gần tết rồi chạy mệt nghỉ.

7. a fan đang làm dâu trăm họ ko thể làm vừa lòng tất cả mọi người đc.

thuongtv thích bài này.
  8. satthu_mu

satthu_mu Cư Dân

Em thấy chơi game càng thấy nghiễn!!

9. ghiền là vì bạn muốn thể hiện đẳng cấp chơi của mình, muốn thể hiện cái tôi trong games. Cứ thử nhìn xem bây giờ chơi bị bóp cái này bị đè cái kia thì thể hiện ở đâu :))

thuongtv thích bài này.
  10. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Thế thì mày phải tự cầm cái acc của riêng mày mới có cái tôi của mày chứ acc người khác mà nghĩ cái tôi của riêng mình quá xa vời =))

Long Nguyễnthuongtv đã thích.
  11. Sất thủ nghỉ nói chung ae TTD càng vui mà kha kha

12. chào ông bạn nhé vậy ko còn dịp vui vẻ vs ông nữa rồi , nghe bảo ông ở Hải Phòng khi nào về HP alo tôi nhé 0989 438 336 cũng có vài ae chơi MUHN bên đó chúng ta sẽ tụ tập :D good luck

Long NguyễnDaiGiaNgheo đã thích.
  13. Hải phòng máu lạnh :-ss

BoyZone9x thích bài này.
  14. tao chơi games để pk giải trí, có cầm acc nào thì cũng pk bình thường. Không bém được thì đánh du kích, chỉ có điều quyết định lúc trước bán acc giờ nghĩ lại cũng không tiếc =)) Hơn nhau ở cách chơi chứ acc thì cái nào chẳng phải bỏ tiền ra :))

WESTLIFE thích bài này.
  15. nói chung bỏ đc là tốt hi hi

16. Ngọc Final

Cầm cái acc mà phải quá phụ thuộc thì nghỉ cmnd cho lành. Như mấy ae tao thích là nhích :))

17. khì nào buồn tao lại pm mấy con vẹo, vào nghịch chán lại thoát. vào mà tìm dài cổ không ai pk cũng chán, bây giờ không được như ss4 nữa rùi =)) lúc nào cũng có người pk, không pk thì ta đóng cửa sever lại có thằng lên mở :))

18. Ngọc Final

X2 ss4 đóng của k3 thì chỉ có a làm đc :))

19. thụt thò đầu k3 kiểu gì chẳng về đầu cổng mà mày đòi làm được

20. VCL SV4 đóng cửa kiểu gì.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi