8 về game Anh3mTao có thêm đối thủ nữa vui thật là vui

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MrGiaHuy, 2/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cày rs đi nhé chác tao lại ban mấy hôm! Pk thì cũng vui cày kéo nhiều cũng chán !

BoyZone9x thích bài này.
  2. ghớm nhìn cái mặt kìa :))

em đi côn đảo mấy ngày nên xếp cứ ở nhà mà lo liệu đi nhé ;;)

Last edited by a moderator: 16/7/14
  3. Ôi giờ ôi giờ bọn nó rủ nhau đi hết. VL các con giờ :(

sao thế em?

Last edited by a moderator: 17/7/14
  4. Bao giờ e đi :-/. Để a còn biết cầy =))

5. Là sao mình chưa hiểu ngụ ý lắm :-/

6.  
  7. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

cuộc chiến sẽ sớm kết thúc...

8. thì cũng chẳng ở trong G gần 1 ngày :P

9. đừng ức chế mà sủa ra câu đấy, tao chưa bao giớ nhận là pro, chỉ có chúng mày chửi tao cùi+gà các kiểu ấy mà.,, cư lên đây mà thể hiện nhiều vào.

10. Next ra khỏi TP đi :P. Tao không nói chuyện với mày. Ngắn gọn đủ hiểu?

11. tao đã ko muốn nói mà cứ thik lôi tao ra để thể hiện bản thân.... ngậm mồm cmmd

12. mình ko liên quan tháng kiểu gì lên ảrena 1 đến 2 lần máy lúc naof treo khoảng 3 acc vừa lên tới nơi bạn phang lia lịa mà toàn là bạn chửi mình chứ mình chưa hề chửi 1 câu nào nghe đến ốm ng nào lag con gà đmcm lũ đi mượn acc nói chung đủ thứ

13. đấy là tại lỗi mã số bí mật nhé :">

14. Chuẩn. Toàn nó nói chứ mình cũng có nói gì đâu :-/. Mà giờ nó cứ bảo mình ức chế =)) chả hiểu nó ... mà thôi kệ nó đi tình yêu. Sông có khúc người có lúc :x

15. *** hiểu cái ông hitler của ông nào, cắn tùm lum cả LM :), a Trường thì bảo bọn a bem AET thôi mà, dù gì cũng chúc a e mau làm lành ^^

16. Thế là BN với A3T chiến tranh thật hả?@-)

17. đừng có nói thế, thằng nào vứa vác Dont ra bãi AET bèm tao trươc, phán như đúng rồi.

cho biết tên nhân vật cái,,,,,,,,,,,,,,

mày thì suot ngày hót theo nịn nọt thôi, loại sống 2 mặt như bọn mày thì tót lành j?

Last edited by a moderator: 17/7/14
  18. cách đây 2 hôm M chơi con Dk Event vào bn phang rất nhiệt tình ko sao minh lấy con DL G HOME vào phang lại bn chạy về BN minh đi theo vào đó bạn butt đủ loại phang mình vừa phang vừa chửi rất nhiệt tình
    chắc vẫn nhớ

19. DK event ơ G AET bị bèm còn kêu cái gì?????

20. :)) nịnh nọt ai đấy đưa tao cái bằng chứng tao xem cái. Mày thì chắc sống 1 mặt chắc, còn tao sống thế nào ae tự hiểu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi