Anh Tùng giúp em với !!!!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NhiKa, 2/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Anh Tùng ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii . giờ em muốn đổi email mới thì phải làm thế nào vậy . Giúp em luôn được không !

2. Bạn cần có email cũ mới đổi đc Email mới. Pm gm_bavuong

3. Cụ thể là như thế nào hả anh .Em khóa đồ rồi mà không có mật mã ưu tiên .giờ không làm được gì cả .

4. Em vẫn có email cũ mà . Em tìm trong quản lý acc không thấy chỗ nào đổi email cả .giờ rs xong mà không làm được gì .

5. Acc của bạn là gì: ... Email cũ của bạn là gì ?

6. Acc của em la hoangtoan .email la mrtoan02@yahoo.com .Anh kiểm tra giúp em nhanh nhé .anh cho em sdt của anh luôn để có gì em pm cho dễ .

7. Đổi email mới

Anh đổi qua email mới cho em được không . giờ em không có mật mã ưu tiên vau rs xong không làm được gì .Nếu anh cần những thông tin gì thì em sẽ cung cấp cho anh .Em muốn đổi qua email mới là mrtoan01@yahoo.com .

Last edited: 2/11/09
  8. TITANIC

TITANIC Chiến Binh

anh GmTung ơi giúp em luôn với em cũng muốn đổi email nhưng quên mất mã ưu tiên anh có thể giúp em được không huhu.Em có thể pm lúc nào hả anh???

9. Anh Tùng .Anh đổi qua email mới mrtoan01@yahoo.com .giờ em chỉ cần có mã ưu tiên để mở mã khóa nhân vật NhiKa thôi .Anh giúp em trong ngày hôm nay nhé .

Last edited: 3/11/09
  10. Chính xác là email : mrtoan02@yahoo.com . Nếu đã có Email đăng ký tìm bạn vào trang quên mật khẩu ý, Nhập câu hỏi và câu trả lời : để nhập mã ưu tiên và toàn bộ thông tin acc. bạn cần chú ý giữa 2 email mrtoan02@yahoo.commrtoan02@yahoo.com.vn xem bạn email chính xác là gì. Trang gửi mã ưu tiên của Bá Vương đang hoạt động tốt. Tầm 30s bạn sẽ nhận đc Email ngay. Trừ khi bạn ko có Email đăng ký mà thôi

11. Em xem lại rồi em bị nhầm email .Email chính xác là mrtoan02@yahoo.com.vn . giờ em phải làm như thế nào để đổi chính xác về email mới này hả anh .

12. sdt của anh là gì để em goi cho anh .giup em nga hôm nay nha .

13. Email đã được chuyển thành: mrtoan02@yahoo.com.vn. Mời bạn ra trang quên thông tin để kích hoạt gửi email toàn bộ thông tin acc và mã ưu tiên

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi