Ảnh Hot ngày 14/3

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi trungk2, 15/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ox em về cơm nc đây. co j nt cho em nha
    bibibi:-h

2. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

Hic... Em tưởng thằng Quyền nó phải thông báo với a từ đầu rồi cơ..

Dạo này vẫn thế ... Hôm đấy tớ vội quá,nên cũng chẳng ở lại lâu được..Thôi lần sau có lên HN thì alo vợ chồng tớ nhé .. :D

Last edited: 18/3/10
  3. Khoadepzaj

Khoadepzaj <font color=blue>-™†Đời Đ€n Quᆙ-</font>

Mua được mà mãi 6h mới về đến nhà trời thì hơi mưa mưa quả thật hôm đó bận đi mua nhiều thứ quá nên ko thể đến được tiếc quá đi mất

Uh thông cảm anh nhé để lần khác vậy. ** lúc anh gọi điện cho mày mày cứ ẫm à ẫm ờ ra mà *** alo để anh sắp xếp đi gặp anh em trong đó chán kinh

Nó có thông báo cho em mà nhưng nói thật là hôm ý em bận quá hỏi thằng Quyền thì biết thôi a à
    để lần sau em cáo lỗi = 1/2 trai Volka được ko nhỉ =))

Uh nó gọi anh mà mày đang alo cho anh thì mất liên lạc chắc máy mày hết tiền à?
    Anh thì *** còn tiền để gọi lại cho mày :D

Mà mấy cái thằng Linh thằng Cường đâu vâng vâng dạ dạ rồi mất hình ***

Last edited: 18/3/10
  4. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

có cả linh và cường mà.mấy lão ở vinh và anh cường namphi hỏi em liên tục thế có chắc chắn cu Đạt đến ko.em bảo có :)) đến 9h em mới bảo là ko sang được ;))

5. bigbar0

bigbar0 <b><font color=#800080>Angel & Demon</font></b>

Ui! Hôm nay mới có thời gian để xem hết ảnh.
    Công nhận là ảnh đẹp thật, nhất là những tấm hình nào có mình ^^
    Thỉnh thoảng có những cuộc họp mặt như vậy thật là thú vị. Chẳng mấy khi mình có cơ hội "giải ngố" ^^

6. lại bốc fet rồi chị 2222222222222222222222222222 ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii hyhyhhy
    Ko Chụp với e tấm nào đó nha :D

7. kaka, ông anh thông cảm lúc điện cho anh đang uống rượu cũng lê tê phê rùi có nghe thấy gì đâu, đại khái anh bảo anh đi cả ngày mệt với lại giờ đấy muôn xa nữa nên anh không qua được, mai về qua anh chơi nhưng em say quá ngủ có biết gì đâu, sáng dậy cái là ông Thắng Comesback bảo về đi thế là em về luôn vì mấy anh em đi cùng nhau mà, ông Thắng về còn đi nộp hồ sơ vào Ngân hàng thì phải. Cáo lỗi với anh Đạt nhé :D :D

8. ra đén nơi nghe anh em nói lão Béo ko đi được nên chán lắm =))
    muốn gặp cái mà khó khăn quá :)) . hay ko muôn gặp anh em Nghệ an ? :)

9. Flames

Flames Chiến Binh

kể cả có phải bay vào sài gòn mà gặp được Admin em cũng bay, chắc các bác hiểu ý em rồi đấy, không chỉ mình em đâu. Bác Admin lẹ lên nhóa

10. quả nớ chào phát thi có lẽ vui lắm đó hày

11. SeeLells

dạo này hok còn ai xem ảnh và spam nữa nhỉ ;))

12. keke, chú biết tại sao không? Bx chú mở topic nên anh em vào đấy chém gió hết roài =)) =))

13. SeeLells

có khi em đóng cửa cái topic bx em vậy

14. em mà đóng lại là kiểu gì cũng có thằng nó bẻ khóa ngay;)) ;)), lại tốn tiền mua khóa khác, đừng dại =)) =))

15. SeeLells

àh cái đấy thì lo gì

16. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

CHú khóa đi. Khóa cái đó vào còn nhiều cái hay để xem!

17. dám khóa chú học chuẩn bị cho anh cái Kưa của Liên Xô chuyển về theo địa chỉ Quán Nghỉ để anh Kưa cho ;))
    nhìn cái ảnh mà bạn gái ku quyền nó bế 2 nhóc nhà anh là anh đã thấy cô ấy có vẻ thích dc .....???? ko ai nói nhé ko là Lộ

18. Ở cái quán nghỉ này ko ai chém bằng anh Vân đc. hehe anh em biết điều thì im lặng bật lại thì................

19. Anh ơi thế mà thằng em mình nó lại kêu éo mún làm gì ;)) thế là em bảo là nếu chú éo muốn thì để anh =)) có hợp lý không anh :-"

gayeu89 thích bài này.
  20. chuẩn men Ku Quyền vào Đóng Dấu sác nhận cho Cò Mồi đi kìa ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi