Anh em yen bái vào báo danh

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi nhingiem2k, 22/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hiện tại là đang học ở DH C-NGHIỆP HN . nhưng vừa rồi bị mấy đứa bên Hoài Đức nó bắt nạt .nhưng chưa măm đc mình ;)) .do vậy cần tìm a-e yên bái để có gì thì giúp cái >:D<

2. kinhkong113

kinhkong113 <font color=Yellow><b>Đông Tà</b></font>

Bị thằng trong trường đánh -> lên phòng đào tạo ngay và luôn -> đuổi học chết mẹ nó đê
    Bị thằng ngoài trường đánh -> ra công an phường luôn ( nhớ bôi thêm tí máu cho thêm phần nghiêm trọng ) =))

3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

ĐH Công Nghiệp tức thuộc Nhổn rồi, làm quen với mấy anh em Nhổn chúng nó bảo kê cho :">

4. hem phải yên bái :)) hà nội vào ks :">

5. giúp đỡ này là giúp đỡ gì đây nhỉ? game hay là fang nhau

6. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Nếu mấy thằng Hoài Đức nó bắt nạt về MU thì ko sợ, còn bem nhau thì chúc em ra đi vui vẻ =))

7. _SadEye_

_SadEye_ <b><font color=blue>NgườiConTrởLại</font></b>

Máu là điên mà điên là xiên đi

8. :)) . co thue thang bi sida bao? ke roi :D .may thang hat rap Endy -Lysha dau nhỉ. gần nhà mình mà nó đổi mẹ sdt *** biết mà lh .chán

9. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

topic đầy vũ phu X_X

10. Ko lẽ bạn thích vũ thê :D!

11. Trời !!!!!!! Sao ông bạn lại lên đây để gọi đội thế :)):)):))
    Dù gì cũng cùng 1 niềm đam mê nên dù tôi ko phải là người YB cũng sẽ nhận là bạn của ông và dĩ nhiên sẽ giúp đỡ nếu ông có việc....
    Ko có gì = dĩ hòa vi quý cả........ko nên chấp với những thằng vớ va vớ vẩn làm cái gì.
    Việc của mình là học nhưng nếu nó làm ảnh hưởng đến vấn đề đó thì xung quanh ông bạn có rất nhiều cơ quan chức năng khác có trách nhiệm giúp đỡ ông nếu ông cần mà.....
    Còn oánh nhau làm gì.............
    Nói vui 1 câu thật lòng của 1 người là "Bạn" thì ::::
    Ông yên tâm !!!!!!!!! Ông xông fa đi..........nếu die tôi sẽ báo thù cho :)):)):))

12. .. anh em thì 3 phân không anh em thì lút kán ( nhanh cho nó vuông)

13. ơ thế có a- em nào đồng ý giúp tôi ko .nếu nó bem tôi thì tôi alo anh em lên cùng tôi :)) yên tâm là tôi ko nói chuyện = nước bọt đâu . ai cùng cảnh như tôi thì để lại sdt .ko thì lúc các ông có chuyện thì đến lượt tôi giúp ,:)>-

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi