anh em vào xem rồi cho ý kiến!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Kevjn_kyoone, 27/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. giả lại đồ gốc yêu cầu giả lại đồ gốc

2. anh em biểu tình đến nhà admin nói chuyện với admin nào anh em NGUYEN BAO cho địa chỉ rồi đấy

3. nhà ADM ở Phố Ngọc Khánh.
    anh em tổ chức đến thăm hỏi ADM cái nhỉ.mình sẽ cố cơ hội gặp mặt offline lần 2 của năm.

4. khuyến cáo anh em nên dùng vũ khí vì vụ này có quy mô trên cả sv

5. Nói thật là có rất nhiều acc bị chết oan(nhưng để xảy ra như thế thì ko có gì để nói lại dc admin vì ko có chứng cứ)nhưng hình phạt thu hồi cả đồ gốc thì là quá nặng(lỗi đúp đồ có cả admin tiếp tay)
    Đề nghị chỉ phạt= bac(coi như cảnh cáo)chứ thu cả đồ gốc thì thật quá vô lý

6. anh em cho hình này vào chữ ký nhé! chúng ta đồng tâm

7. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

Chán v kl cậu ạ ....... :D ........ Định mua thêm acc nữa về cầy cho vui .... Nhưng h thì hết hứng rồi ........

8. chắc admin no ko đôie ý đâu nghỉ thôi anh em

9. a bị bắt và anh phải mang xe máy điện thoại của tôi trả cho tôi và anh phải mang xe máy điện thoại nhà anh đền cho tôi nữa

10. TẤt CẢ GIẢI TÁN . KO CHƠI BỜI GÌ HẾT . MAI EM TẶNG MỖI BÁC CÁI KẸO MÚT ĐỂ ĐỀN BÙ THIỆT HẠI =))

11. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

Biểu tình cũng làm được cái j
    nói chung ADmin cũng nên nhận 1 phần trách nhiệm thuộc về phía BQT và member cũng vì quá tham lam
    ra đường có thằng nào Nhìn thấy tiền mà không nhặt

nhắt lên không ai nhìn thấy nghĩa là của mình
    trong trường Hợp này admin nhìn thấy các mem nhắt được tiền của người khác đánh rơi
    còn tịch thu luôn cả tiền trong túi của mem

có vẻ như đây là một cái Bẫy thì đúng hơn

12. đồ ss4 thì đắt, tham là phải, chết là đúng, nếu chót lọt thì có phải 1 ngày đupe kiếm đc tiền triệu ko? rõ ràng mình làm lại ko dám chịu phạt thật là....
    không biết có phải đàn ông ko nữa! cứ viện lý do này lý do kia đòi admin ân xá :-":-":-":-"

13. heheh. ta duoc nghj MU zoi``````````

14. cái Lỗi Dúp đồ nay` la thang` VipPer_MuHN tuyên truyền đấy

15. ông kuky kia có hiểu ý topic này là gì ko mà vào phát biểu lung tung thế?
    tôi hoi ông nhé
    ông vào cửa hàng vàng ăn chộm 1 chỉ vàng đã bị chủ cửa hàng phát hiện nhưng người ta ko làm gì ông! mọi người thấy thế cũng vào lấy thì bị chủ cửa hàng bắt và lấy hết tiền của họ vs số vàng họ lấy đc còn bắt họ phải nộp phạt nếu ko sẽ báo công an! thế có chấp nhận đc ko? như thế thì có lợi cho ai có ai? thiết nghĩ chút coi xem đây cóp phải là 1 chiêu lừa ko?

16. doan720411

doan720411 Guest

làm gi` có đò mà trả

17. Đố ông dup 1 ngày kiếm tiền triệu đấy thách kẹo. Chỉ đúp được 1 lần thôy không có đồ ngon còn lâu nhé

18. Đây là một chiêu lừa mới của admin. MU này chắc sập tiệm mất thôy

19. có ai đã nghĩ đến trường hợp ADM biết vì có người thông báo nhưng vẫn thả cho đúp để kiếm chác lớn hơn ko??

20. tham thì thâm
    member:tham thì mất đồ ăn blook=>nghỉ MU(treo acc)
    Admin :tham nên giờ ko kiếm chác đc gì nữa vì anh em nghỉ MU hết
    :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi