anh em vào xem rồi cho ý kiến!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Kevjn_kyoone, 27/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Qua tiếp thu rất nhiều ý kiến trên, chúng tôi công bố như sau :

1. Lỗi dupe đã được xử lý triệt để

2. Việc để xảy ra lỗi này hoàn toàn do sơ suất từ chúng tôi. Nhưng không có nghĩa là các thành viên khác được phép lợi dụng. Tôi đi vắng, quên không khoá cửa là lỗi của tôi, nhưng anh không được phép vào nhà tôi lấy đồ. Tôi báo công an thì đương nhiên anh sẽ bị phạt.
    _ Các bạn dupe đồ gây ảnh hưởng đến thành viên khác, làm xáo trộn cộng đồng, vì vậy các bạn phải chịu phạt hoặc nộp phạt để thể hiện rằng bạn đã góp phần làm ổn định lại cộng đồng, bù đắp cho những tổn thất bạn đã gây ra.

3. Hình thức phạt như nhau

* Đồ gốc và đồ dupe trên các account trong danh sách trên sẽ bị xoá
    * Với mỗi món đồ giao dịch, account sẽ bị block 10 ngày, áp dụng cho cả account nhận và account cho.
    * Ví dụ : acc đưa cho người khác 5 món đồ, sẽ bị block 50 ngày. Acc nhận của người khác 10 món đồ, sẽ bị block 10 ngày
    * Các account được phép nộp bạc bảo lãnh. Nộp 50 bạc sẽ được giảm án 1 ngày
    * Số bạc thu được sẽ xung công quỹ để làm giải thưởng cho các sự kiện.
    * Đến hết ngày 28/12, nếu ai không hoàn thành nộp phạt sẽ bị block theo quy định trên.

Đề nghị các thành viên theo dõi chủ để này, tổng kết tên account và số ngày bị block giúp tôi, cũng như theo dõi quá trình thực hiện quyết định của các acc đó. Việc này là có ích với các bạn vì các bạn có thể biết được, nếu như không có acc nào bị block có nghĩa là các bạn có 1 khoản ngân sách bao nhiêu tiền để chi cho các sự kiện phục vụ chính các bạn.
    Admin đang online Báo cáo bài viết Sai Phạm

ảnh này đc chụp từ 09-12-09
    cái điều Adm nói hoàn toàn vô lý vì việc này Adm đã biết từ ngày 09-12-09 rồi!
    thế này là cố tình chứ ko fai quên!
    ảnh này mình cũng ko muốn post nhưng bh thấy hình phạt quá nặng nên cho anh em đc rõ hơn về Adm!

2. Khoadepzaj

Khoadepzaj <font color=blue>-™†Đời Đ€n Quᆙ-</font>

Éo hiểu Admin xóa hết cả bảo hiểm của anh mất ngay cái w3 5 dòng sao chẳng hiểu gì thế nhỉ

Ờ anh hiểu rồi chắc là muốn tạo ức chế cho anh em nghỉ Mu đây mà ko nâng cấp MU nên được hắn chán tạo ức chể
    Vậy thôi ta nghỉ thôi

Last edited: 27/12/09
  3. nói từ trước ko nghe :-"

4. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

Wing full vừa mua cũng bay luôn ... Cuốn theo chiều gió .... :-"

5. đi hết luôn chán ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

6. cái nỗi dupe đồ này Adm đã biết từ sớm mà ko fic để câu anh em đây mà

7. cụ thể hôm đó dã biết acc nào dupe đò nhưng mà Adm ko sử lý ngay tuy đã nói block nhưng ko làm thế thì anh em bh duoe cũng chằg sao cả! nếu thử hỏi Adm block ngay từ lúc đó thì bh có sảy ra tình trạng như này ko

8. nói chung là dính chưởng rồi. nếu đúng như ông nói thì *** thật :))

9. có thể gọi Adm vào đối chất luôn và ngay hộ tôi cái xem đây có fair anh chụp từ 09-12-09 ko

10. Khoadepzaj

nếu Block ngay thì làm sao thu hồi được đồ bán ra được nhiều bạc thu nhiều tiền mua thẻ rs nạp vào lấy đồ Full nữa em tất cả cũng chỉ vì 1 mục đích là tiền mà thôi em à

11. chắc mới sịt lô hay thua bóng ông hoazone rồi :))

12. Khoadepzaj

Buồn quá thức đến sáng mà ko ngủ được chỉ đợi xem cách giải quyết thế nào của Admin

acc: gaodaica vừa mua được cái w3 DK full +9 của Khiêm chủ acc HIEPHANH =1tr3 quay nên 13 chưa lấy được Bảo hiểm cũng đã bị Admin làm cả
    cuối cùng c.ứt chẳng được miếng =))

Last edited: 27/12/09
  13. nói thẳng ra là ông ý cố tình để lỗi xảy ra. Chứ bây giờ còn để double thì làm admin làm *** gì nữa.đi mà làm bảo vệ

14. đấy a e vào xem có đc ko!
    biết mà cố tình để!
    thế này phải sửa lại là:
    tôi đi ra ngoài thấy anh vào lấy cái quàn của tôi! nhưng cái quần với tôi cũng chẳng đáng giá là bao nên tôi giả vờ coi như ko biết để anh tiếp tục vào lấy lốt cái tivi điện thoại vàng bạc sau đó tôi báo công an và anh xe bị bắt! lúc đó tội của anh sẽ nặng hơn là lấy cái quần nhiều nhiều

15. thế này mấy bác nghiện MU ôm mồm rồi :-"

16. à quên cho hỏi admin đã lập topic trả bạc để xóa tội chưa

17. chắc bác này cũng dính rồi mua phải hàng lởm xem lại cáo thị xem

18. làm gì có chuyện phạt ở đây mà anh em phải chịu!
    xin hỏi biết mà ko làm thỉ sẽ phạt như thế nào!
    và tôi hỏi mọi người nhé:
    trên 1 đường cao tốc ko quy định tốc đọ tối đa! 1 hôm anh đi với vận tốc 80km/h gặp 1 người CS ông ta đã biết anh đi với vận tốc đó nhưng ông ta ko làm gì anh! hôm sau cũng vậy và 2 tuần liền đều như thế! bỗng dưng 1 hôm anh cũng đi với vận tốc 80km/h thì bị chính ông Cs đó bắt lại và phạt , những người như anh cũng vậy! anh chàng này mới hỏi ông Cs là sao bao nhiêu hôm tôi vs mọi người đi 80km/h mà ông ko phạt thì ông CS tra lời là "lúc đó chỉ có mình anh đi với tốc đọ đó nên tôi ko phạt, bh anh thấy tôi phạt có phải có lợi hơn ko"

19. chán dời chán đời,,,,,,,,,,,,,,,,,

20. a e biểu tình nào !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi