Anh Em vào xem rồi bình luận

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Kevjn_kyoone, 8/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Thôi nhé, tôi ko thừa thời gian ngồi đây tranh cãi với ông đâu!

2. Thôi thì thôi thế thôi thì thôi. Méo hết cả mỏ =))

3. HuongBau sau khi bị Hack đồ Minh đã giao toàn quyền quyết định cho anh , anh ko thích chơi Sum và cũng chán chán MU ( dạo này thích tụ tập cờ bạc hoặc về Bắc Ninh chơi) nên đã đưa cho Mạnh ở bên Đức chơi . Còn việc HuongBau hổ báo là chuyện quá bình thường , sum đầu tốp mà cứ hiền lành thì vứt đi à .Hay chuyện HB đi bảo kê cũng quá bình thường , chẳng nhé ko được phép à . Còn đừng ai mở mồm ra nói là cày thuê , đừng nghĩ người ta ko đủ tiền mua acc mà phải chơi thuê .Chi dặn ku Mạnh ko bem anh em bạn bè của mình , còn lại thích thì bem hết ko phải sợ ai cả , đánh được thì đánh ko thì cứ sever 1-4 với 1-1 mà cày sao phải xoắn . Còn vụ này chắc là bạn ku Mạnh chơi HuongBau gây ra , chứ tính thằng Mạnh hiền ko

Last edited: 11/6/10
  4. Amen ! aB đã vào rồi ... tất cả đọc đi rồi close topic nào . vụ này chẳng có gì cả :D

5. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Thôi close nhé, khánh ko muốn đưa chuyện này lên cao nữa!

6. bay lên nào;));))......

7. bợm

bợm Guest

Hix Tao bị nó hãm hại , biết kiểu gì cũng đưa lên đây mà . Tao chêu nó tý cho nó sướng :D
    @misubishi mấy cái đấy chỉ hợp với Chim Teo thôi , moa xem mấy cái đó chán rồi :-* bây giờ chỉ người thực việc thực thôi :x

8. Mày là đệ tử típ theo của H ML sư cụ thì gọi moa là đại sư huynh nhá :))

9. Icarus87

Icarus87 Hiệp Sĩ

cái bọn này , vay thì phải trả người ta chứ. ko đòi thì định trốn àh?mấy cái bọn kia
    Ở đây có anh em nào bên 1.0 mà ở guil Vo_Tinh không nhỉ?có thì PM tớ nhé
    Guil:Vo_Tinh2
    yahoo:nguoiayvatoi_ht2006
    phone: 0164 2424 880

10. thôi close ở đây nhé

11. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

1 đằng gọi là Mạnh 1 đằng tự xưng là Khánh, chả biết đâu mà lần :))
    Nhiều acc, chả phải cứ bỏ nhiều $ ra mà mua đứt được, đúng không anh Phò.
    Còn ai cầm thông tin acc, đứng ra nhận là chủ acc lại cho bạn bè, người khác cầm vào nghịch linh tinh, phong cách không hay thì người đó có phải chịu trách nhiệm không nhỉ? Phong cách PK và phong cách ứng xử trong game, theo em là hoàn toàn khác nhau :)
    Cái kiểu "cầm hộ, chơi thuê" thì đến khi hết giá trị sử dụng, liệu có còn được gì không nhỉ, HuongBau giữ top được đến ngày hôm nay, công lớn thuộc về ai chắc anh Bình cũng rõ ;)

Last edited: 11/6/10
  12. Thôi ML. Tạm dừng chém gió, tao với đại k cũng đã tranh luận mọi thứ êm xuôi rùi. Mày cứ chờ tin vui từ moa :">

13. bợm

bợm Guest

Dis mẹ đang ăn cơm bị thằng này quấy rối tình dục =))

Last edited by a moderator: 11/6/10
  14. Tao quấy rối àh, mày hỏi thằng H coi, tao chỉ nhét vài ba cái k vào mỏ mài lúc mài đang ăn miếng rau muống thôi :x

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi