Anh em vào đây xem tôi nói đúng ko

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thanks kiu, 24/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đáng lẽ ra bây h đồ của ss3 up nên ss4 cao nhất là 13 rồi ko có 15 bây h kiểu up nên bản mới bắt con người ta phải quay đồ để kiếm tí zen đây mà bác bỏ cái này up nên bản mới thì phải cho những đồ +13 nên 15 mới đúng các ông chẳng bít kec gì nản còn những đồ 11 hoăc 12 vẫn chưa quay đc nên 13 vẫn giữ nguyên chơi game để giải trí chứ kiểu hành nhau thế này giải tán cho khỏe

2. +15 ngonnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

3. banban

banban Guest

chuẩn bị mà xem giá zen tăng chóng mặt

4. Chuẩn bị lag vài ngày :))

5. admin đã bán zen giá 100. ko bao giờ có chuyện zen tăng lên 1 cái giá quá cao ;))

6. Admin bán vô hạn mà gà ơi

7. bảo ADM nâng cấp đồ +13 hiện nay lên +15 luôn cho lành. chứ quay thế này thì 1 bộ DMT hay FLM chắc thành công đc 2 món. :(( tỉ lệ đồ trên lục địa MU sẽ giảm. Pít kiếm đâu ra đồ Full đây. Quay lại thời kì dùng đồ ẽ chắc :D

8. bảo hiểm rồi quay ông ơi vẫn được mà

9. tao chơi Phục Hưng rồi nhá

10. xoay xit W3 Full len 15 thi the nao huhu..........coa pro uy tin nao nhan xoay W3 Sum len 15 hok T_T em dat hang truoc ne..........

11. anh chỉ nhận quay người thôi

12. Nói ngu hơn bò,nói thế ADM giảm tỉ lệ quay đồ đấy.hiện nay quay đồ đã rất khó rồi.sao mày ngu thế.=))

13. từ đã nào
    tôi nghĩ mới nâng cấp Admin sẽ cho tăng tỉ lệ trong vài ngày đó

14. bạc Mu không cánh mà bay. cày Mu làm gì nữa. vài hum lai mất mấy k bạc. chỉ có nước ra đường ăn xin

15. tại mày ko biết giữ thôi làm gì bị keylock thì mày tự hiểu kưng à:x

16. Vìa ngày sau đó ADM giảm xuống thì sao? nản cậu quá đấy.Tự nhiên nghĩ ra cái ko đáng có.

17. xem cái này thì hiểu nhé cưng, admin k làm vụ này tao bé lại
    Theo chương trình hạn chế Bank, mỗi ngày bạn chỉ được phép giao dịch, chuyển khoản:
    18820 bạc,188200 triệu Zen, 18820 chaos, 18820 Blue
    Hạn mức còn lại hôm nay của bạn: 18771 bạc,188200 triệu Zen, 18820 chaos, 18820 Blue
    liệt kê các khoản CHI trong: hôm nay - tuần này - tháng này - tất cả
    đã gửi cho số lượng mục đích ngày/tháng
    csnd 3000 Bac Chuyen khoan 7h29 24/6

18. thôi tao ko quan tâm
    giờ vấn đề tao quan tâm là làm sao lên+ 15

19. Quay là lên +15 thui mà mài quan tâm giề nữa \:D/

20. khi quay len +14 +15 thì các dòng đã gia cường khi +13 có bị mất ko bà con

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi