Anh Em Vào Bỏ Phiếu Về post VC đi ! Góp ý cùng ADM nhe

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi boy69xxx, 2/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bac ADM quả là cao tay. Chính phủ muốn làm gì thì ít nhất cũng phải nghe wa ý kiến của dân thấy dân đồng tình thì mới làm. Đó là sống do dân vì dân. Có thế thì dân mới phục và đất nước mới đi lên và giàu đẹp. Còn bác ADM nhà ta thì muốn làm là làm và luôn cho mình làm vậy là đúng. Thế hỏi bác Game bác ngày 1 đi lên là nhờ ai, có phải là nhờ anh em chúng tôi không . Đồnh ý la cũng nhờ phần lớn là do công lao của bác ADM quản lý tốt nên ae chúng tôi mới có Game tốt để chơi. nhưng đâu vì thế mà bác lại bỏ ngoài tai cảm nghỉ của anh em và ý kiến của anh em về việc bác ADM làm chứ. Bác làm thế chả khác nào ép anh em chúng tôi wa. để theo ý của bác ae chúng tôi phải bỏ ra số tiền quá lớn để có thể giữ lại post vợ chồng .thà rằng bác thông báo từ đầu, để ai chấp nhận thì chơi. chứ dừng làm thế anh em chúng tôi rất mất lòng tin ở bác ADM . rồi không biết kế tiếp sẽ còn thêm vụ ji nữa. Mong ADM xem lại .

Theo AE Thì Nên Thay Đổi Hay Không nên . Và góp Ý với ADM nhe .
    Theo tui thi chỉ ép ly dị khi 1 trong 2 ko rs sau 15 ngày là ok

nhoveMUHN thích bài này.
  2. Bỏ phiếu b-)b-)b-)b-)b-)b-)b-)b-)b-)

3. nhoveMUHN

nhoveMUHN Chiến Binh

Niềm an ủi cuối cùng của MUHN là cưới nhau,vậy mà giờ đây..................Nỗi buồn vô hạn.

4. theo tôi ADM thay đổi là rất chính xác.rất công bằng.ko thể để số poin chênh lệch ở x5 cao thế đc

5. ADM làm thế ae wa buồn

6. công bằng cho cả 2 bên:)) ,

7. làm thế là chuẩn rùi ở mãi x5 thế k rs thì ADMIN ăn cám ak =))

8. Thế cậu nghỉ post dư đó tự nhiên có ah.

9. 15 ngày k rs mà bị Cưỡng Dâm. thế cũng ác thật.

10. Nhưng thế này mới biết được đẳng cấp PK đấy

11. 4
    Chỉ cần Anh ADMIN nâng thời hạn 15 ngày lên 60 ngày để mọi người còn có thời gian rút ngắn chứ thế này 15 ngày làm sao mà đủ đc chứ :-s

12. uh , cái ji cũng phải tư tư cho ae còn cày kip chú

13. 15ngay` cũng hơi quá ADM ch0 30ngay` đễ đủ needrs yk!
    mà 1 trong 2 chứ cả 2 thì hơi quá ah!

14. 1 Tháng là hợp lý >:)>:) để tháng sau thầy U còn gởi tiền lên Nộp tiền học mới chuyển được chứ >:)>:)>:)

15. :)) thế này kẻ khoc người cười =)) mỗi mình chưa có vợ kon nên sướng =))

16. nhoveMUHN

nhoveMUHN Chiến Binh

Bao nhiêu công lao cầy cuộc tốn bao nhiêu tiền của...Ức chế ko chịu nổi.

17. mình chưa có vợ sống cuộc đời thanh bạch như Bác Hồ ;));))

18. Thay đổi quy định cưới hỏi : Khi kết hôn, số lần rs của vợ và chồng chênh lệch không quá 300. Nếu sau khi kết hôn, 1 trong 2 người không reset và số lần chênh lệch vượt quá 300 lần, khi cả 2 người reset sẽ không được nhận point kết hôn. Nếu tình trạng kéo dài, vượt quá 15 ngày sẽ bị cưỡng ép ly dị
    ADM đã dùng biện pháp cưỡng bức tới các pro x5 :))

19. tuyen6ngon.

tuyen6ngon. Guest

công bằng cái con mẹ mày , để có đc 20 point người ta phải rs 1 lần , còn rs bình thường đc 200 point / lần và 75 point / lần , bố tống ứt vào mồm chết kụ mày bi h

20. ái chà , ko biết dạo này kiepsike làm gì mà pro thế nhi ? mới ngày nào bị tôi bem xong bây giơ pro thế này, :)) hit3 3 phat kiemmadb nằm , trong khi đó kiemmadb 100k máu :((, ghê thật

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi