Anh em ủng hộ tí nhé :))

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vinhquang2, 28/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. -chỉ còn mấy ngày nữa là bước sang năm mới.
    -SS4 đang nâng cấp...có thể nâng cấp từ từ cái gì chứ,còn đánh ko thấy ra chao va blu kiểu này ko có gì để mà reset.
    -vì những vấn đề trong quá trình nâng cấp thế này >>Anh Admin có nên Mừng tuổi vào đầu năm mới cho mỗi acc ít chao +blu reset ko nhi?;)) hoặc là có Even nào đó để mọi người kiếm chao +blu rs ko
    -mình ngày reset mất ít là 30 chao +30blu,có khả năng chống cự được 3 ngày nữa
    -Admin+BQT xem set vấn đề này nhé

Hy vọng anh em chơi game cùng ủng hộ ý kiến này của mình

Last edited: 28/12/09
  2. doan720411

doan720411 Guest

her ta bán LThamL rồi vì ko có chao blu zen để rs kaka chơi X5 sướng thật

3. vấn đề này thật là vấn đề nhức nhối chung của anh em mu . vấn đề nan giải nhất là zen . giờ đây ngoài tiền zen rs anh em còn phải trả 1 khoản không nhỏ cho việc bảo lưu điểm smaster skill . mỗi điểm là 5 triệu zen . thử hỏi nếu có tầm 100 điểm skill anh em mất 500 triệu zen 1 lần . ngày rs 2 lần mất 1 tỷ , chưa kể tiền rs và các khoản phụ phí khác . liệu có anh em nào ngày kiếm được ra hơn 1 tỷ để tiếp tục chơi MU . admin nên xem xét điều chỉnh cân đối các vấn đề về tỉ lệ rớt zen , blu , chao để anh em tiếp tục chơi MU mà không quá tốn kém kinh tế ảnh hưởng đến lượng game thủ tham gia online lâu dài .

4. Cứ như thế thì sẻ chẳng ai vào chơi mu nữa, vì lấy blu, chaos, zen ở đâu ra ma rs và mua đồ. từ khi wa ss4 X5 khong còn ai chơi nữa, ss3 đã nghèo wa ss4 còn nghèo hon.

5. Ngoclasat

Ngoclasat Chiến Binh

uh.chán quá em đánh cả ngày mới dc 1 viên chaos nè..Nản quá...ss4 ko rơi chaos như ss3 thì rs kiểu gi hả bác Admin.

6. ELFxinhvn

ELFxinhvn Tân Thủ

Đúng rồi em cũng ko nhặt dc viên chaos nào hic hic.

7. nếu hog có người cho zen rs chắc nghỉ từ lần rs thứ 2 quá

8. Mai về em nhé

Mai về em nhé Bước chân lẻ loi

Cứ từ từ. Tớ nghĩ về tỷ lệ rơi chao blu hay zen ss4 chắc là sẽ có điều chỉnh đấy:P

9. phải để như thế này chứ mới rõ chứ,
    em bổ xung 1 chút bác ạ:
    ngoài việc cho rớt thêm tí chao blu còn nên hạ giá ngọc soul và bless đi chứ cứ 9m với 6m viên thì dân nghèo chết đói + thêm 10 m cho acc mới lập

Last edited: 28/12/09
  10. -chuẩn>>>mình được cái chịu khó toàn đi nhặt ngọc ôp đồ :))

11. tình hình chao blue rơi kiểu này thì ngan hàng fa' sản.chịu khó cày ở los7 thì 1 ngày chắc cũng hơn chục viên chao đấy but ko đủ xoay vé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi