Thắc mắc Anh em ủng hộ Fan bằng cách nào

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VipBoythudo, 25/4/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. upload_2020-4-25_23-44-16.png

ngày nào giã nhau ác liệt có khi bằng mấy thằng nhặt rác RS 1 năm ý nhỉ . Ai cũng già rồi chúng ta ko nêm cắm mặt vào bấm máu 10 nữa. hãy từ từ và nhẹ nhàng uống từng ngụm máu 1 cách đơn giản, cứ 1 phát là đầy . zô nào anh em

2. Giàu quá.

3. Chỉ cần tải game và vào game chơi là đã ủng hộ rồi, còn đâu là do kinh tế và tính cách mỗi người. Đại gia thì họ chơi cho vui, dân cày kéo thì vừa vui vừa kiếm tý đậu.
    Nói chung tất cả đều ủng hộ ;))

MrKienFhunghdz đã thích.
  4. Nói mẹ 1 câu @fantasymc cho rơi BTL đi. Ủng hộ chó gì suốt ngày cứ kích bác nhau. Mạnh vì gạo, bạo vì tiền. Có mẹ gì, phòng pk chịu không nổi nhiệt thì về nonpk mà chơi. Toàn mấy top dở hơi.

MrKienFNhân viên Thuế đã thích.
  5. nổ tên acc đang cầm ra cho ae xem acc vip đi b êu. =))=))=))

Em Về Đi thích bài này.
  6. cày thuê làm **** gi có tiền

thằng chủ tóp nó bệnh nặng mẹ rồi =))

ngày đ.é.o nào cũng khóc inh ỏi trên 4rum =))

gjahao thích bài này.
  7. ngay cả vào diễn đàn thường xuyên cũng là ủng hộ admin rồi , không thấy banner quảng cáo hiện đầy kia à :))

gjahao thích bài này.
  8. suốt ngày rơi với rớt là suy nghĩ của mấy thằng nhặt rác. bỏ cash ra mà mua

9. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Nổ ra lại no hành nghỉ game sớm, cái loại ép máu xong còn ít mána thế kia x5 chứ con cặ.c gì đâu bạn êi :)) . Cháu nó toàn kiểu bợ đít chứ sv trông vào mấy thằng như này chắc có cám húp =)) .
    Tưng kia lọ máu của nó a e tính cash ra bạc hộ cái =)) bố khỉ thằng này còn ngu hơn thằng Hà nhưng trình sủa còn đé.o bằng Hà. Bố con DK ghẻ nếu hạng x5 thì vả cái sấp mặt rồi còn time mà bấm máu nghe thối vãi.
    Diễn đàn giờ của nó cả chỗ nào cũng thấy topic mà lập ra thì cả làng nhảy vào chửi bới lăng mạ ném cứ.t vào ngập mõm nhưng vẫn không chừa ;)) .

Last edited: 26/4/20
  10. bác nói chuẩn đấy toàn khóc trên 4rum e thấy riết nản luôn

nó làm như games của nó hở ra là fix. nó đâu biết ý kiến ý cò nhiều fan fix nhiều games nó càng ngày càng khắt khe

mà ý kiến nó đưa ra toàn ý kiến vớ vẩn ko =))

Em Về Đitocbacvjp đã thích.
  11. thấy b ý ngầu quá. hỏi xem bạn ý train ở sv nonpk ko ý mà ông. tôi cho mấy con cày rác lên đó nhặt ké. =))=))=))=))*-:)

Em Về Đi thích bài này.
  12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thằng đấy có cửa gì mà sv pk, nhìn loại DK ép máu mana hơn 30k thế kia hiểu luôn rồi :)) . Kêu như chó bị đánh bả suốt ngày ko thấy chán sợ thật.

Trai38Htgjahao đã thích.
  13. Có 4 rương full BTL ai mua ko? Kiếm tí zen mua ngọc

14. Đang thừa Acc đây. Nổ toạ độ phát 5 elf 3dl 2soul lên nhặt rác vệ sinh môi trường luôn.

Em Về Đi thích bài này.
  15. Thằng này là thằng nào mà suốt ngày câu rì viu thế nhỉ

gjahao thích bài này.
  16. =D>=D>=D>=D> toàn nổ thôi b, k dám nổ acc đâu

17. thằng này khổ nhục thật =)) khóc như cha chết mẹ chết - đến giờ vẫn chưa dám nổ acc ra à, x5 chui rúc sủa vọng - hay lại đi chụp ảnh máu cash acc nào post lên lấy oai - mày có thấy chó sủa nhiều mà thành người không nên cứ khóc nữa đi con xem có khá được không nhoa - khi nào dám vỗ ngực show tên acc ra thì hãy ẳng mạnh ;))

18. Đây là Dk x5 nào đấy ông

19. Mày nổ xem chính chủ acc nào nào
    Hay chỉ khóc to thôi.rẻ rách

20. mày tuổi gì đòi biết acc bố hả hà rách - con MyKing ghẻ của mày chỉ có chui rúc sáng thật sớm lên la liếm chứ bố gặp bố lại đập cho nát mõm - thế mua được ac chưa hay tế bố mày chỗ ảnh tiền dơwn trên mạng xuống hết rồi =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi