Hà Nội Anh Em ThacLoan vào đây

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi ConLauMoiKhung, 7/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình rất tình hình chúng ta đã win Guild . Giải thưởng đc chọn là 1 set Thái Dương . A Dũng đã ngỏ ý muốn anh em nhượng lại sét này với giá 60k bạc . Topic này đc lập ra để anh em thống nhất 1 số ý kiến .

Thứ 1: Anh em đồng ý hay ko đồng ý nhượng lại sét Thái Dương cho Dũng béo .( toàn anh em chắc sẽ đồng ý thôi )
    Thứ 2 : Giải thưởng đua Guild sẽ chia ra cho anh em
    Hoặc sẽ quy giải thưởng ra VND rồi tổ chức 1 buổi off để anh em gặp gỡ giao lưu tăng thêm tình đoàn kết .

Nếu off thì sẽ off tại Hà Nội . Địa điểm và thời gian sẽ có kế hoạch sau . Những ai không đi đc thì sẽ chia phần giải cho anh em .

Sự lựa chọn sẽ theo số đông . Anh em vào căm mừn cho phát theo mẫu nhé :x

vd :

Char tongvjnh . Đồng ý nhượng lại sét TD cho Dũng béo và đồng ý thanh lý giải thưởng lấy kinh phí off

Last edited: 7/11/11
    Versase01, Th4ngDjenChiêm Nhợn đã thích.
  2. Ai đi off thì cứ sì tiền....... tiền chia nhận sau. như thế cho dễ ăn dễ làm :>

3. 23 lượt xem mà mỗi ku Quỳnh cho ý kiến à

4. Cho mình xin 1 slot được hem :">

5. Mình thế nào cũng đc. hết :D

6. Mình có được free hơm :">

7. có .xong tao khuyến mại cho mày 1 đêm :))

8. Sợ quyết ngố ghen hơm, hem thì ok, cho xinc ái địa chỉ off, Cường CLMLK đã bao mình thì còn chờ gì mà chả làm 1 slot :x

9. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

Đi off thì rất khó vì mỗi anh em một nơi không thể off đồng đủ được giải thì anh em đã đồng ý nhượng lại cho anh Dũng khi nào có giải anh em Pm Yh nhé

10. nếu ko off đc thì cứ chia giải rồi mấy anh em ở HN có điều kiện đi tự tổ chức cũng đc

11. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

Uk ý kiến hợp lý đó vì ở xa mà mà tao 1 năm có đi được đâu wa 10 km đâu:">

12. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

Tớ thì thế nào cũng được. tùy anh em quyết định :D

13. Guild bạn có vẻ đông vui nhỉ. thích thật đó

14. bố mẹ cưng nuôi gà công nghiệp à >:)

15. Master

Master Thần King

Quan điểm của A là tùy các chú, cứ làm sao cho đẹp bạc là được...

16. ai cũng tùy với cả thế nào cũng đc . Thế thì còn bàn luận cái gì

17. [Vip] beoandau

[Vip] beoandau Cựu Chiến Binh

Em đi kiếm xzen sorry các bác. 60k chia đều theo công sức đóng góp của mỗi người. nếu dũng béo lấy giải thì có trách nhiệm chia cho anh em cho đều. còn off ẹp gì thì đóng góp sau. phần thưởng chia luôn cho nóng. các bác cho e xin cái số dư :D.

18. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

Nếu off cố gắng off ban ngày cho các anh em còn lo đc chuyện vợ con ko về nó mắng ! tình hình là mới có khoảng 4 5 mạng muốn off

19. Vãi lều đưa ra là 20 người 20x2.5=50k còn số 10k kia ai ko đi off dc thì coi như đóng góp cho buổi off và chỉ nhận dc 2k5 , còn 10k dư lại thì chuyển vào Ác Cót LamTuThien cho a nhóe cho nó đẹp =))

20. Tiếc là xa quá không có cũng máu off với anh em lắm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi