Bang hội Anh em Phú Thọ vào đây đi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Vì Một Người, 14/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 999KonZin

999KonZin Guest

Last edited by a moderator: 21/1/10
    Thái Tử MuAnhYeuNang8x đã thích.
  2. ko ở phú thọ thì chẳng lẽ ở thanh hó à :D

3. Vì Một Người

Vì Một Người Mệnh Lệnh Thần Long

Cậu phải để lại nick và SDT liên lạc chứ

4. Em Nghĩ Anh Hì Có Rồi Nên Ko Để

d3ptr4j.taiai

0973849556

5. Sorry mọi người nhé tôi không thể chấp nhận được ông Rubi ở cùng Guild Phú Thọ,xuốt ngày chê bai G là toàn người "keo kiệt" ,chê Guild yếu không "bảo kê" được cho nhau ..:((.Tạm biệt mọi người tôi out đây :((.

AnhYeuNang8x thích bài này.
  6. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Rubi chê đúng rồi đấy! Chưa gì anh đã đòi out guild, thử hỏi guild là của chung hay của riêng?

7. 999KonZin

999KonZin Guest

anh Hải ơi em thấy anh thắng nói cũng đúng. cả G hôm đấy có 2 anh em onl. nó ko ngớt lời chủi anh em Phú thọ. úc lắm. anh Hải bảo anh Thắng ko out G đê. doàn kết cho mọi người biết anh em phú thọ ko pro nhưng đoàn kết

8. Thiên Thanh Hi

Giá nó lên Việt Trì chửi thì mình cũng chuyển nhà khỏi thành phố à? Guild là của mình, mình phải giữ, còn thằng nào vớ vẩn thì đuổi đi!

9. Vì Một Người

Hic.Tớ đã đề nghị cho ra khỏi Guild rồi mà không ai nghe.Anh chủ G đi đâu không vào đây coi hay sao thế nhỉ.Tớ xin lỗi vì chính tớ là người đã cho nó vào.Hậu quả thật khó lường.Nó không phải ở Phú Thọ đâu.

Last edited: 23/1/10
  10. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Hôm nọ hỏi chủ guild là có phải Rubi là ở vt ko mà nói năng không phải chút nào
    Chủ g bảo có, nhà nó ở Gia cẩm???
    Thế này là thế nào. Mà ông chủ g sao lười vào diễn đàn thế nhỉ? Nói rồi mà chẳng thấy đâu.
    Có phần tử xấu thì nên loại ra, việc gì phải out g hả anh Hungbaby???
    @ Hi: Giải quyết dùm tớ cái Title được ko??? ^_^

11. Vì Một Người

Nó không ở Gia Cẩm đâu.Nó là con em cho vào em biết.Nó không rõ lai lịch.Em có nói trên diễn đàn cảnh báo rồi mà

Last edited: 23/1/10
  12. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Xin mời chủ guil viết giấy đưổi cổ thằng Rubi này ra khỏi guil Xich_Quy ngay lập tức!!!!! Phú Thọ không có cái loại này trong guil. Tuy em chưa vào guil nhưng em thấy ức chế lắm!!!

13. Mọi người thông cảm nhé tôi ức chế quá nên hơi nóng,Mình nói với RuBi là: bạn chê Guild lỏm thì out đi ,thế là nó chửi luôn :((.
    Mình nói out Guild là có ý nhắc nhở chủ Guild về vấn đề thành viên không phải là người Phú Thọ chứ thực sự mình vẫn đang ở G Xich_Quy mà.
    Còn hiểu sâu hơn 1 chút thì ý của tôi là "hoặc là RuBi ra khỏi G ,hoặc người ra đi sẽ là tôi"
    Không ngờ có nhiều người hiểu nhầm quá.

ủa chẳng nhé bác này người Phú Thọ?Nghe nói nổi tiếng lắm đây :))

14. trong g minh co tap chung ah cac cau.anh em thi len tieng nhieu ma chang thay chu g co 1 nhoi nao ca vay. cang nhung luc the nay thi moi nguoi nen binh tinh chu dung nghi ngoi nhieu.cai xau thi truoc sau se bi loai bo thoi.co the dan phu tho chang bang ai that nhung chac gi da co ai bang dan phu tho.(xin loi ca nha cho to noi cau nay nhe"cai *** dua nao coi thuong nguoi pt")

15. _Cadre.Hung_

Nói thẳng 1 câu ông chủ G 1 năm vào diễn đàn 0.5 lần.

16. Thiên Thanh Hi

Cứ tưởng Hưng lập guild mà, mình ở X5 không lên X1 nên không rõ.

17. _Cadre.Hung_

Đúng là mình cũng lập XichQuy rồi nhưng lúc đó anh em lại vào hết Xich_Quy nên thôi,vào cùng luôn cho tiện, ae đỡ mệt. Ai ngờ giờ lại mệt kiểu khác ^_^
    Hi xem bài xin Title của tớ có phù hợp ko để tớ còn biết mà chỉnh sửa :D

*HungBaby* thích bài này.
  18. Mình thấy cái tên *XichQuy* nghe có vẻ hợp lý hơn đấy,mọi người góp ý xem thế nào nhé!

19. _Cadre.Hung_

Thế anh Hung lập g mới đi nhé. Rồi pm mọi người vào lại. Chứ kiểu này ko sớm thì muộn....

20. Bạn đã từng lập G đó rồi nên bạn hãy làm chủ Guild đi.Nhưng cũng nên tiếp thu thêm ý kiến của nhiều anh em nữa để tránh tình trạng có người hiểu sai vấn đề cho rằng anh em ta "chia bè kéo cánh" rất phức tạp.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi