Bang hội Anh em Phú Thọ vào đây đi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Vì Một Người, 14/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [Vip] BoyCongTu

[Vip] BoyCongTu Lãnh Đạo Trận Chiến

tại rẻ quá nên từ hôm qua đến giờ em tiếc suốt ...

2. babyboy

babyboy Galaxy

Tối nay đi làm e tươi mát cho hết tiếc nhá >:)

3. [Vip] BoyCongTu

ko hết tiếc đc đâu ông anh ạ

4. Pt mình nhiều người Mu các anh nhỉ mà có ai chơi ở x5 không ạ em toàn x5 thôi em không chơi x2 với x1

5. 0ookissoo0

0ookissoo0 Guest

từ bỏ MUSS4 thôi chính thằng ADM lại là 1 hachker.trên trang chủ cua gamethuvn.net có keyloger đó .....Anh Em khiếu lại cho ADM đi tù đi .tôi có bằng chứng nếu ai cần pm yahoo xekichhetxang_keoxetangdutsich
    tôi gửi Ảnh của Bkav bắt được cho >mà MUSS4 nhiều trò gian lận lắm nhiều thủ thuật hách lấy đồ lắm chỉ cần acc và pass là coi như là nick của mình tóm lại ADM làm ăn như ba con đầu *** .quả này xem ADM có đi tù không.ai muốn ADM đi tù cho xin ý kiến cái nao`

6. [Vip] BoyCongTu

anh lại ko khoái x2 + x5 lắm
    lúc nào cũng chỉ x1 & x1 :))

7. X nào mà chả vui hả em?Có Guild chưa vào Guilf "MyFaMiLy" đi anh cho làm lãnh đạo trận chiến :))

8. babyboy

babyboy Galaxy

....................................................Lãnh Đạo Đội Hình Trường Kì Kháng Chiến >:) >:) >:).............................................................

9. Thằng Thái đó, chuyên giá chém gió ( nhưng lại mới vào nghề) he he.
    @ Hưng: Nó là người Phú Thọ thì phải cho nó nhảy vào chém gió chứ em yêu.
    @ cả thằng Thái :topic này toàn là Vip( admin+ Smod) đứa nào dám close hả em?

10. g co moi 1 minh vua lam vua vua dan.

11. vào báo danh phú thọ thoi. ko có ý định chém gió

12. Tên dân đen kia.vào Guild ta đi ta cho làm phụ tá.

13. chua vao g no da coi minh nhu dan den.vao g roi ko biet no se day doa minh sao nua..

14. vào Guild rồi ta sẽ bắt mi làm phó hội :)).

15. lam ji cung ok mien sao la dc an,uong+ngu,nghi cung....bx cua chu G la dc.

16. Thằng mõ làng :)).có đổi vợ thì đổi chứ ăn 1 mình là không được đâu.

17. Nhân dịp sự kiện *HungBaby*được anh _Cadre.Hung_ phóng thích và sự kiện update SS4 từ 4.8 lên 4.9.
    Tôi viết bài "dụ dỗ" anh em Phú Thọ vào Guild .Mỗi anh em vào Guild sẽ được chủ G tặng cho 5m zen làm quà ra mắt( chú ý:nếu muốn out thì sau 1 năm mới được out G ).Tên Guild là MyFaMiLy ,kính mong anh em ủng hộ nhiệt tình.Thân ái!

18. G Phú Thọ bây h là BoXinMay do phjjlong làm chủ G. Anh em ủng hộ. Thân!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

19. Thằng em mua acc khủng mà chả thông báo gì cả,hôm nào tổ chức nhậu nhẹt 1 hôm nhỉ?

20. MUHN03

MUHN03 Cư Dân

Hóa ra cái thằng pede nó lấy tên là jumper, rồi anh sẽ tét vào cái mẹt mài cho coi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi