Bang hội Anh em Phú Thọ vào đây đi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Vì Một Người, 14/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ăn thịt chó và uống nước ngọt cũng được mà.Chú cố gắng thu xếp thời gian đi.

2. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Anh bàn với TTHi chưa? Cn tuần này hả??? Mấy hôm nay đang mưa ăn ngon lắm đây, cn tập trung ở đâu anh? Mấy giờ???

3. 999KonZin

999KonZin Guest

nếu mà chủ nhật các anh cứ đi trước em sẽ đến sau. chỗ nào thì anh thắng Pm em nhá.
    hôm đấy giỗ bà nên phải về quê

4. Mọi người thống nhất là chủ nhật này đã thì anh mới pm Hải để thống nhất địa điểm và chi phí.
    Em xem mỗi người đóng góp 200 nghin đã hợp lý chưa ?
    Lưu ý là ăn uống xong là phải có chương trình Karaoke đấy nhé !

Địa điểm thì 70% là quán thịt chó Hoàng Mùi( gần nhà anh nhất ).Nhưng nhà có giỗ thì em nên tạp trung vào việc gia đình trước đi.

Last edited: 2/4/10
  5. lúc nào on thi alo cái chủ nhật mình học ở việttri. tối chủ nhật Ok nhé

6. _Cadre.Hung_

Ban ngày thôi, tốt nhất là ăn buổi trưa, ăn xong mấy anh em đi hát, hát xong ai đi đâu thì đi, nhưng a.Thắng phải dẫn em đi đâu để "có việc" 1 tý gọi là chất lượng, nếu ok em sẽ chú ý đến nơi này nhiều hơn. Bảo châu, cầu tây em đi chán quá rồi =))
    200k cũng đc rồi anh, nếu thiếu thì cpchia tiếp anh ak.

7. Chán quá say rượu giờ anh mới tỉnh,pm Hai mà không thấy hồi âm chắc bận việc.
    Cái món "có việc" của các chú thì anh phải xem tình hình thế nào đã vì anh ở gần nhà quá sợ bị phát hiện :((.

8. _Cadre.Hung_

A biết chỗ nào xa xa mà vẫn Chất lượng cũng ok mà. :))

9. Lên tuyên quang nhé giá 150/2 lần :))

10. _Cadre.Hung_

Uống xong mà lên được Tuyên Quang thì em cũng đi ngay, chỉ sợ... :))

11. ban đêm đi...:D để anh em tham gia với. Hưng ko lo ko về nhà tôi ngủ.

quán thị chó nằm trong ngách đồi diện với prime ăn cũng ngon lắm. hay là gà quê đi, bên trong bện viện có 1 quán 60vnd/1 xuất. ko tính rượu

12. _Cadre.Hung_

Muốn đêm thì phải thứ 7 vì thứ 2 lại đi làm rồi....

13. Các chú cứ ngồi mà tinh chương trình đi ,theo thống kê thì có 4 thành viên tâm huyết sẽ vắng mặt ,Thien Thanh Hi cũng chả thấy vào cho ý kiến.
    Rất buồn nếu chiến dịch tuần này không thành công :((.

14. _Cadre.Hung_

Thế thì chán quá, có lẽ lùi lại hôm đông đủ thôi anh ak. Đúng là tổ chức 1 buổi thật là khó.

15. Sao ko de hom nao hoi den hung y.nam nay hoc sinh,sv,di lam deu dc nghi 3 hom.co le moi nguoi se ve du.an uong song neu co nhu cau z thi xuong den hung day.

16. Sợ đến ngày đó chính tôi đây cũng chả được nghỉ ,thì làm gì có người nào đứng ra thu tiền đây :)).Chủ nhật này Phương có về được không?
    Đang sốt ruột vì không biết thằng Hưng có cho mình nằm tại việt trì được không đây :))

17. _Cadre.Hung_

Ý kiến của a.ph cũng đc đấy/

18. cái thằng này cứ thấy cái A Z là thích quá kìa. Đền Hùng hàng rẻ lắm nhưng chả ngon tẹo nào đâu mà ham :))

19. 999KonZin

999KonZin Guest

3 ngày đó em đi làm lòi mắt. Vua Hùng có thèm quan tâm đâu

20. Dang om gan chet day nay .co khi phai hoi moi ve dc.noi thang la thang nao chang thich khoan z tru bi...liet.xau thi cu di vao dem co nhin thay ro mat dau ma lo.tat dien thi... ca sau cung nhu...thoi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi