Offline Anh em phố núi Sơn La điểm danh uống rượu nào.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi protrolai9016, 7/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lâu rồi OL không gặp a,e sơn la mình. miền đất Tây Bắc giàu tình cảm, yêu thương. Với đặc sản rượu cần, cùng chung tay múa xoè quanh hũ rượu cần..... Ôi sơn la quê ta...1 thành phố trẻ, thành phố anh hùng...mảnh đất đã từng nuôi nấng bao anh tài đất Mu, nay còn đâu hết rồi.
    A,e điểm danh khai rõ trích ngang lý lịch cá nhân: tên, tuổi, địa chỉ,thành phần gia đình, công việc hiện nay, vợ, con, sđt, char đang ol game...để pk uống rượu phát.

2. Hình như Sơn la có mỗi mình em chơi thì phải. tự uống rượu sướng 1 mình đi nhé.

3. cò nòi-son la đây

mà ông ở đâu ý nhi

Last edited by a moderator: 7/7/14
  4. mịa xuống đấy găp mấy ông công an trật tự là die luôn cầm 2 khiên cũng die

5. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

sao G mà chỉ có mình bạn tự sướng thế? rảnh dỗi muốn chém chuối thì vào FaceBook và nhưng ae chém chuối nhé....

6. Ui ông sơn kính yêu, có dịp mời bác lên quê em sẽ thấy sơn la thật tuyệt vời. Bác sẽ được say và để lại hết đồ Mu cho e.

Đầy đủ đi, tớ sống ngay giữa lòng thành phố sơn la thân yêu có 1 mình chơi Mu đây

Last edited by a moderator: 7/7/14
  7. vậy ak sướng nhỉ

8. Ha ha hôm qua cầm 2 LG vẫn die còn gì. Lên đây chơi bạn sẽ được nếm mùi đặc sản xứ sở quê tôi, con đường bạn đi sẽ được thắp lên mùi hương vị của gạch ngói bay

9. Sơnla của cậu 1 mình cậu chơi đi nhé
    Tôi thây ban cũng hay La llăm

10. híc buồn quá...1 mình mình nói...1 mình mình nghe....sơn la đâu lên tiếng đi...

11. Mình ở gâ

12. híc buồn quá...1 mình mình nói...1 mình mình nghe....sơn la đâu lên tiếng đi...

Sơn la chỉ có 1 mình ông thôi

đơi ae ở HN di cư về sơn la
    thì lúc đó se nhiu

13. chán quá chảng nhẽ nào lại phải nghỉ game thạt sao???

14. Nghi đi. Đỡ lằng nhằng. Đem vợ con đi chơi cho sướng

15. vậy bán hết thôi

16. chuẩn bị hàng đẹp đi anh lên, nếu đẹp ở đâu anh cũng đi, kể cả Cần thơ, Sài gòn, Đà lạt.
    Sơn la quá gần mà.

17. anh chưa nghe gái thái sơn la đẹp mê hồn à? ai lên sơn la cũng chẳng muốn về quê nữa, gái thái trắng trẻo đẹp lắm a ơi. e 1 vợ, 1 con mà thỉnh thoảng vẫn sang nhà hàng xóm đều ka ka

18. Nhà bạn có gần nhà anh Tàng ko ? Nghe nói anh Tàng cũng chơi MU đấy . :D

19. dịa chỉ của a ấy???

20. Hiện tại Anh ý đang nằm trong trại giam Bộ Công An . :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi