Anh em MUHN chú ý

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thanks kiu, 22/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mày nên bị block mới phải. Ko hack là đúng tất cả mới công bằng.

Sự ham muốn của Đường tam tạng thì nên hiểu cho đúng. Ở đây ông muốn hướng tới cái thiện cho mọi người, con người khi được cảm hóa = đạo lý nhà phật thì sẽ sống thuần lương thì sẽ ko có chiến tranh, tội phạm. Nên nhớ đã là phật thì đã vượt qua cái sự phàm tục của người phàm là tham, sân, si. Ko phải cái ham muốn nào cũng núp bóng sự tham lam. Ham muốn tiền tài, danh vọng thì quả là tham lam nhưng đó là bản chất của con người muốn khẳng định mình trong thế giới còn cái ham muốn hướng tới nhân loại thì ko phải là sự tham lam mà nó đã vượt qua tất thảy những cái ham muốn tầm thường kia của con người thế nên những người như vậy mới được coi là những vĩ nhân như abraham lincoln, Hồ Chí Minh, ....Còn những người dù có danh vị, có tiền nhưng mấy ai đã xứng làm những vĩ nhân hay thánh nhân đó là bởi chưa có cái tâm hướng tới mọi người. Người bình thường ai cũng có quyền mưu cầu lợi ích cá nhân nhưng đừng vì thế mà đạp lên đầu kẻ khác.
    Nên nhớ là ko phải ai cũng biết hack và kể cả thời hoàng kim của hack trước đây cũng vậy. Thế nên ko hack thật sự là công bằng cho tất cả.

Last edited: 23/6/10
    Thiên Thanh Hi thích bài này.
  2. tốt nhất đừng hack nữa chơi công bằng xem nào

3. Gay

Gay

người hack và người không biết hack đang ức chế nhau :))

4. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Thế có người biết hack nhưng không hack thì sao :-" Ta cứ tọa sơn quan hổ đấu thôi :))

5. Gay

Gay

người mà mày nói chắc sợ bị Ademin thông zoom

6. Dark

Gậy lão Fan to lắm :-ss ^:)^

7. Gay

Gay

hô hô . mày sợ lão Fan đến thế à =))

8. Dark

Sợ lắm, tao đang om bao nhiêu đồ ngon :">

9. Gay

Gay

ùh nhỉ hehe kaka lala nana papa đủ ký tự rồi . :)

10. Mỗi bên 1 lập trường nhưng vẫn sẽ phải tuân thủ nguyên tắc chung đã được BQT đề ra đó là antihack thế nên kết quả thắng bại đã rõ.:-"
    Ko phải là ko biết hack nhưng hiện đang có mấy nick chứa bạc và đồ nếu bị block thì tiếc lắm ( mới chơi lại mà bị block thì nản ).:))

11. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

HoaDau nói dài, chốt lại chỉ muốn góp ý nên có sv chống hack và cho hack hoạt động song song, nhưng điều này chưa thể thực hiện được về mặt kĩ thuật, cũng như trên lý thuyết chúng ta có thể bay đến sao Hoả, nhưng khoa học kĩ thuật chưa cho phép... nếu muốn bạn có thể chọn chơi song song một game chống và một game cho hack.

Cái gọi là "con đường sống" của bạn cũng hơi đặc biệt, đối với bạn "con đường sống" là phải cho hack, nhưng có lẽ không nhiều người nghĩ thế. Còn những lời lẽ sâu xa về Đường Tăng hay các bậc vĩ nhân thì chúng ta tạm nên không bàn đến, cái lòng tham dễ thấy nhất của con người là thích phán xét các bậc kinh điển, bởi đó là cách ngắn nhất để họ cảm giác mình bớt nhỏ bé đi, thậm chí ngang tầm với các vĩ nhân ấy.

Về vấn đề hack, admin nói việc chống hack chỉ trong vài ngày nữa, phát hiện acc nào hack em cứ block nếu muốn.

12. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Có kẻ lần này sẽ mất cả chì lẫn chài.:))

13. "Bâng khuâng chống mắt xem người HACK
    Chọn cùng dùng hay để nó chơi thôi"
    Liệu mình có nên đánh đổi block ACC để lấy 1 vài ngày fê hack ko nhỉ? Khó nghĩ quá! =P~

14. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Hack đi hack đi, còn chờ gì nữa.:))

15. kinhkada

kinhkada Guest

em có ý kiến sao ADm không viết Auto cho game nhỉ, giống như kiém thế đấy chỉ cần nhấn CRT+F là nhân vật tự động đánh qoái chơi Game đỡ khổ
    ( Em mơ ước thôi Đừng chửi em)

16. MU có auto tự cắm chuột đấy. bạn vào mẹo vặt mà lấy ra

17. ThanhThienHi nói là đã nắm được những ai hack??? Thế vẫn cứ để chơi hay là chưa thể biết chính xác và chắc chắn nên chưa dám Block. Còn nếu đã chắc chắn rồi mà còn chờ đợi cái ý thức của nó thì muôn đời nó vẫn thế.Trừ khi nó không thể hack được nữa ( Block đi hoặc bản hack không dùng được nữa) Dù biết cái sai phạm mà bao lâu nay MUHN SS4 đang đấu tranh rồi mà vẫn để như thế thì giang hồ MU nó khinh. Nó khinh. No Khinh................

18. HoaDau

HoaDau Hiệp Sĩ

_Đấy ko phải là ý kiến cá nhân của riêng tôi . Sao ko thử mở 1 cuộc trưng cầu ý kiến xem ? có bao nhiêu người cùng suy nghĩ như tôi ? Phán xét nv kinh điển cũng là 1 lòng tham sao ? :) Vậy khi tôi là dk rs 100 lần nhìn dk TÓp rs 35xx thì tôi ko đc chép miệng và nói : ước gì mình đc như anh ấy sao ? :) . " Trường giang sóng sau xô sóng trước " _ " Hậu sinh khả úy " đó chẳng phải là những câu nói đã có từ xa xưa sao ? Bảo 1 kẻ hậu nhân không đc có ý kiến gì về bậc tiền bối thì liệu Nhân Loại có đc như ngày hôm nay ? Trùm phát xít Hitler khi còn sống thì làm mưa làm gió .Có ai dám nói gì đụng chạm đến ông ta ? Nếu có thì đó chẳng phải là những kẻ đc xem là " hậu bối " thời đó đó sao ? có ai thời đó mà giám hô hào : PHẢI TIÊU DIỆT HITLER ko ? có ai dám moi móc chuyện đời tư của Hitler ra bàn tán ? CÒn thời nay thì sao ? Sau khi Hitler mất chẳng phải có cả đống hay còn gọi là cả " thế giới " hậu bối đi sau ông ta chửi rủa và bơi móc đời tư của ông ta hay sao ? ( ngay cả chuyện Hitler bị yếu sinh lý trong chuyện tình dục cũng bị báo chí lôi ra ) Tất cả những chuyện đó chung quy được tạo ra dựa trên 2 chữ " THỜI CUỘC " kẻ biết dựa vào thời thế mà sống mới là kẻ khôn ngoan . Đã biết là chống hack 100 % là ko đc vậy mà vẫn cố chống ?

Cái này ko phải như bạn nghĩ đâu . Nói và làm là 2 chuyện hoàn toàn khác nhau đấy bạn ah . TTH đã bảo là đã nắm đc danh tính những ai đang sử dụng hack mà lại không dám công khai đưa ra 1 Thông báo hay sao ? Thông báo chỉ đơn giản ngắn gọn : Tất cả những acc đang sử dụng hack hiện đã có tên trong danh sách đen . NHững vị nào không muốn ăn cơm tù vĩnh viễn thì phải ngừng ngay trò gian lận lại trước ngày 1 tháng 7 năm 2010 . Quá hạn mà vẫn ko sữa chữa sai lầm thì sẽ trừng phạt thẳng tay . ;;) Tại sao admin lại ko làm thế nhỉ ? mà lại chỉ dám nói vài bài lẻ tẻ với nội dung hù dọa ? hay còn gọi là " RUNG CÂY NHÁT KHỈ " để những kẻ yếu bóng vía tự đông rút lui . Nói trắng ra thì cái " danh sách những thành viên hack " của admin nói đến hình như chỉ là GIẤY TRẮNG ....8->

19. thiết nghĩ a Hi nên tập trung vào ss5 thôi còn vấn đề block thì ko nên vì MUHN nhà ta toàn lấy block để giải quyết vấn đề thôi.
    Thay vì block nên Pm viper người làm ra thì xóa đi hoặc là update bản chống hack là đc. Sẽ không ai kêu ca câu nào
    Nhưng người kêu hack nọ hack kia nếu như bạn có bản hack đó trong tay chắc sẽ không lên đây nói lảm nhảm đâu.Người VN là vậy ích kỷ quá.

20. admcuto

admcuto Guest

anh Hi cho em an the vua thoi nha.cho 2 cai nick cua em an the vi hak roi do.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi