Anh em MUHN chú ý

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thanks kiu, 22/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 8->8->ai hack thế nhỉ>:P>:P>:P

2. HuynhNo1 chứ ai nữa=))
    chuẩn bị ăn blook nhé em ơi:))

3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Lấy lí do vì tốc độ mà đi tìm hack là nguỵ biện, game nào cũng phải cày khó khăn, khó mới ló cái khôn, khó thì đỉnh cao đạt được mới có ý nghĩa... tại sao có một số người vui vẻ với tốc độ của game, một số chỉ chăm chăm tìm hack? Đó là vì lòng tham. Đi ăn cắp lại lấy lý do nhà tôi nghèo.

Vấn đề này không đáng tốn nhiều giấy mực, mỗi người chơi sao phù hợp, hoà đồng với cộng đồng là được. Quan điểm của tôi vẫn là hạn chế block acc, vì dù sao "dịch" chưa bùng phát, chưa đến mức phải làm bầu không khí trở nên tang thương, nhưng sẽ block hàng loạt khi cần thiết.

alloutoflove, v4l3nt1n0GaCon0nline2 đã thích.
  4. __KeLangDu__

__KeLangDu__ •—»ßôñ§Hồñ§Tặñ§Em«—•

Ai hack Block hết, hãy biến MUHN thành Game đầu tiên của VN ko có hack đi ADM ơi. Phải quảng bá hình ảnh chứ.

5. x5-19 hack hàng loạt rồi còn chưa bùng nổ hả đại ca;))
    đến lúc blook hàng loạt rồi:D

6. __KeLangDu__

Vĩnh viễn là vĩnh viễn. Ko có lằng nhằng gì hết.:P:P:P:P

7. x5 cũng có chứ đừng nói là x -19 nữa . loạn lên rồi . thế này thì ko ổn .

8. sumbuon

sumbuon Cư Dân

Ko phải lấy lí do tốc độ đâu nhé,sự thực là ADM ko có khả năng thực sự để trả lại tốc độ thực của games.TTH có nhiều lúc ko đc minh mẫn đâu nhé.[ Tự cao thái quá]

9. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Ai còn phát ngôn mấy câu theo kiểu loạn hết rồi, hack hàng loạt thì tôi banned luôn. Tôi là người nắm số liệu nên không thích nói đùa. Hiện chỉ có khoảng 20 người chơi có hack, trong số đó có một số acc có vẻ hơi quá đáng, tôi sẽ sớm block để làm gương nếu còn tái diễn.

@ sumbuon: Vấn đề về mảng kĩ thuật, mời bạn chú ý từ ngữ và không đoán mò.

10. thế là 1 chú đã bị bened:D
    em ko nói gì nữa ko lại bị thì...:D

11. __KeLangDu__

Thế là đã 20 chú chơi hack rùi. Ngày mai có lẽ nhiều hơn.:))

12. Vậy thì phải có thằng làm gương rồi. Vấn đề là bao h sẽ xử lý? Thiết nghĩ có lẽ càng sớm càng tốt để Game lập lại an ninh trật tự lòng game thủ ko còn bất an nữa.

Last edited: 23/6/10
  13. HoaDau

HoaDau Hiệp Sĩ

_Lòng tham vốn là bản chất của con người . Ai dám vỗ ngực xưng tên mình là kẻ KHÔNG THAM LAM ? cho dù có lẽ nhà sư KHỔ HẠNH trên núi 100 năm , ăn chay tụng kinh niệm phật ko dính liếu đến chuyện trần tục . Nhưng lại luôn đọc kinh kệ luôn muốn trau dồi kiến thức phật pháp của mình qua những cuốn kinh khác .Đường Tam Tạng mang trên người trách nhiệm đi Tây Trúc thỉnh kinh để phổ độ chúng sinh . tu tâm dưỡng tánh . Nhằm mong có ngày đến đc Tây Phương cực lạc , đến cõi NIẾT BÀN . Đó chẳng phải là HAM MUỐN hay sao ? Ham MUỐN ko phải là 1 phần của Tham Lam sao ?.....@};-
    _Người đi ăn cắp đâu phải ai cũng lấy lý do tôi nghèo nên phải đi ăn trộm ? Kẻ đi Trộm chưa hẳn do bản chất là xấu xa . Nếu là một người lính đang trên đường mang thư hỏa tốc đến trao cho Tướng ngoài mặt trận . Giữa đường vì đói bụng mà đường núi hiểm trở chỉ có 1 nhà dân duy nhất . CHủ nhà lại là kẻ ko ra gi . 1 miếng bánh cũng ko cho vậy thì phải làm sao ? Chẳng lẻ chỉ vì sĩ diện với chữ TRỘM _ CƯỚP mà chấp nhận đói chẾt , phó mặt số phận hàng ngàn người dân mong chờ lá thư hỏa tốc đến cứu ? Ngày trc chẳng phải vẫn có những kẻ dầu trộm đuôi cướp họp thành 1 nhóm chuyên đi Cướp và Trộm của người giàu đem chia cho người nghèo đó sao ? @};-

*** Xã hội liệu có chấp nhận 1 kẻ chỉ biết an phận thủ thường , hài lòng với những gì mình đang có hay ko ? Hay là họ sẽ hoan nghênh những người luôn tạo ra cái mới ? chẳng phải đã có ANTIHACK rồi đó sao . cho dù ko chặng đc 10 thì cũng đã chặng đc 9 . Đơn thuần chỉ là " thêm một con đường sống " cho a e thì có gì là to tát ? chỉ cần mở 1 lỗ hổng cho a e hack tốc độ thôi là đc rồi . Những phần chống Hack còn lại chẳng phải đang làm việc rất tốt sao ? Nếu ko phải là Duper đồ , autokil , hack poil thì có làm ảnh hưởng gì đến hòa bình của Mu đâu có phải ko ?

14. __KeLangDu__

Cách tốt nhất là tăng Speed cho game lên là ngon nhất. Ko phải hack gì cả.

15. lại nói hay :) .

16. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

Sao không cho ra 1 bản Update mới Chống Hack luôn hả Hi.

Chứ nếu Block làm Gương, thì vẫn có 1 số người cầm acc rs ít chẳng hạn.vào game phá thì không hay.

17.  
    Last edited: 23/6/10
  18. Block luôn và ngay.tất cả.chấm hết!

19. đánh MU hack thì nghỉ đi cho khỏe.đi thi dở tài liệu còn chấp nhận được

20. nguoilun01

nguoilun01 <font color=magenta>_๑۩۞۩๑_Xuân Mai_๑۩۞۩๑_</font>

vấn đề hack là 1 vấn đề hết sức bức súc hiện nay của toàn thể anh em MUHN. Nếu như theo ý nghĩ và quan điểm của tôi là AI hack sẽ bị Block hoặc block làm gương sẽ thiếu sức thuyết phục BQT nên xem xét việc nâng cấp lên 1 tí như vậy những bản hack SP hay Hasty kia k còn hiệu quả nữa.
    Như vậy nó sẽ hợp tình hợp lý và hợp lòng dân hơn. Vẫn Biết là các ADMIN đang bận làm ss5 nhưng vấn đề bức xúc tạm thời hiện nay của toàn thể A E MUHN ADMIN nên bớt chút thời gian và giải tỏa Không khí căng thẳng tranh đua . vì một MUHN không hack!
    Thank !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi