Anh em MUHN chú ý

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thanks kiu, 22/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hiện tại trên Sever hack là điều ko thể cãi được rồi
    nhưng anh em đừng vì thế mà đi tìm hack trên Google hoặc pm thằng nào hack để biết nguồn hack ở đâu rất dễ bị keylock----> mất tàu sản như hồi 1.0:-*
    hack hack hack
    chắc bọn nó chỉ hack được 1 2 ngày nữa thôi đùng vì 1 2 ngày mà đồ mất sạch nhé;)

2. Mình chưa kịp dùng bản hack nào mà đã mất hết đồ rôi.đăng vài chục bài tố cáo mà chănge dc đưa lên D Đàn.ko hiểu ADM đâu

3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Trước khi tố cáo hack đồ thì đọc cái này:
    http://diendan.gamethuvn.net/showpost.php?p=328832&postcount=2

Việc bảo vệ tài sản là trách nhiệm của bạn, chúng tôi không có nhiệm vụ phải giải quyết, đơn giản là khi nào có đủ khả năng để điều tra, bằng chứng để block thì BQT làm, còn không thì thôi. Đây là việc làm tự nguyện của BQT chứ không phải bắt buộc.

4. lúc mới sát nhập thì bảo SS4 sẽ đi theo con đường chống hack, giờ có hack thì lại bảo là đang bận cho SS5 nên muốn các thành viên tự kiểm soát hành vi của mình, t hỏi thế có hợp lý ko?

5. Sắp loạn rồi. DK đi DV đứng đầu top ^^ 2`

6. hợp lý sao hack thỳ có 2 3 thàng rồi bây h sắp up Mu nên cho ai thíck trở về cảm giác 1.0 ss3 vài hôm

7. V!t

V!t Cư Dân

đã có hack hasty ai nhu cầu .....

8. ko hack cũng có 1 số đk đứng đầu devil ;))...

9. HoaDau

HoaDau Hiệp Sĩ

đề nghị a e biểu quyết để Admin cho hack trở lại đi . Chỉ riêng hack Sp và hasty thôi . CÒn lại cứ chống hết . Thằng nào cố tình làm sai cứ ploc acc vĩnh viễn . Chứ cái đà này thằng hack đc nhìn thằng KO hack đc = nữa con mắt . CÒn thằng KO hack đc NHÌN thằng hack đc = chãy nước dãi =P~

trở về 1.0 đc có vài hôm mà trả = cái giá ĐẮT vậy sao bạn ;))

Last edited: 22/6/10
  10. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Đi theo con đường chống hack là chủ chương của GamethuVN, nhưng nó không có nghĩa là chống được 100%, chủ chương của cậu là học sinh giỏi, nhưng không phải bất cứ lúc nào cũng có điểm từ 8 trở lên, riêng về tinh thần và nỗ lực của BQT thì kkhông phải bàn cãi, BQT chưa có dấu hiệu nào không quan tâm thực hiện cam kết của mình.

Hợp lý hay không nằm ở chỗ tìm hiểu kĩ rồi hãy phán xét. Tôi nói là tôi không muốn vào game block các acc hack (việc đó quá đơn giản) mà nhắc nhở qua nhiều hình thức để họ tự giới hạn. Điều tôi nói không mâu thuẫn chút nào với chủ chương của BQT GamethuVN.

11. cho tớ xin Yh share tớ với nào ;))

12. nói thế thì lại về thời ss4 hack spedd thôi. chứ đợi đc ý thức thì chắc k bao giờ có

BQT k cấm mà chỉ nhắc nhở. cậu cho cái yahu phát nào

13. việc đơn giản nhưng lại mang lại hiệu quả cao thì sao lại ko làm, cái gì đã có quy định thì cứ theo quy định mà làm.

14. HoaDau

HoaDau Hiệp Sĩ

Nói hợp tình hợp lý . Nhưng khổ 1 nỗi là ko phải ai cũng hiểu đc những gì Admin đang quan tâm ( cũng như là vấn đề người thông minh và người ko đc thông minh cho lắm ấy mà :) ) . Dù sao thì Muhn từ thưở khai sinh lập địa tới nay vốn đã có chống hack ngay từ đầu ( mỗi ngày một hoàn thiện phần chống hack hơn ) a e theo Muhn đã bao lâu nay trên cơ bản là đã hiểu rõ rồi . Nhưng chỉ khác trc đây là ngày trc nếu ad phát hiện có hack ( chủ yếu là hack tốc độ ) thì cũng chỉ sử phạt nương tay với a e , sau đó thì fix lỗi lại . Còn ngày nay thì Ad vẫn làm như vây có điều là hơi nặng tay đối với a e . Thiết nghĩ từ xưa tới nay hack vốn là một phần bản chất của game onlie ( nếu ofli thì chả thằng nào thèm hack làm gì ) cũng như lòng tham luôn đi kèm với con người ( bảo 1 người từ bỏ lòng tham thì sẽ ra sao đây ? ) . Vậy nên mong Admin hãy suy nghĩ và đề ra phương án sao cho thấu tình đạt lý ...
    *** Vẫn biết HACK là sẽ bị ploc acc vĩnh viễn sao cứ muốn HACK cho bằng đc ? @};- Vẫn biết TÌNH là bể khổ sao vẫn cứ lao đầu vào mà YÊU ? @};-
    *** Nhân loại từ xa xưa cho đến ngày nay vốn chỉ đi trên 1 con đường là KHÔNG NGỪNG ĐỔI MỚI _ KHÔNG NGỪNG ĐI TIẾN TỚI MỘT TẦM CAO HƠN . Chỉ mong đem lại cuộc sống ngày càng TIỆN NGHI hơn nhằm THỎA MÃN nhu cầu cho bản thân . HACK ư ? vốn dĩ nó cũng chỉ là cái đc xem như là một " TIỆN NGHI " khác đem lại lợi ích cho con người mà thôi . Thử nhìn xem có mấy ai chịu đi 1 chiếc xe máy cà tàng mà không mơ đến 1 con SHi hàng hiệu ? có mấy ai đang ngồi trên chiếc SHi lại chịu để cho người khác bắt mình đi xe máy cùi ?.....

Ngọc Huỳnh thích bài này.
  15. một bài viết hay nhất trong ngày:-*:-*

16. anh noi nghe thi don gian qua
    vao game hon chuc ng hack di qua no bem chay no cung bem.. phan dam thi toan em sat nhan cuong sat...uc che qua>:P

17. sumbuon

sumbuon Cư Dân

Có tốc độ Speed thì đâu đến lỗi mọi người phải khổ sở đi tìm hack.

18. có speed thì Mu lag như tôm nhảy:-":-":-"

19. hack thì ko lag ku em nhi=))

20. HoaDau

HoaDau Hiệp Sĩ

_Đừng nên bức xúc làm gì e ah . Dẫu sao thì nó cũng chỉ là GAME mà thôi . Quy luật tự nhiên " cá lớn nuốt cá bé " e cũng biết mà phải ko ? :">

_Nếu vẫn chưa hả giận tụi nó thì hãy nhớ câu này " Quân tử báo thù 10 năm chưa muộn " hôm nay ta chưa hack đc thì ta chịu nằm dưới , ngày mai ta hack đc rồi thì sẽ có người nằm dưới thay ta thôi :) .
    _Đàm phán cũng có nhiều cách lém :D tại e chưa có kinh nghiệm đây mak .....:D ( Đồng tiền đi trc là đồng tiền khôn :D ) cho dù có là trùm Giang Hồ đâm thuê chém mướn thì đã sao ? TIỀN là kẻ MẠNH tuyệt đối ( thứ gì ko mua đc = tiền ? thì sẽ mua đc = RẤT NHIỀU TIỀN ) mới hôm nay nó còn cầm DAo đợi e ra khỏi nhà thì CHÉM ? ngày mai nó lại cầm Dao đến .... Gọt trái cây cho em ăn ;)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi