Anh Em mới chơi BV click vào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi 0ngTrum, 22/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Trùm nghỉ thề này anh em đừng nên quan trọng đứng top thì chơi sẽ vui hơn anh em mới chơi nên cố gắng cày để đua kịp anh em còn anh em đứng top an tâm đi ko mất top đâu mà sợ
    Cách top khủng 5 lần là miễn rs vàng thì lo j chứ
    Anh em đứng top thì ha-oai thật đó nhưng ha-oai j` khi đứng top để 1 em rs dưới mình 2-3 lần bem die thì top làm chi
    Anh em mới chơi đừng nãn mới chơi cũng có cái thú vui đứng top cũng có cái thú vui đừng nên quan trọng quá việc đứng top
    Chỉ cần anh em pk tốt tăng point chuẩn thì hơn nhau 1-3 làn ko đáng ngại
    Anh em cố lên nha nên nhớ đừng nên suy nghĩ đứng top nhiều nha
    Nếu anh em mới chơi chưa hiểu j` hay cần người kéo lv giúp pm 0ngTrum o sv3 để vào G FunnyFC vs Trùm sẽ giúp đở thêm cho( giúp j` cũng đc miễn là đừng xin Trùm zen:( )ok thế nha anh em

2. định bình luận nhưng thôi . (chán mỏi tay quá rồi @_@ )

3. kái này có lẽ ko tránh đc. member mới @_@
    mình mà ko cho nó có lẽ nó chửi mình lên trời . ( bi 1 lần rồi , nhưng đáp lại ngay :D )

4. Game_Enter

Game_Enter Guest

Game_Enter

Các bác đừng thế tôi thấy mình giúp một ai đó trong lòng cũng sẽ tự cảm thấy vui hơn
    Tôi từng cho rất nhiều người zen phần lớn là những memb mới thậm chí là char Chi2sonla

5. 0ngTrum

0ngTrum Guest

mình ko phải hẹp hòi nhỏ mòn mà vì mình train mã lại đi pk cho vui thành ra tiền tảy pk chiếm phần lớn chứ tiền rs thì cũng vừa đủ:))

6. Khi hàng khủng đã vào TOP 200-300 lần thì cách nhau 5 lần hơn 100 poin chẳng thấm gì đâu, quan trọng là cách tăng poin theo kiều gì ? và trình độ PK nữa thui, nếu 2 cái đó đều OK thì anh em có PK bem nhau cả ngày cũng chỉ cười xuề :D

7. nói thật DK mà pk thi chỉ tổ tốn máu , tốn máu mà giết đc. thì ko nói làm ji` , đàng này đánh mỏi tay cũng chưa die @@

8. dreamboy

dreamboy Cư Dân

trùm nói hay lắm... Vote cho trùm 1 phiếu hè hè...Tiếp tục phát huy nha trùm :))

9. 0916888108

0916888108 Guest

Trùm tử tế bất ngờ. :)) Hôm nay sắp bão to roi

Last edited by a moderator: 22/10/09
  10. 0ngTrum

0ngTrum Guest

oack tổ cha mi nha Hiệp đó là lời nói chân thật ko dối trá j` đâu Trùm nói đường hoàng đó

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi